• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI FONTS CHO UIQ3.0 (P990i,P1,M610i...) >> HÀNG ĐỘC

thai_arc

Bài viết rất hay cảm ơn bạn. nhân đây mình muốn nhờ COngvoi 1 tí. mình xem trên diễn đàn thấy CaoHieu88 pót bài về phần walkman ha sao ý có bộ fonst rất đẹp bạn xem hộ mình nhé

kevintan

anh Cong ơi cho em xin với nha, IMEI của em là 35703301-404353-3. thanks anh trước nha. em lên đọc thì nhiều chứ ít có đăng gì lắm vì cũng k rành về đt lắm

hoanvu2222

máy mình hack phone xong hết rồi, hack phone rồi nhưng có 1 số chương trình cũng phải sign phải không các bác,e cài chương trình tạo font xong rồi,vào phần music thì nó cứ báo lỗi hoài hà ko hiu lun,xóa chương trình thì vào bt không bị gì hết,e nghĩ chắc tại minh chưa sign chương trình nên nó mới vậy, mong các chỉ giáo cho e nha!!!!!!!!!

anhtuan206

ơ cái này mình có rồi quan trọng là mình muốn dow được font cơ.mình muốn có ít font thay đổi cho đỡ nhàm.chứ nhìn mãi font mặc định của máy cũng chán.bác nào có cho mình xin.thanks.

ngoisaole

ơ cái này mình có rồi quan trọng là mình muốn dow được font cơ.mình muốn có ít font thay đổi cho đỡ nhàm.chứ nhìn mãi font mặc định của máy cũng chán.bác nào có cho mình xin.thanks.

thì bạn cứ kiếm 1 font chữ nào mà mình thích ấy. cái nay đơn giản lắm mà . nếu muôn download font chữ đẹp thì vào đây
http://fontchu.com/vni.htm
cái còn lại tự bạn tìm hiểu nhé
chuc vui vẻ

anhtuan206

ko sao? nhưng có nhiều font ko phù hợp . khi bỏ vào chữ rất nhỏ ,nhung vẫn chưa biết cách khắc phục. nếu bạn biết thì chỉ giáo mình với

mình tải về cài vào máy sao không nhận fonts nhỉ?nếu font nhỏ quá bạn có thể vào phần more sau đó vào phần setting sau đó vào phần zoom chỉnh lên xem sao.nhưng có phần không chỉnh được.

ngoisaole

mình tải về cài vào máy sao không nhận fonts nhỉ?nếu font nhỏ quá bạn có thể vào phần more sau đó vào phần setting sau đó vào phần zoom chỉnh lên xem sao.nhưng có phần không chỉnh được.

bạn đã cài đũng chưa. cài phần mền đọc font xong ( cài ổ C) sau đó vào c\resource copy thư mục font bỏ vao ổ D\resource sau đó nhớ xóa thư mục font ở ổ C đi nếu ko máy sẽ không hiểu ( ngoải ra bạn ó thể cắt thư mục font ở C\resource qua lun ổ D\resource cũng được) sau đó down font về rùi đổi tên thành Sans-Serif_Latin-Italic hoặc 1 trong 4 gốc của máy , ngoai ra bạn con có thể sữa đuôi của font từ .ttf sang .ccc rùi copy bỏ vào d\resource\font tắt máy khởi động là để thấy kết quả
chúc thành công

anhtuan206

bạn đã cài đũng chưa. cài phần mền đọc font xong ( cài ổ C) sau đó vào c\resource copy thư mục font bỏ vao ổ D\resource sau đó nhớ xóa thư mục font ở ổ C đi nếu ko máy sẽ không hiểu ( ngoải ra bạn ó thể cắt thư mục font ở C\resource qua lun ổ D\resource cũng được) sau đó down font về rùi đổi tên thành Sans-Serif_Latin-Italic hoặc 1 trong 4 gốc của máy , ngoai ra bạn con có thể sữa đuôi của font từ .ttf sang .ccc rùi copy bỏ vào d\resource\font tắt máy khởi động là để thấy kết quả
chúc thành công

mình làm được rồi.cảm ơn bạn nha.