• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI FONTS CHO UIQ3.0 (P990i,P1,M610i...) >> HÀNG ĐỘC

samachcm

em cài cái fontrouter vào nhìn thi thấy đẹp,có tiếng việt đầy đủ nhưng mỗi lần chạy operamini thì nó cứ bảo hãy chờ trong khi operamini thu các phông chữ của bạn,mãi đến gần 10 phút mới xong.mong đc giúp đỡ

Lincoln

có font tiếng việt nào nhìn cứng cáp, vuông góc cạnh chút tựa như font Trebuchet MS trên PC ấy nếu có cho em xin

langthang0910

CÁCH LÀM PHÔNG CHỮ NÈ
Thủ tục làm rất đơn giản.Nhưng trước tiên phải nói với các bạn đây là phần mềm cần phải SIGN đấy nhé.Ai muốn sign thì hãy post xin ở mục này luôn nhé.Hiện bây h mình có trong tay 3 loại Phông khác nhau,3 kiểu đẹp khác nhau.
Bây h bạn hãy tải phần FontRouter.LT.for.v9.Build20070613.unsigned ở dưới đây về và sign cho phần mềm này.Sign xong thì cài vào máy(cài vào THẺ NHỚ).Ok rùi thì bắt đầu lấy Phông cài vào máy>>>.tải tiếp phần Phong chu.rar ở dưới,giải nén,cũng cài vào thẻ nhớ .Khởi động lại máy là ok.Đưa thêm ít ảnh tiếng TRUNG vào nữa cho các bạn tham khảo,đây là kiểu thứ 1,còn hai kiểu nửa các bạn cài xong cho ý kiến nhé.

Hem có download đựoc mới đau em :(:)(:)(:)((

vietinf

CÁCH LÀM PHÔNG CHỮ NÈ
Thủ tục làm rất đơn giản.Nhưng trước tiên phải nói với các bạn đây là phần mềm cần phải SIGN đấy nhé.Ai muốn sign thì hãy post xin ở mục này luôn nhé.Hiện bây h mình có trong tay 3 loại Phông khác nhau,3 kiểu đẹp khác nhau.
Bây h bạn hãy tải phần FontRouter.LT.for.v9.Build20070613.unsigned ở dưới đây về và sign cho phần mềm này.Sign xong thì cài vào máy(cài vào THẺ NHỚ).Ok rùi thì bắt đầu lấy Phông cài vào máy>>>.tải tiếp phần Phong chu.rar ở dưới,giải nén,cũng cài vào thẻ nhớ .Khởi động lại máy là ok.Đưa thêm ít ảnh tiếng TRUNG vào nữa cho các bạn tham khảo,đây là kiểu thứ 1,còn hai kiểu nửa các bạn cài xong cho ý kiến nhé.

neu minh muon tra lai font ban dau(tuy chon font su dung) thi lam the nao...?minh po tay....!
cam on ban rat nhieu ve bai viet nay !!!

DonQuihote

Bác Công ơi, bác up lại cho em bộ cong cong tròn tròn của bác đi. Em đi kiếm thứ này mấy hôm nay rồi đó. Giống font NeoTech, thích lắm cơ mà down ứ được. Giúp em với nhé bác.

anhmatphales

sao cái này cài vào sử dụng chỉ đc 1 lần vậy , mỗi khi tắt máy rồi khởi động lại là nó mất tiêu ko ah ? bác nào biết chỉ giúp cách khắc phục với ?

shadow141206

sao cái này cài vào sử dụng chỉ đc 1 lần vậy , mỗi khi tắt máy rồi khởi động lại là nó mất tiêu ko ah ? bác nào biết chỉ giúp cách khắc phục với ?

Bạn cài trong thẻ nhớ á !!!

Còn nếu ko thì cài ở 2 bên cho chắc !!! Hồi trước, mình cũng bị, sau khi cài 2 bên thì ko sao nữa

phanminhtri

fonts bác Congvoi post bị chữ nhỏ lắm,9.4MB lận,mình nghĩ xài fonts chữ chuẩn tốt hơn,hy vọng các pro pda sẽ tạo ra font chữ kô bị lỗi
Posted via Mobile Device

joongnam1992

Imei:35286301 134877 3
anh dong xanh sign hộ em 1 cái nha và anh có font tiếng việt nào không cho em xin đẹp đẹp tí
máy em w950i em đang cần 1 bộ font tiếng việt chữ nghiêng hoặc cong nhìn cho đẹp có thì cho em xin và hướng dẫn nhé