• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

tuyenn777

vừa phát hiện ra 1 cách mới để cóp nhạc :"> cho x6 mà không cần cáp usb >:) >:). Khỏi sợ hỏng bộ nhớ khi cắm vào máy tính :">

Bạn nói vậy thì ai mà hiểu được, hướng dẫn cho mọi người đi.

boy_online01

vừa phát hiện ra 1 cách mới để cóp nhạc :"> cho x6 mà không cần cáp usb >:) >:). Khỏi sợ hỏng bộ nhớ khi cắm vào máy tính :">

Đừng bảo là mua thêm cái usb bluetooth nhé bác. Em cũng đag tìm chỗ bán ở HN mà ko thấy nè.

tuyenn777

nhào vô song chạy mất tiêu không thấy hồi âm gì,lần sau viết bài thì phải có trách nhiệm nhé.

boysjtinh

đấy có thể là giá thời điểm bây h thôi bạn ạ, t mua X6 vào T8/2010 với giá 5tr (được khuyến mãi 500k vì đã mua laptop ở đấy). lúc đấy lấy đâu ra cái đt nào ngon hơn X6 ở phân khúc 5tr :-ss. Còn mỗi ng 1 sở thk, X6 cũng ngon lnahf lắm rồi :)

Bác giống em đấy em cũng mua x6 T6/2010 đúng là thời điểm đấy với giá 5 - 6 triệu đâu dễ mua 1 con CPU 1Ghz

Dragon459

Manager
chuẩn mem.với giá tiền đó.thời điểm đó thì x6 là ngon lắm rồi.lúc đầu ms về việt nam nó được xếp vào dòng siêu cấp đó,dân dần bình ổn giá và giữ ơ hạng cao cấp chứ bộ.với lại đang xài em nó mà so sánh vậy em nó buồn dở chứng tự hỏng cho biết quý trọng.hê hê

tuyenn777

đang thảo luận x6 mấy ông này toàn nói đến galexy và wp7 là sao lạc chủ đề qúa ,nếu thấy chán x6 thì bán đi mua máy khác là song,không ai bắt mấy ông phải dùng x6 cơ mà.có gì thì sang bên ănroi thảo luận nhé.

chipheoc6

Ý kiến này rất hay.đọc kái t0pic này ưc chế vs mấy thằng cứ chê ỏng chê eo e X6 lắm.đã ngu lạj cố tỏ ra là nguy hiểm chắc j đã có x6 mà dùng toàn hóng hớt đc ở đâu mấy kâu về chê nọ chê kia.topjc lâp ra để a e bàn luân cak sd e nó sao cho e nó pro đằng này...

nhhai123

Mấy bác cho em hỏi,hôm trước con X6 của em bị rớt,giờ màn hình nó bị sọc trắng trắng,không biết em đem đi thay màn hình có bình thường trở lại không và giá là bao nhiêu vậy???

sieutocdo1994

Mấy bác cho em hỏi,hôm trước con X6 của em bị rớt,giờ màn hình nó bị sọc trắng trắng,không biết em đem đi thay màn hình có bình thường trở lại không và giá là bao nhiêu vậy???

nếu còn bảo hành bạn thư đem ra care xem sao. mình cũng bị trường hợp như bạn. ra care tụi nó bh free. bực cái là đem ra care tụi làm thấy pực lắm. tụi nó gỡ sao bay cái chốt nắp lưng lun. nokia làm ăn tùy tiện wa

nhhai123

em hết bảo hành rồi bác ơi mua từ tháng 4 năm ngoái,không biết cái màn hình nhiêu nữa =.=

boysjtinh

Đã bác nào thay màn hình cho x6 chưa em cũng hết hạn bảo hành rùi hỏi trước lỡ mai sau .......