• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N72

T_T N72 có up lên N70 Music Edition

• Total voters
    17
  • Poll closed .

pokemon07101995

giúp em về con N72

Em dùng máy n72. Lúc em chụp ảnh rồi lưu lại , xong em vào xem ảnh mà nó hiện hình cái ảnh bị nẻ đôi, bỏ game vào thì cài k đc , bỏ video cũng tương tự ,. Mấy anh giúp em cái :D

habaolinh

Super V.I.P
Em dùng máy n72. Lúc em chụp ảnh rồi lưu lại , xong em vào xem ảnh mà nó hiện hình cái ảnh bị nẻ đôi, bỏ game vào thì cài k đc , bỏ video cũng tương tự ,. Mấy anh giúp em cái :D

4mart lại cả máy lẫn thẻ là ok thôi.

deptrai7490

ai cho em hỏi cái , vừa nãy em có dow 1 game n-gage về , h em muốn xóa game đó , nhưng nó báo có 1 file ko thể xóa , vậy phải làm thế nào để xóa mấy cái file cứng đầu đó vậy , em đã thử restart máy nhưng vẫn ko thể xóa được file đó

anhcuong8x

các bác cho em hỏi đây là lỗi ji vậy?và các khắc phục ???

các bác cho em hỏi đây là lỗi ji vậy?và các khắc phục như nào???
tình hình là mấy hôm nay máy em lướt web nó cứ bị lỗi font như này mấy hôm trước vẫn dùng bt(em đã gỡ font cũ cài lại vẫn vậy) em dung n72 !xin mọi người giúp em với! thanks!:(

jeffer2

tình hình là mấy hôm nay máy em lướt web nó cứ bị lỗi font như này mấy hôm trước vẫn dùng bt(em đã gỡ font cũ cài lại vẫn vậy) em dung n72 !xin mọi người giúp em với! thanks!:(
bạn đang dùng font gì vậy?

Whinny

bạn Sang box:"những bộ fonts tuyệt vời cho s60v2" của anh DAOQUANGSU bên s60 ứng dụng việt hóa, chọn bộ bạn thíc là ok liền.bên đó có nhìu lém đó. 0k
Posted via Mobile Device

anhcuong8x

anh hinh như minh cài bộ gõ unikey nên bị vậy bi h minh muốn khắc phục thi làm như nào (mình đã remove đi rôi va dùng fexplorer xóa đi vẫn ko hết)!!!help me:(

Whinny

anh hinh như minh cài bộ gõ unikey nên bị vậy bi h minh muốn khắc phục thi làm như nào (mình đã remove đi rôi va dùng fexplorer xóa đi vẫn ko hết)!!!help me:(

bạn xóa hết fonts trong máy cũng như trong thẻ đi rồi cài bộ này vào xem sao nhé
unikey không ảnh hưởng gì bạn nhé.:-?

anhcuong8x

tình hình là kòn tệ hơn mình cài font của bạn vao rôi gần 7mb mà ko có tác dụng ji chán hẳn đây là sau khi cài minh bó tây luôn hix

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

tình hình là kòn tệ hơn mình cài font của bạn vao rôi gần 7mb mà ko có tác dụng ji chán hẳn đây là sau khi cài minh bó tây luôn hix
Posted via Mobile Device
Bạn qua topic về font xem bài hướng dẫn của mình (bài số 1) rồi làm theo xem sao.Nếu vẫn không có tác dụng gì thì pm lại cho mình,mình sẽ giúp cho.Vấn đề về font mình nghĩ là mình sẽ giúp được bạn

jeffer2

tặng bạn font mà mình đang dùng, made by daoquangsu,
font đa ngôn ngữ cho N70, N72 (cực nhẹ)
1602KB sau khi cài
Và chắc sẽ ko bị lỗi này nữa đâu, yên tâm test thử nhé :D

Whinny

Hix mọi người vẫn dùng tốt mừ. Bạn qua topic của anh Sự xem hướng dẫn cụ thể ở bên đó nhé
Chúc bạn thành công !
Thân !

Posted via Mobile Device

Nhoxly00

mấy anh cho em hỏi. sao mà cái radio của máy em nó không nghe dc. măc dù gắn tai nghe vào rùi.hix

hhkkll

mấy anh cho em hỏi. sao mà cái radio của máy em nó không nghe dc. măc dù gắn tai nghe vào rùi.hix

Đã dò đúng sóng chưa đã? thử lại đi bạn. Nhớ đưa qua đưa lại cái tai nghe nhé( để tìm vị trí nào bắt sóng tốt nhất).

onlylove80

bạn nên mua tai nghe của dòng Sonyericson từ đời W800i trở lên là hay nhất. Mua thêm Jack nối của 3250 nữa. Kết hợp jac 3250 và tai nghe sony thì qúa tuyệt vời. Cứ như đang ngồi trong rạp hát vậy. Mình đang dùng tai nghe của P990i nè.. Rất phê
Posted via Mobile Device

Nhoxly00

Đã dò đúng sóng chưa đã? thử lại đi bạn. Nhớ đưa qua đưa lại cái tai nghe nhé( để tìm vị trí nào bắt sóng tốt nhất).
Posted via Mobile Devicechàj. Chổ e thì đầy sóng. Làm hết mọi cách mà k dc. Đúng tần số rùi a ui

anhcuong8x

hix minh đã cài giông như của bạn nói va restart rồi nhung lạ thay vân như không cài font ji cả chán thạt còn minh` cai bôn font nay thì chỉ có lướt web biij lỗi các ưng dụng khác vẫn chạy ] bt hix:O:-??

hhkkll

Posted via Mobile Devicechàj. Chổ e thì đầy sóng. Làm hết mọi cách mà k dc. Đúng tần số rùi a ui

Posted via Mobile Device
Bạn xem lại volume nhé, có khi mute hay nhỏ wa. Bạn co nghe âm thanh rè hok? Hay im re?