• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

vandunga3

Cái này thì e cũng ko rõ lắm, nhưng mà bác đang duyệt thì nó báo full hay vừa vào thì nó báo memory full luôn ?:) nếu đang lướt wed mà nó báo full thì chắc là bác load trang nào nặng quá ấy mà...còn nếu vừa vào đã bị thì....

Phần lớn là load nửa chừng bác à

lekhachuy3aa

Posted via Mobile Device mình f5 đó. Mà ko đc nè

cách một : là bạn phải Format thẻ.
Cách hai: Bạn chép các bài nhạc vào PC rồi chuyển các bài nhạc thành một album rồi chép lại vào máy là F5 được thôi.
Cách 3: Thôi đừng quan tâm đến phần mềm mặc định của máy nữa. Sài TTpod đi phần mềm này quá đỉnh rồi. Trước đây mình nghe bằng chương trình mặc định giờ chủ yếu nghe bằng TTpod.:)

f_devil

Posted via Mobile Device
Cho hỏi có ai hack được N-gage cho N81 firmware 21.0.010 chưa?Nếu có rồi thì chỉ giùm với!Em mới hack máy bằng helloOX,giờ chơi game N-gage ko được,chơi bản trial tải trên trang N-gage.com cũng ko được!

Posted via Mobile Device nhưng ttpod ko tận dụng đc nút tai nge.đang nấu ăn mà laị lôi máy ra để nexk thi nản.thank u nhìu nha .

kevin_fire

máy mình vừa đi sửa cáp giờ tự nhiên không format 4 ngón đc nữa. giờ chỉ format = cách bật máy nên rồi format. có phải lỗi phần cứng không vậy...

handsome_hcm

camera của N81 2g hix ai đang sài hay pro cho mình hỏi với

Sao N81 2g có camera 2.0M mà sao khi chụp thấy xấu quá,nó giống như có rmàu xanh lòe lòe chung quanh vậy đó,vậy camera của nó có vấn đề hay N81 2g chụp hình như vậy,7610 chụp có 1.3 mà nét và ko có xanh nhòe như vậy.Ai biết cách khắc phục hay có phần mền nào chỉnh lại ko? giúp em với.

handsome_hcm

Ai dùng N81 2g v21.0.010 mà đã hack phone,hack game ngage full hoàn chỉnh và ko xảy ra lổi gì thì làm ơn cho em nick yahoo em liên lạc với,em hack hoài ko được tính ra ngoài nó kêu 70k hix,mà mới mua máy nghèo như con mèo lun.Bác nào ở đường lý thường kiệt,lữ gia,đất thánh (khu bắc hải),lạc long quân,lê đại hành thì cho em số mobile với,e qua nhà mấy a hack dùm e với,lấy em 2-30k cũng được,em bí rồi.

i_love_baby387

Ai dùng N81 2g v21.0.010 mà đã hack phone,hack game ngage full hoàn chỉnh và ko xảy ra lổi gì thì làm ơn cho em nick yahoo em liên lạc với,em hack hoài ko được tính ra ngoài nó kêu 70k hix,mà mới mua máy nghèo như con mèo lun.Bác nào ở đường lý thường kiệt,lữ gia,đất thánh (khu bắc hải),lạc long quân,lê đại hành thì cho em số mobile với,e qua nhà mấy a hack dùm e với,lấy em 2-30k cũng được,em bí rồi.

tự hack đi bạn!! dùng helloOX mà hack!! Ai lại hack máy cũng đi lấy tiềnb-)vào đây mà nghiên cứu nè http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447

kidsoul1810

huhu,các anh giúp em với,em mua n81 nc ngoài bi giờ mún dùng tiếng việt mà o dc,ai có thể giúp em dc không ạ

jonathan5

các pro giúp em , khi format N81 2G bằng cách *#7370# ,cài đặt ngày giở xong tự nhiên hiện lên dòng chữ installing chạy suốt đêm ,đến giờ vẫn chư thấy chuyển biến gì , như zậy là sao?? giúp em với,huhu:((

vandunga3

các pro giúp em , khi format N81 2G bằng cách *#7370# ,cài đặt ngày giở xong tự nhiên hiện lên dòng chữ installing chạy suốt đêm ,đến giờ vẫn chư thấy chuyển biến gì , như zậy là sao?? giúp em với,huhu:((

Lạ thật đấy em chẳng bị thế này bao h. Em xài cái cách 4mat này suốt. Hay là lúc chỉnh ngày h xong bác còn chỉnh j` đó. Bác chỉ chỉnh ngày giờ thôi, các cái khác kệ nó :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

jonathan5

khi tháo thẻ nhớ ra thì máy lai hoạt đông bình thưởng mà vào N-gage lai chơi ko dc ????

jonathan5

mà khi gắn thẻ nhớ vào thì lại hiện installing và chạy hoài,các pro giúp mình với:(:(:(

viplexus

Hỏi về đèn nháy chờ của ĐT

Mình đang sử dụng N81.Giờ muốn đổi 1 máy cũng có đèn nháy như 81 bạn nào biết cho mình xin ý kiến nên mua máy nào giống như vậy.Thak!

Status
Không mở trả lời sau này.