• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

tux4892

bác nào mua tai nghe ngoài cắm cho 5320 chưa cho mình ý kiến phát. Hỏi bên box tai nghe chẳng ai chả lời.
Posted via Mobile Device

hoabattuvn_tt

Sau khi hack phone cài ứng dụng xong trong resource có rất nhiều file *.pyc trên 150 file, không biết xóa các file này có ảnh hưởng tới các ứng dụng đã cài và file hệ thống không. Bác nào bị trường hợp này giúp mình với, trước kia cài nhiều ứng dụng nhưng không gặp trường hợp này thanks!

tuyetha

Sau khi hack phone cài ứng dụng xong trong resource có rất nhiều file *.pyc trên 150 file, không biết xóa các file này có ảnh hưởng tới các ứng dụng đã cài và file hệ thống không. Bác nào bị trường hợp này giúp mình với, trước kia cài nhiều ứng dụng nhưng không gặp trường hợp này thanks!

đây là những file ngôn ngữ cho các pm đấy bạn ạ,có cả những file r*,rsc nữa đấy.Tất cả là file ngôn ngữ,bạn đừng xóa đi(mà xóa cũng không được đâu)

Posted via Mobile Device

traiphuho

mình copy ảnh mà không muốn nó hiện ở bộ sưu tập thì làm thế nào nhỉ?mình đã thử tao floder khác những vẫn bị hiện có ai biết cách không giúp mình với?

tux4892

bạn dùng x-plore chọn thư mục đấy rồi ấn 6 đáh dấu hết là nó ẩn ý mà
Posted via Mobile Device

hoabattuvn_tt

mình copy ảnh mà không muốn nó hiện ở bộ sưu tập thì làm thế nào nhỉ?mình đã thử tao floder khác những vẫn bị hiện có ai biết cách không giúp mình với?
Trong bộ sưp tập sẽ hiện tất cả các hình ảnh trong máy của bạn.Mình nghĩ không có cách nào đâu, bạn có thể sử dụng phần mềm xem ảnh sẽ xem được từng thư mục ảnh của bạn.

hoabattuvn_tt

bạn dùng x-plore chọn thư mục đấy rồi ấn 6 đáh dấu hết là nó ẩn ý mà
Posted via Mobile Device

Ẩn theo cách này nó chỉ mờ đi chứ đâu ẩn được luôn nhìn vẫn khó chịu sao ấy!Do nhiều file mà lại nằm ngoài resource nữa! Chắc trựoc khi format mình đã xóa các thu mục resource,private,sys, system.

mrdragon88

Ẩn theo cách này nó chỉ mờ đi chứ đâu ẩn được luôn nhìn vẫn khó chịu sao ấy!Do nhiều file mà lại nằm ngoài resource nữa! Chắc trựoc khi format mình đã xóa các thu mục resource,private,sys, system.

đơn giản thôi mà bạn, bạn bấm phím 0 rồi bỏ dấu check ở ô show hidden files là xong mà
mình vừa bán em 5320 thân iu, có 1 điều mình hơi tiếc là người mua lại ko quan tâm tới mấy soft có bản quyền của mình, họ chỉ thích cái máy thôi :-??

tux4892

đơn giản thôi mà bạn, bạn bấm phím 0 rồi bỏ dấu check ở ô show hidden files là xong mà
mình vừa bán em 5320 thân iu, có 1 điều mình hơi tiếc là người mua lại ko quan tâm tới mấy soft có bản quyền của mình, họ chỉ thích cái máy thôi :-??

Bác bán được giá nhiêu? Mình đang định đổi lên đời e71 mà hôk bík giá nhiu để bán

Posted via Mobile Device

TriNine

Bác bán được giá nhiêu? Mình đang định đổi lên đời e71 mà hôk bík giá nhiu để bán

Posted via Mobile Device

Máy mình bh tới 20-4,the 2gb,khuyến mãi xplore smartmovie profimail quickoffice
mình rao 2tr6 khoảng vài ngày, ko ai mua
lúc trưa fix còn 2tr4, 1h sau em 5320 bay mất :)

Ps: quên mất, 1 bài post bằng pc, 1 bài post bằng mobile nên 2 nick khác nhau :)

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

nothing736

con 5320 này gặp ng dùng bít về S60 thì sẽ đc giá hơn, tầm 2t3-2t5 nếu máy chất nhé. Mình cũng đang mún tiễn 1 em đi dổi qua 5800 xài cho bít cảm ứng :p

traiphuho

các bạn ơi hướng dẫn mình cài vietmap offline cho con máy này với.mình dùng emap chán quá:(

TriNine

các bạn ơi hướng dẫn mình cài vietmap offline cho con máy này với.mình dùng emap chán quá:(

bạn down việt map về, copy thư mục vietmap vào thư mục gốc của thẻ nhớ rồi cài phần mềm việt map vào là xong
bạn dùng googlemap cũng được, định vị cũng gần như GPS nhưng ko chính xác bằng :D

tux4892

quick office 5320 cài bản nào hả bạn. Mình tìm thì chỉ có cho dòng e-series
Posted via Mobile Device

vanhung_1990

Con 5320 này tại sao lại bị lỗi cách type chữ khi viết văn bản tiếng việt nhỉ?Có pm nao khắc phục được điểm yếu này không vậy?

Kojiro

Super V.I.P
Con 5320 này tại sao lại bị lỗi cách type chữ khi viết văn bản tiếng việt nhỉ?Có pm nao khắc phục được điểm yếu này không vậy?

Bạn nên nói rõ lỗi gì thì anh em mới biết có ý kiến chứ, thiếu gì lỗi type :)

hoabattuvn_tt

@damvan1q

Viết tiếng việt đi bạn, đọc chả hiểu gì! Viết không được tiếng việt hạn chế comment! viết nhiêu quy vào tội spam các mod xóa hộ!:D