• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N8

Auto

Bạn nào dùng thẻ 32gb cho n8 chưa?
Về thẻ nhớ dung lượng cao này thì chọn hãng nào nhỉ?
Và chọn class bao nhiu là dùng tốt? Vì class cao nhất là 10 nhưng mà giá khá là cao :D

satthumuhn1

Bạn nào dùng thẻ 32gb cho n8 chưa?
Về thẻ nhớ dung lượng cao này thì chọn hãng nào nhỉ?
Và chọn class bao nhiu là dùng tốt? Vì class cao nhất là 10 nhưng mà giá khá là cao :D

sac
em vừa đọc tham khảo thẻ 32G trên mạng
thấy có loại do samsung sản xuất giá 1tr4 :D
em thấy giá này hợp lí chứ đắt gì hở bác :p
chắc chưa ai sài thẻ 32G đâu
cùng lắm 8G chứ đâu phải ai cũng thừa tiền đầu tư hả bác :D

skycrusher

Nokia n8 kết nối wifi báo lỗi hệ thống

Em mới có con nokia n8 nhưng em vào phần tìm wifi nó cứ dò hoài. Rồi báo lỗi hệ thống. Mặc dù iphone, bb, e71 của em vẫn tìm thấy dùng wifi tốt. bác nào giúp em với

MinhThang

Manager
Em mới có con nokia n8 nhưng em vào phần tìm wifi nó cứ dò hoài. Rồi báo lỗi hệ thống. Mặc dù iphone, bb, e71 của em vẫn tìm thấy dùng wifi tốt. bác nào giúp em với

Máy mình lâu lâu cũng bị như vậy, mình tắt và khởi động lại thì nhận được bạn thử như mình chưa?

minhdale

Mình dùng hơn nữa năm chưa bao giờ thấy lỗi đó.Bạn thử đến Care chạy lại FW xem thế nào.Nếu ko thì đem đi bh ;))

skycrusher

em up lại rồi vẫn bị. Em nghĩ là bị lỗi phần cứng rồi. Tìm wifi là máy khởi động lại luôn. Bác nào biết chỗ chữa ở Hà Nội chỉ em

MinhThang

Manager
em up lại rồi vẫn bị. Em nghĩ là bị lỗi phần cứng rồi. Tìm wifi là máy khởi động lại luôn. Bác nào biết chỗ chữa ở Hà Nội chỉ em

Máy còn bảo hành thì bạn mang tới trung tâm bảo hành hoặc nới bạn mua đó.

skycrusher

mình mang bảo hanh care bảo máy bị va đập không bảo hành bạn à. Bạn bíêt chỗ nào có thể sửa wifi cho con này không

satthumuhn1

mình mang bảo hanh care bảo máy bị va đập không bảo hành bạn à. Bạn bíêt chỗ nào có thể sửa wifi cho con này không

nó ko bảo hành thì cũng phải sửa chữa tính phí mà bác
hay bác sợ tốn tiền với care đây :D

Orbit

Các bạn giúp mình với
Làm ơn chỉ mình cách tắt tiếng bip khi ghi âm cuộc gọi của N8 với, máy mình đã h@ck và đang sai Belle.
Thanks các bạn

ongvang566

A e dùng n8 rồi cho e hỏi tí: e xem qua n8 of ông a thấy bộ nhớ máy 32g, có thể dùng 5.5g. E vào thử chụp ảnh thì đèn flas chỉ sáng yếu. Như thế là sao ạ.Liệu mình có cài đặt cho flas sáng chói gjống các máy khác k. Tại iít time e chua xem kỹ đ nên hỏi ở đây. Tks các bác trước

satthumuhn1

A e dùng n8 rồi cho e hỏi tí: e xem qua n8 of ông a thấy bộ nhớ máy 32g, có thể dùng 5.5g. E vào thử chụp ảnh thì đèn flas chỉ sáng yếu. Như thế là sao ạ.Liệu mình có cài đặt cho flas sáng chói gjống các máy khác k. Tại iít time e chua xem kỹ đ nên hỏi ở đây. Tks các bác trước

N8 CHỈ có 16G thôi bạn ơi
máy 32G đó made in china ruùi :p

Các bạn giúp mình với
Làm ơn chỉ mình cách tắt tiếng bip khi ghi âm cuộc gọi của N8 với, máy mình đã h@ck và đang sai Belle.
Thanks các bạn

bạn dùng path tắt âm bip ghi âm ho belle là đc
diễn đàn mình ó đấy :D

dinh06lx

mí anh choa em hỏi tí em mún kiếm một em N8 sang tay thì giá bao nhiêu là đủ àh

thaison125

Cần giúp đỡ N8 flash lên belle không chơi game được.

Mình vừa mới flash bang phoenix con n8 hôm qua xong. Sau khi flash hack phone xong cài mấy game thử. Nhưng một số game như
Angry Birds,[Halfbrick] Fruit Ninja1.6.2_Full,Indiagames WarChess3D v1.0,Real Golf 2011,Spider Man HD...cài được nhưng khi vào game chỉ thấy màn hình đen xì. Game nào mà chơi được thì mất âm thanh. Còn ứng dụng vẫn chạy bình thường. Trước khi flash mình format cả máy và ổ E rồi. Bác nào biết bệnh của em nó giúp em với. Thank nhiều

dinh06lx

Các bác cho em hỏi một vấn đề là hình ảnh khi chụp hình bằng N8 khi xài Symbian^3 vs Symbian Belle có gì khác biệt không?? thank !