• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện Orange for 5800- cực kỳ đơn giản

boydem

Biết là trên 5800. Nhưng mình nghĩ cũng là S60v5 nên mày mò làm thử zậy mà. Zậy là pótay thiệt rùi! :(

thanhcong_pro

nhìn cái nỳ em ham qua mấy anh oi!em dùng 5230 cài đc ko?e cài thử cũng copy cũng dùng x-plore nhưng ko thấy hiện tý giao diện nào cả.nản quá!

panrai

Super V.I.P
nhìn cái nỳ em ham qua mấy anh oi!em dùng 5230 cài đc ko?e cài thử cũng copy cũng dùng x-plore nhưng ko thấy hiện tý giao diện nào cả.nản quá!

sau kì vậy bạn tắt máy khởi đông lại xem sau mình thấy sài tốt mà

thanhcong_pro

em coppy y như anh nói ah`maf ko có đc gi hít khổ thân con dế cứ tắt nguồn rùi mở lại suốt anh ahf!anh giúp em với.hix.nhìn nó đẹp em thèm quá ah!

mình cũng đã làm theo hướng dẫn của bạn,sao không đươc là sao???khi kick vào Oanger thì bị đẩy ra ngoài và không thấy có giao diện Ỏang gẻ...vẫn bình thường.....không có mà hux hux

thanhcong_pro

sao dung x-plore de copy 2 file trong copythis no bao la can't creat dir vay ban mình cũng bị thế là thế nào nhỉ?

kelangthang2212

chủ top oi! mình đã làm hoàn toàn như hướng dẫn của bạn .máy mình đã hack bằng rompatcher .làm xong vẫn có giao diện orange trong phần chủ để nhưng khi apply lên thì không có gì cả ,ngoài ra mình còn mất luôn chủ đề thanh danh bạ .máy mình filmware 50.005 có hiệu ứng theme effect

hantinhtu_baby

chủ top oi! mình đã làm hoàn toàn như hướng dẫn của bạn .máy mình đã hack bằng rompatcher .làm xong vẫn có giao diện orange trong phần chủ để nhưng khi apply lên thì không có gì cả ,ngoài ra mình còn mất luôn chủ đề thanh danh bạ .máy mình filmware 50.005 có hiệu ứng theme effect
C
ái này không tương thích với fw50(5800)đâu
Bạn muốn giao diện orange cho fw50 thì qua box Fw tìm là có.
Nếu làm mất contac bar thì restars lại là đc thôi!

thanhcong_pro

overwrite kết thúc quá trình chép

cái này đẹp quá anh oij làm cho nó chạy trên 5230 đi a.huhu.nhìn nó em thèm qua ah!

Last edited by a moderator:

jack_hunter97

Bạn qua bên box việt hóa tìm và tải nha hình như ở trang 3, 4 gì đó giao diện đẹp hơn pro hơn và có tiếng việt