• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5230

tc89

Mọi người ơi giúp em với. Tình hình là em đang có con 5230. Hom nay đang tự nhiên nó dở chứng. Cụ thể là khi e Quay Ngang máy Màn Hình Tối Lại. Các ICON của máy một lúc sau mới hiện lên. Ai gặp tình trạng này chỉ giao em với.( Xin đừng bảo em 4mat nha):((
Thanks!!

minhtri9798

Mọi người ơi giúp em với. Tình hình là em đang có con 5230. Hom nay đang tự nhiên nó dở chứng. Cụ thể là khi e Quay Ngang máy Màn Hình Tối Lại. Các ICON của máy một lúc sau mới hiện lên. Ai gặp tình trạng này chỉ giao em với.( Xin đừng bảo em 4mat nha):((
Thanks!!
Do máy chậm thui ko sao đâu hết!

tc89

Nhưng mà nhìn khó chịu lắm. Ai có cách nào khác chỉ giáo e với???? E thấy bảo phải 4mat thì nới khỏi, mà 4mat là cách bất dắc dĩ mới phải làm. Ai có cách nào giúp e với??

thanhcong_pro

Bạn ở chỗ nào vậy? Cho mình biết địa chỉ? Mình đang cần mua 5230. Cảm ơn bạn

mình ở hải dương cơ nhưng bây giờ nhiều nơi co lắm rồi!hàng đang lên giá bạn ah!nếu bạn gần hải dương mình có thể dẫn bạn đi mua.hỳ!sdt mình nè 0976772784!

chaco

Tình hình là thế này. Con 5230 của e, e 4mat Cứng (không phải *#7370#). Bây giờ mất một số ứng dụng nhu YOUTUBE,H5,...va mấy ứng dụng khác.Ai biết cách lấy lại chỉ giáo e với??

llTuyetTinhCocll

Tình hình là thế này. Con 5230 của e, e 4mat Cứng (không phải *#7370#). Bây giờ mất một số ứng dụng nhu YOUTUBE,H5,...va mấy ứng dụng khác.Ai biết cách lấy lại chỉ giáo e với??

tìm cái topic auto install ( tự động cài pm ).....sau đó tìm hiểu.....nó giúp ích cho bạn về khoản này.....

Ps: lựa bản tiếng anh...bản viet hóa nó ko ổn cho lắm....

chaco

tìm cái topic auto install ( tự động cài pm ).....sau đó tìm hiểu.....nó giúp ích cho bạn về khoản này.....

Ps: lựa bản tiếng anh...bản viet hóa nó ko ổn cho lắm....

tuyettinhcoc co thể chỉ bảo em cụ thể hơn một chút không?bởi mới ja nhập s60v5 nên em không rõ lắm. Xin chỉ bảo !
thanks!

kid1502

cho mình hỏi tý. mình tính mua 5230 nhưng hem biết 5230 có chát chít với nt ổn không tại vì tối tối mình hay chat shmessenger với người yêu. lúc trước xài 6120c chat ổn lém giờ bán rùi vì màn hình bé quá mình hok thích. tính mua 5230 mà phân vân khoản đó quá. cám ơn mấy bạn trước nhé. mình chưa xài s60v5 bao giờ nên hỏi thử về khoản đó

thanhcong_pro

cho mình hỏi tý. mình tính mua 5230 nhưng hem biết 5230 có chát chít với nt ổn không tại vì tối tối mình hay chat shmessenger với người yêu. lúc trước xài 6120c chat ổn lém giờ bán rùi vì màn hình bé quá mình hok thích. tính mua 5230 mà phân vân khoản đó quá. cám ơn mấy bạn trước nhé. mình chưa xài s60v5 bao giờ nên hỏi thử về khoản đó

chát thỳ ngon nhưng mỗi tội là màn hình cảm ứng nên ko nhanh = bằng máy trơn bạn ah!nói cung là dùng mượt!

wtpwt

Cho em hỏi chút ! em mới được tặng 1 con 5230 nhưng ở bên Nga gửi về và Languague là Nga giờ em muốn chuyển sang tiếng việt thì phải làm sao ạ ! ai biết trả lời dùm em với.thanks

Search hướng dẫn Up FW.

wtpwt

Chát mỏi tay lắm. :)) Chát tầm 1 h cứng hết cả tay lại vì bấm phím cảm ứng.

llTuyetTinhCocll

Thế mình chỉ cần Up FW tiếng việt là có TV à bạn, thế có cần change product Tiếng Việt hok bạn

--

Up FW trước được hok ạ hay hack phone trước rồi up ạ

Nếu cái fw đó là fw của VN thì bạn cứ yên tâm mà up.....Còn cái vụ up và hack thì bạn có thể gợp nó thành 1 bước bằng JAF sau khi đã có cái cfw ( tích hợp hack rồi )....chúc may mắn và thành công trong lần JAF đầu tiên....hihihi........

imme321

Các bác cho e hỏi con máy 5230 của em nó bị làm sao ấy. Tự nhiên cứ khởi động lại liên tục. Sau đó em format mày bằng 4 nút nhưng vẫn bị. Hic hic..... plz help me......

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho e hỏi con máy 5230 của em nó bị làm sao ấy. Tự nhiên cứ khởi động lại liên tục. Sau đó em format mày bằng 4 nút nhưng vẫn bị. Hic hic..... plz help me......

4mat thẻ chưa em :-? 4mat 4 ngón rồi 4 mat thẻ lại xem sao.

imme321

Thanks bác nhé. E sửa được rồi. Hôm trước mới nhấn thanks và bận đi làm nên chưa post thanks bác đc..
Regards,

vukhoi2010

Ngoài tích hợp 3G ra thì 5230 và 5233 hơn nhau ở những điểm nào nữa? Xin các bác Pro chỉ dùm em út! Mà hình như 5230 đã ngưng sản xuất rồI thì phảI?!
Em tính mua con này, mà đi tham khảo thấy nó đã ngưng SX nên ngạI mua nó quá. Đang tính tớI mua con 5800, có điều hơi mắc. Các bác cho em xin ý kiến. Thanks!

tc89

Ngoài tích hợp 3g (3,6mb) thì con 5230 còn hỗ trợ A-GPS. Ngoài ra thì giông nhau hết bạn ah. Theo nhận xét của mình, màn hình 5230 so vs 5233 nét hơn va trong hơn chút xíu. Cũng k giám khẳng định vì mình mới được so sánh 2 con. 5230 vẫn sản xuất. TGDD 3,2 -> 3,3tr. Và theo nhận xét của mọi người thì 5230 cảm ứng nhạy hơn 5800.
Ngoài tích hợp 3G ra thì 5230 và 5233 hơn nhau ở những điểm nào nữa? Xin các bác Pro chỉ dùm em út! Mà hình như 5230 đã ngưng sản xuất rồI thì phảI?!
Em tính mua con này, mà đi tham khảo thấy nó đã ngưng SX nên ngạI mua nó quá. Đang tính tớI mua con 5800, có điều hơi mắc. Các bác cho em xin ý kiến. Thanks!