• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG DÒNG MÁY ETEN (Glofiish)

NhatToai

Super V.I.P
Mình đang sử dụng ÊTN Glofiish M700, vào setting>>System>>About thì có mấy dòng
Windows Mobile 6.5
CE OS 5.5.51232
Vay may minh dang chạy ROM phiên bản nào ?

Máy bạn đang chạy ROM cook WM6.5
Muốn biết ROM versin thì vào Settings/System/Device Information

pdhieu

Con máy em cài chương trình cảm ứng mới bây giờ tự nhiên cảm ứng trên màn hình lung tung hết cả ấn cái lọ thì nó nhảy sang cái khác.Em đã xóa hết toàn bộ các phần cài đặt mới này nhưng cũng không ăn thua gì.Bác nào có cách nào sử lý hộ em không?Hoặc là làm thế nào để cài lại máy về nguyên gốc của nhà sản xuất.Em xin cảm ơn.Máy em là X650

trdtien

Tôi đang dùng eten X500+. Cứ mỗi lần mở máy là màn hình lại hiện lên thông tin về Tư vấn, giải trí... (chức năng Live info của Super sim). Tôi đã gọi cho tổng đài Mobifone thì họ hướng dẫn vào mục SuperSim/Live Info trong máy để cài đặt nhưng khi vào Program thì tôi không thấy có mục này.
Có bác nào giải quyết được vấn đề này thì chỉ cho tôi với!

cho_kul

Giúp mình về GPS với, mình xài M700. Cho mình hỏi phải cài thông số GPS ntn? <vào setting->Sýtem->external GPS->> nó hiện ra 3 tab. 1 tab là Programs 1 tab là Hardware 1 tab nữa là Access. Mình muốn hỏi trong tab Program và Hardware phải cài thông số ntn? cả chục cổng COM, còn trong Tab Hadware có Baud rate nữa . 1 vấn đề nữa là khi mình vào GPS, vào Satellite Update, bấm download thì nó báo "Cannot connect to network and download data" mặc dù mình có EDGE. Ai giúp minh` vớiiiiiiiiiii

vuxuanthuy83

a e nao bit vi sao con x800 cua to khi lap the nho cua May khac vao no lai k nhan k.chi doc moi the cua may tu trc...chi jup to voi

hiepanh

Acer dx900 bị vỡ màn hình cảm ứng

:|Mình có một chiếc acer dx900, bị vỡ màn hình cảm ứng. Bác nào thay được hay có xác máy bán hoặc biết ở đâu thay được vui lòng chỉ giúp. Xin chân thành cảm ơn.

lenguyen4742

Giúp em với, tình hình là em mới chuyển sang dùng con M700,mấy ngày trước wifi, gprs, sync với pc lên internet ầm ầm luôn, không hiểu sao mấy bữa nay gprs, và sync với pc không lên internet được nữa:((, wifi thì em chưa thử, bác nào có kinh nghiệm sử dụng con này giúp em với, em xin đội ơn các bác... tại cái satellite data update không có internet thì chịu luôn không sài được GPS, mong các bác chỉ giáo dùm...
ban kiem ytra tai khoan cua ban di nh.vi cho du ket noi voi pc thi sim cua ban van phai tra tieng do .