• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

thanha1969

Có bạn nào cài thành công Kaspersky 9.0 trên N86 chưa nhỉ, mình cài mãi mà không được!

vivian11

cho mình hỏi tí.Mình mới mua cái n86, vì mới nên chưa quen sử dụng lắm, từ lúc mở máy đến giờ, trên góc phải màn hình có hình biểu tượng bức thư chớp chớp, mình đã kiểm tra hộp thư đến rồi nhưng vẫn k tắt được biểu tượng đó. Thêm 1 vấn đề nữa là mình đã làm theo hướng dẫn để tắt tất cả các kết nối bằng cách chọn Lựa chon và tắt , vì mình bắm làm sao ấy mà biểu tượng cây engten cứ đứng đó hoài k tắt được.Hướng dẫn mình với.Thanks

ninhhot

cho mình hỏi tí.Mình mới mua cái n86, vì mới nên chưa quen sử dụng lắm, từ lúc mở máy đến giờ, trên góc phải màn hình có hình biểu tượng bức thư chớp chớp, mình đã kiểm tra hộp thư đến rồi nhưng vẫn k tắt được biểu tượng đó. Thêm 1 vấn đề nữa là mình đã làm theo hướng dẫn để tắt tất cả các kết nối bằng cách chọn Lựa chon và tắt , vì mình bắm làm sao ấy mà biểu tượng cây engten cứ đứng đó hoài k tắt được.Hướng dẫn mình với.Thanks
B mở mésaging lên rồi chọn vào mục Drafts ở đó có môt tn chưa gủi dc b xóa nó đi là hết chớp
Posted via Mobile Device

binhseu

Thử vào Settings/Connection/Packet data. Ở mục Packet date connection: Để When needed :D

NguyenTu

Super V.I.P

Cái này mình đã từng gặp, không phải do tin nhắn đầy đâu bạn, lỗi do FW gây ra đó, bạn UP lại FW là hết!!

nguyenphuc71

Các bác nói đủ các bệnh của em N86,sao không nghe nói đến bàn phím không có phím cây bút vậy.Mình bât loa ngoài sao nghe không rõ .pin nếu mở cảm ứng xoay hình ảnh thì không quá 2 ngày đâu.Còn việc hack phone thì có ai biết đc cách hack cho máy đã cập nhật phiên bản pm mới chưa?Co thì cho anh em biet với.....

binhseu

Phím pencil đấy có chức năng copy/paste. Đấy ko phải là lỗi, tại vì nó rườm ra quá nên nhà sx lược bỏ và tích hợp vào phím *. Đố bạn h tìm đc phím pencil đấy cở những model mới bây h của Nokia đấy :D

thanha1969

Phím pencil đấy có chức năng copy/paste. Đấy ko phải là lỗi, tại vì nó rườm ra quá nên nhà sx lược bỏ và tích hợp vào phím *. Đố bạn h tìm đc phím pencil đấy cở những model mới bây h của Nokia đấy :D

Chức năng bút chì cũ bây giờ được tích hợp vào phím (#) của máy Nokia, không phải phím (*) đâu.

giothan001

Posted via Mobile Device↲Có ai bị giống mình kô.từ ngày mua máy đến giờ các game mình chơi đều kô có âm thanh mặc dù đã set sound on mà vô trò chơi thì cứ im lặng.

thanha1969

Posted via Mobile Device↲Có ai bị giống mình kô.từ ngày mua máy đến giờ các game mình chơi đều kô có âm thanh mặc dù đã set sound on mà vô trò chơi thì cứ im lặng.

Xem lại cấu hình xem thế nào. Bạn đặt chế độ im lặng hoặc tắt chuông thì làm sao có âm thanh được?!

hhkkll

Posted via Mobile Device
Bật warming tone ở trong phần profile lên (cấu hình ).

giothan001

Posted via Mobile Deviceok duoc roi cam on ban nha.minh cu ngj cai do la tat am bao thoi.ai ngo mat ca sound game

phicongtre89

N86 của em mới up len v20 giờ chả hack được nữa :( theo các bác thì em có nên quay trở lại dùng v11 không ạ. Mà có bác nào cho e xin cái v11 với được ko ạ :)

thanha1969

N86 của em mới up len v20 giờ chả hack được nữa :( theo các bác thì em có nên quay trở lại dùng v11 không ạ. Mà có bác nào cho e xin cái v11 với được ko ạ :)

Quay trở lại V11 thôi, máy không hack thì khác gì cục gạch. Tuy nhiên chịu khó sigh từng PM một rồi cài thì cũng đợc!