• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

stupid1314

Hơ, sao máy của tui N86-8MP hack rồi nè. Thấy Hello OX2 xuất hiện trong phần ứng dụng, có nghĩa là dc rồi. Bạn đăng kí lấy cer đi, sau đó singed hello là cài được hà. Mình làm thấy được, hy vọng bạn sẽ thành công.

ninhhot

Bam *#0000# kiem tra ver cua b la bao nhieu vay?neu la ver10 hay 11 thi hack dc.con ver20 thi m cung da thu het ban helloOX ma van k dc

nhatmobile

Mình đã Sigin HelloOX2.v2.03 rồi . cài rồi , đến nước cho bác Trâu chạy thì cứ chạy mãi .... mãi không thấy dừng .. Not Ok...

Nynk_102

@saigonmobile00 : Cho mình hỏi bạn hack máy N86 v20 được bằng HelloOX2 2.0 thật àh ? Có bí quyết gì thế chỉ cho mình dc ko ? Mìng đang cầm cả nắm N86 v20 đây nè, xoay đủ cách mà chưa hack dc nè.

Mr_Tommy

Tình hình là ai đã nâng cấp lên fw 21 chưa. Vẫn bị lỗi hjx2. Nút volume ko dùng đc. Phải tắt nguồn rồi bật lại mới dùng đc. Nhưng dùng đc 1 lúc đâu lại hoàn đấy. Bực mình quá.

Ducvabi

cho mình hỏi tí.Mình mới mua cái n86, vì mới nên chưa quen sử dụng lắm, từ lúc mở máy đến giờ, trên góc phải màn hình có hình biểu tượng bức thư chớp chớp, mình đã kiểm tra hộp thư đến rồi nhưng vẫn k tắt được biểu tượng đó.
Cái này là có tin nhắn lưu trong sim của bạn, bạn chọn sim message rồi xóa hết đi xem sao.

TomRyan8891_2009

@saigonmobile00 : Cho mình hỏi bạn hack máy N86 v20 được bằng HelloOX2 2.0 thật àh ? Có bí quyết gì thế chỉ cho mình dc ko ? Mìng đang cầm cả nắm N86 v20 đây nè, xoay đủ cách mà chưa hack dc nè.

N86 bản 20 và bản 21 mới nhất , các cao thủ hack của Châu Âu hiện nay đang bó tay bác ạ

quabingo1

Chào mọi người! Tình hình là mình đang định mua n86,hoặc n96 nhưng phân vân không biết nên chọn máy nào,ai có kinh nghiệm dùng qua rùi chỉ cho mình biết với...
Mà tiện đây mọi người ai biết cửa hàng nào còn hàng n86,n96 "fpt hàng cty , máy mới nha"ở hà nội thì cho mình xin điạ chỉ với! Mình ở hà nội...hỏi ở tgdd cầu giấy thì bảo hết hàng,ko nhập nữa..tìm qua mấy cửa hàng cũng hết...chán ghê...mọi người ai biết chỉ cho mình biết nha..
thank's

binhseu

Chào mọi người! Tình hình là mình đang định mua n86,hoặc n96 nhưng phân vân không biết nên chọn máy nào,ai có kinh nghiệm dùng qua rùi chỉ cho mình biết với...
Mà tiện đây mọi người ai biết cửa hàng nào còn hàng n86,n96 "fpt hàng cty , máy mới nha"ở hà nội thì cho mình xin điạ chỉ với! Mình ở hà nội...hỏi ở tgdd cầu giấy thì bảo hết hàng,ko nhập nữa..tìm qua mấy cửa hàng cũng hết...chán ghê...mọi người ai biết chỉ cho mình biết nha..
thank's

Mua N86 đi bạn, ngon hơn N96 nhiều. Có thể ra hoangha mobile hỏi xem, giá cũng mềm

quabingo1

Thank binhseu nha!uh mình cũng nghiêng về n86 nhiều hơn...nhưng ở hà nội toàn hết hàng mất rùi...có ai còn biết cửa hàng nào ở hn bán n86 nữa ko?chỉ mình với nha...

quabingo1

Hết hàng kả rùi bạn ah! vẫn đăng quảng cáo về máy,giá...nhưng gọi điện đến thì toàn nói là hết hàng...chán..vì mình đang la lính nên ko có thời gian ra ngoài,mình muốn biết chính xác,để ra mua...khó khăn lắm mới đc ra ngoài mà....thank bạn nhiều nha...

spectre123

Có xếp nào biết chỗ mua pin dung lg cao cho kon này k?đang dùng 1 con.mới mua 1.5 tháng mà chỉ nghe gọi ko đã k trụ nổi 1 ngày rầu.

thanha1969

Có xếp nào biết chỗ mua pin dung lg cao cho kon này k?đang dùng 1 con.mới mua 1.5 tháng mà chỉ nghe gọi ko đã k trụ nổi 1 ngày rầu.
Pin có vấn đề rồi. Nghe gọi bình thường (vài chục cuộc/ngày) thì phải được 2 ngày, nếu nghịch thì 1 ngày thoải mái!

giothan001

Mình cũng cảm thấy nhanh hết pin lắm.chưa bao gjờ được 3 ngày.thi thoảng 2 ngày còn thường là 1 ngày.cũng công nhận mình sử dụng nhiều chủ yếu lướt web. À mọi người đả test Fw 21 chưa sao không thấy mọi người nói gì vậy

AndyCuong

Supper Moderators
Mình cũng cảm thấy nhanh hết pin lắm.chưa bao gjờ được 3 ngày.thi thoảng 2 ngày còn thường là 1 ngày.cũng công nhận mình sử dụng nhiều chủ yếu lướt web. À mọi người đả test Fw 21 chưa sao không thấy mọi người nói gì vậy

vì firmware v21 chưa hack được , nên anh em ít bàn tới.