• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện Orange for 5800- cực kỳ đơn giản

ThanhTungE85

nếu dùng hellox hack rùi thì vào rompat mở lên hết sau đó làm theo hướng dẫn của mình là ok thôi

Bác nói cụ thể hơn là vào rompat làm những gì được ko?Máy mình hack rồi mà vẫn ko cop được?

phongialam

Cái nài cài vô cũng đẹp và tiện but có cái máy chạy hơi chậm và lâu2 bị mất lun hiệu ứng chủ đề, fải khởi đông máy lại mới đc...

Ntv_79

N97 có dùng được cái này không nhỉ! Widget mãi nhìn cũng chán rồi.

hoalankiem

chào cả nhà! hèm...hèm các bác cho em hỏi chút ở trong cái thanh (side bar icon) của em có 3 cái (tin nhắn,nhật kí cược gọi,contact list ) sao ko thay đổi dược nhỉ vào add icon thì 3 cái này có hình cái chìa khóa bấm vào ko đc la thế nào nhỉ bác nào biết làm ơn chỉ giùm thanks trước nha:-?

ngoanrazor

Well-Known Member
chào cả nhà! hèm...hèm các bác cho em hỏi chút ở trong cái thanh (side bar icon) của em có 3 cái (tin nhắn,nhật kí cược gọi,contact list ) sao ko thay đổi dược nhỉ vào add icon thì 3 cái này có hình cái chìa khóa bấm vào ko đc la thế nào nhỉ bác nào biết làm ơn chỉ giùm thanks trước nha:-?

Posted via Mobile Device
đã khoá làm sao mà chỉnh đc. Mjh trả lời câu hỏj of bn oy, Thank mjh đi! hjhj

hieuinter

sao mình mở ổ C copy vô mà dâu thấy overwitte gì dâu,rết lại máy cũng chả thấy gì????

andy_quan

tình hình là e làm các bước mà chưa đc, không những thế e copy 2 file đó vào ổ C thì nó ngốn hết sạch ổ C của e, đang 50mb, bi h chỉ còn gần 8mb.
Bác nào biết cách khắc phục lại thì chỉ giáo cho e với ạ.
hic hic
1 chầu cafe.
bibo

andy_quan

e hỏi câu nữa, là e cài C2Z vào máy, khi mà apply thì máy tắt ngóm và khởi dộng lại, hic hic
cũng chỉ cho e cách khắc phục luôn
bibo

panrai

Super V.I.P
tình hình là e làm các bước mà chưa đc, không những thế e copy 2 file đó vào ổ C thì nó ngốn hết sạch ổ C của e, đang 50mb, bi h chỉ còn gần 8mb.
Bác nào biết cách khắc phục lại thì chỉ giáo cho e với ạ.
hic hic
1 chầu cafe.
bibo
làm gì có chuyện đó bạn,tại vì bạn ko đọc kỹ hương dẫn d8o1 xem lại nhé
e hỏi câu nữa, là e cài C2Z vào máy, khi mà apply thì máy tắt ngóm và khởi dộng lại, hic hic
cũng chỉ cho e cách khắc phục luôn
bibo
còn vần đề nầy là do bạn ko tự tạo file c2z nên mới bị như vậy,file đó của mình mà,làm ơn đọc lại hướng dẫn nhé
@CALL : lần sau hỏi thì hỏi chung 1 bài thôi nhé bạn

andy_quan

làm gì có chuyện đó bạn,tại vì bạn ko đọc kỹ hương dẫn d8o1 xem lại nhé

còn vần đề nầy là do bạn ko tự tạo file c2z nên mới bị như vậy,file đó của mình mà,làm ơn đọc lại hướng dẫn nhé
@CALL : lần sau hỏi thì hỏi chung 1 bài thôi nhé bạn

hic, cái trên chắc chắn là bị thế mà
Thế bi h có cách nào khắc phục lại bộ nhớ ở ổ C k?
mình xóa cái reseuce thì nó k dùng được cái rompatcher với handy taskman.
liệu mình xóa cái sys ở ổ C thì nó có ảnh hưởng gì tới máy và phần mềm nào k?
hic
Chỉ giáo cho với
Bibo

Chỉnh sửa cuối:

banghuu

Có bác nào biết cách xóa giao diện Orange này mà ko phải 4mat máy ko? Hướng dẫn dùm cái. Thanks

ngoanrazor

Well-Known Member
Có bác nào biết cách xóa giao diện Orange này mà ko phải 4mat máy ko? Hướng dẫn dùm cái. Thanks

Posted via Mobile Device
bn có sao lưu thư mục trước khi chép đè vào, nếu có bj jờ bn chép đè thư mục sao lưu trước đây vào là xog. Mà xoá giao diện orange chi zậy có thể chỉnh trog fần chủ đề ko cho nó hiện ra mà