• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI FONTS CHO UIQ3.0 (P990i,P1,M610i...) >> HÀNG ĐỘC

takeocat

bạn congvoi ơi làm ơn cho lại link down đi,link của bạn hết down đc rồi :(

takeocat

bạn congvoi sign dùm mình 1 bản nha,cái này kô dùng phần mềm unsign của bạn đc à? số IME : 35703301 4234587 cám ơn bạn trước nha

nglecuong

Sau khi mình cài font tiếng việt vào và khởi động lại máy thì trong phần phone mình nhập số điện thoại trực tiếp vào để gọi thì thấy một phần đầu của các số trong khung bị cắt đi và khung hiển thị số dường như bị thu hẹp lại. Các bác làm ơn chỉ mình khắc phục lỗi này!

nicolasa

mình chẳng down được FontRouter từ mấy trang đầu nơi.mình còn gà lắm do mới dùng.cảm ơn bạn

kalongka

bạn nào down được bộ fonts của bác công voi thì up lên cho anh e với mình không down được cái nào hết a` TT:p;;)

nglecuong

Chỉ giúp mình cách khôi phục lại nguyên trạng thái font như ban đầu sau khi mình đã cài FontRouter.

Chỉnh sửa cuối:

tenchu_712

ai chỉ em cách thay font cho w950i với, dùng capswitch rồi mà nó ko cho chép đè lên thư mục font trong ổ C :(

manhnk80p9

Bạn bè như mrspooky thế thì chít ahf
Tôi có dow được đâu.
Yêu cầu mrspooky đính chính lại ngay nhé.

trungbang1186

bác công voi ơi.cho mình xin lại tập tin phong chu đi bác.2 tập tin trên mính tải không được nửa.thanks bác nhiều

trungbang1186

Anh CongVoi ơi sign giúp em phần mềm FontRouter.LT.for.v9.Build20070613.sis
IMEI:35931500-468010-3 thanks

eternal_vnn

trùi ui gần cuối năm 2008 vẫn bắt các mod sign hả?tìm bài Hack phone vĩnh viễn đi bạn nhé!lần sau ko cần quan tâm cái chữ unsigned đáng ghét nữa! :D

nguyenvulinh

CÁCH LÀM PHÔNG CHỮ NÈ
Thủ tục làm rất đơn giản.Nhưng trước tiên phải nói với các bạn đây là phần mềm cần phải SIGN đấy nhé.Ai muốn sign thì hãy post xin ở mục này luôn nhé.Hiện bây h mình có trong tay 3 loại Phông khác nhau,3 kiểu đẹp khác nhau.
Bây h bạn hãy tải phần FontRouter.LT.for.v9.Build20070613.unsigned ở dưới đây về và sign cho phần mềm này.Sign xong thì cài vào máy(cài vào THẺ NHỚ).Ok rùi thì bắt đầu lấy Phông cài vào máy>>>.tải tiếp phần Phong chu.rar ở dưới,giải nén,cũng cài vào thẻ nhớ .Khởi động lại máy là ok.Đưa thêm ít ảnh tiếng TRUNG vào nữa cho các bạn tham khảo,đây là kiểu thứ 1,còn hai kiểu nửa các bạn cài xong cho ý kiến nhé.
bác công ơi làm sao em down không được vậy bác.em kicks vào nó toàn hiện done thôi