• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

thanha1969

Sóng 3G chập chờn lắm, lúc nào vào internet thì dùng, còn lại trung thành với GSM (2G) thôi!

doanbac

Có ai lột cái bảo vệ màn hình ra một thời gian dài rồi không,xin cho hỏi màn hình có bị xước không???

z01222282682

cho mình hỏi,n86 8MP mình mối mua về,2 ngày m2 mình fomat 2 lần,xin hỏi có ảnh hưởng gì đến máy không,và cái ổ c,ổ dùng chung có liên qua gì đến nhau không? nếu cài pm sign vào thì nên cài ổ nào :D thân

ninhhot

cho mình hỏi,n86 8MP mình mối mua về,2 ngày m2 mình fomat 2 lần,xin hỏi có ảnh hưởng gì đến máy không,và cái ổ c,ổ dùng chung có liên qua gì đến nhau không? nếu cài pm sign vào thì nên cài ổ nào :D thân
4mat là chuỵên bình thường mà b k có vấn đề gì đâu.còn fanmen thì cái gì cần thiết thì cài vào máy còn k thì cứ ổ E.
Posted via Mobile Device

npntrien

Vài cái ảnh mới chụp bằng N86:

Ảnh này chụp auto

Ảnh này đã zoom

Ảnh này zoom max

Ảnh cuối này là để chế độ Macro

Chỉnh sửa cuối:

thanha1969

N86 quả là máy ảnh di động, ảnh chụp đẹp lắm. Mấy hôm nghỉ tết dương lịch phải chụp thử mới được.

npntrien

Đã có FW mới 21.006.54.1
Anh em up lên rồi xem có gì hay hơn không?

Đây chỉ là bản nâng cấp nhỏ để sửa 1 số lỗi.
- Chức năng xoay màn hình được cái tiến đôi chút, chạy nhẹ hơn
- Sửa lỗi giật khi chạy Realplayer
Tham khảo bọn nước ngoài test được2 chức năng này, còn về chất lượng ảnh thì chưa kiểm tra được.

Last edited by a moderator:

Mr_Tommy

Fw cũ chưa hak đc thì đã ra fw mới :-ss. Fw này sửa đc lỗi ngắt cuộc gọi là nổi nhạc lên làm mình điên đầu mấy ngày hjx2. Fw này có 684kb ah. Nên ko có gì mới lắm đâu. Xoay màn hình muợt hơn rồi. Ko đơ máy như trước nữa

nhatmobile

Đã ai Hack được N86 8M ver 20.15 chưa vậy ....?

4r đã ai Hack được N86 8m Ver 20.115 chưa vậy ? Mình dùng HelloOX2.v2.03 nhưng Not OK..... Nó cứ chạy hoài . 4r đã ai Hack được làm ơn Shared cho mình với .
Thank All :)