• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM DÙNG EVO 3D

tudcmo

Member
Bạn đã up chưa , rom sensai đó ko chụp ảnh 3D đâu nhưng cho update OTA rất hay , con gái mình mới trả lại EVO 3D khi mình cho nó One X , lâu lâu nghịch máy này tí rồi cho vợ dùng .
Cảm ơn bạn nhều nhé

hoangtunetpro

Bạn đã up chưa , rom sensai đó ko chụp ảnh 3D đâu nhưng cho update OTA rất hay , con gái mình mới trả lại EVO 3D khi mình cho nó One X , lâu lâu nghịch máy này tí rồi cho vợ dùng .

Mình chưa dám úp đang tìm hiểu thêm đã tạm thời mới úp được các bản coolrom chứ chưa lên sense 4.1

hoangtunetpro

Tiếng việt thì mình cài vào củng được mà. cái quan trọng là đầy đủ chức năng 3D ko thôi hihi
Bạn có link đó không cho anh em đi

w2k

ae có biết mod logo mạng thành chữ HTC như m khoanh màu đỏ trên hình ko

meomeotom

trong Tweak chỉ là cho cái hình lên thôi, ý mình là đổi cái tên mạng thành cái logo đó ý

Mình muốn cho thêm 1 số hình ảnh trên Noti để phong phú thì phải làm sao bạn nhỉ