• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

mucelago

Active Member
Chà hôm nay mới biết giot_tinh_cay_dang là lytamhoan bên ledmobile đó nha :)

N82 bạc chơi vỏ đen nhưng chừa lại sườn thì đẹp hết chỗ chê nhé...

thedat007

Cho em hỏi bao da của N82 mua ở đâu nhỉ :-? [ em ở Hnội :D ]
hoặc cái bao nào của Nokia cũng đc miễn là vừa N82. :p
giá nữa nhé
Em cám ơn :D

Mua bao da nên mua loại xé dán, đừng mua loại có nam châm. N82 dị ứng với từ tính của nam châm không ảnh hưởng tốt cho máy đâu.;);)

kiemvuongvn

Chà hôm nay mới biết giot_tinh_cay_dang là lytamhoan bên ledmobile đó nha :)

N82 bạc chơi vỏ đen nhưng chừa lại sườn thì đẹp hết chỗ chê nhé...

xem cái avatar là bít liền mà b-)

bán N82 rồi mất tích luôn hả bro :-/

maiduongchau

Mua bao da nên mua loại xé dán, đừng mua loại có nam châm. N82 dị ứng với từ tính của nam châm không ảnh hưởng tốt cho máy đâu.;);)

em cám ơn nhưng em hỏi mua ở đâu ạ :D
[ vì e lên cửa hàng của Nokia thì bảo k có =((]

thedat007

em cám ơn nhưng em hỏi mua ở đâu ạ :D
[ vì e lên cửa hàng của Nokia thì bảo k có =((]

:D:DMình chỉ nói kinh nghiệm sử dụng bóp da thôi, mình ở TPHCM. Nếu bạn có người quen ở TPHCM thì nhờ mua dùm ở góc trường Bùi Thị Xuân đường Bùi Thị Xuân có bán đó.

lekhachuy3aa

Cái bao đó không biết có đeo được vảo thắt lưng không nhỉ, Với cả nhìn nó nữ tính quá!;)

mucelago

Active Member
xem cái avatar là bít liền mà b-)

bán N82 rồi mất tích luôn hả bro :-/

Không hẳn mất tích, vẫn xuất hiện đều đều, ngặt nỗi không còn n82 nên không làm theme được ( do không có thiết bị để test theme, làm ra lỗi tùm lum bị chửi mắc công :-/ )

bro kiemvuongvn này đang giữ kỷ lục số lần bị Ban nhiều nhất việt nam đây =))

thedat007

bạn ơi có đc bao ntnày k :p. hay bao ntnào chụp hình mình xem với :D. mình là nữ nên hơi hình thức tý :">
cám ơn nhé

He he!!! vậy là bóp mình giới thiệu không phù hợp với bạn rồi !!! Hân hạnh làm quen bạn!!! Bạn rất cá tính , vì theo mình biết thì ít có bạn nữ tham gia vào diễn đàn để chia sẽ các tính năng về điện thoại!!!

lamnt0702

He he!!! vậy là bóp mình giới thiệu không phù hợp với bạn rồi !!! Hân hạnh làm quen bạn!!! Bạn rất cá tính , vì theo mình biết thì ít có bạn nữ tham gia vào diễn đàn để chia sẽ các tính năng về điện thoại!!!

Hỏi mỗi cái bao da thôi chứ làm chi mà cá tính :)) Với cả giới tình nam nữ trên PV ảo lắm,tưởng nữ lại hóa nam,tưởng nam lại hóa nữ :))

kiemvuongvn

Không hẳn mất tích, vẫn xuất hiện đều đều, ngặt nỗi không còn n82 nên không làm theme được ( do không có thiết bị để test theme, làm ra lỗi tùm lum bị chửi mắc công :-/ )

bro kiemvuongvn này đang giữ kỷ lục số lần bị Ban nhiều nhất việt nam đây =))

mà sao tự nhiên bán N82 thế :-??

kiếm con N95-8G đi rồi làm theme lại :D

thằng đấy nó thù dai wá nên cứ me mình hoài à =))

mucelago

Active Member
dạo này đang khủng hoảng máy rồi, không thấy con nào hợp với mình cả. Có lẽ tại nhu cầu mình hơi tham lam nên chưa có máy nào đáp ứng được.

Dạo này thằng cha Hilary thì đi làm mất tiêu rồi nên mất hết 1 tay nhiều chuyện =))

lamnt0702

95_G có "ăn" được n82 ko các bác.về tốc độ chạy pm và về thời gian pin

Về tốc độ thì CPU của N95 8gb và N82 đều là Dual ARM 11 332 MHz nên về lý thuyết tốc độ xử lý là như nhau!Còn về thực tế thì còn tùy thuộc vào số lượng nhạc,phim,ảnh ọt,game,phần mềm,số lượng phần mềm chạy ẩn,những cái đấy cũng ảnh hưởng đến tốc độ xử lý của máy!

Về pin thì pin của N82 là Li-Ion 1050 mAh còn pin của N95 8gb thì là Li-Ion 1200mAH nên về lý thuyết thì N95 8gb nhỉnh hơn N82 nhưng thực tế thì còn tùy thuộc vào mức độ sử dụng nữa bạn ạ :) Ví dụ như N95 8gb vọc nhiều thì sẽ hết pin trước N82 vọc ít :))

kiemvuongvn

95_G có "ăn" được n82 ko các bác.về tốc độ chạy pm và về thời gian pin

tốc độ ngang nhau
pin N95 8G dung lượng cao hơn => lâu hơn b-)

dạo này đang khủng hoảng máy rồi, không thấy con nào hợp với mình cả. Có lẽ tại nhu cầu mình hơi tham lam nên chưa có máy nào đáp ứng được.

Dạo này thằng cha Hilary thì đi làm mất tiêu rồi nên mất hết 1 tay nhiều chuyện =))

nhu cầu gì mà cao? tốc độ xử lý? âm thanh? hình ảnh? phần mềm :-/

thế ông ko đi làm à ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.