• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thế giới của tóc! I'm Hairdresser!

Cleonardo

hihi,đọc là em hiểu rồi mà,mà a qua dt rồi e ra rước vì tiệm nhà trong hẻm.

Cleonardo

các bạn gái nào ở nhà có máy kẹp có thể tự làm kiểu cho mình.Có thể duõi thẳng hoặc uốn cho tóc mình thêm phong cách.
Rất đơn giản, bắt từng múi tóc ,đưa kẹp vào , quấn tròn phần còn lại của tóc vào thân kẹp,từ từ để nhiệt trong kẹp tạo độ nóng,nhẹ nhàng kéo từ từ tới phần đuôi tóc!
Chỉ 20 tới 30 phút ta có đc kiểu tóc như ý.Cho chàng thêm chút vương vấn!

pethuylovely

kỳ này a cleo sẽ có nhìu khách hàng lắm đây ,mốt mà đi off thấy ai cũng có phong cách kiểu tóc mới hết nha :-?:-?:-?

llTuyetTinhCocll

các bạn gái nào ở nhà có máy kẹp có thể tự làm kiểu cho mình.Có thể duõi thẳng hoặc uốn cho tóc mình thêm phong cách.
Rất đơn giản, bắt từng múi tóc ,đưa kẹp vào , quấn tròn phần còn lại của tóc vào thân kẹp,từ từ để nhiệt trong kẹp tạo độ nóng,nhẹ nhàng kéo từ từ tới phần đuôi tóc!
Chỉ 20 tới 30 phút ta có đc kiểu tóc như ý.Cho chàng thêm chút vương vấn!

Mình làm thêm lý thuyết của bạn ý.....nhưng cả ngày trời nó vẫn ko thay đổi...........

llTuyetTinhCocll

làm 1 thế kỷ cũng vậy thôi,cốc đội tóc giả mà...

Xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiií....Cứ chọc ng ta.....tui mà giận là tui cạo à........nói chứ kiếm ráng học đến trình độ thượng thừa đi....cắt dùm cái đầu của Phạm Thanh Thảo....

JuRay-Duan

E mún kiểu thứ 2 từ trên xuống (tóc nam) đc kô nhể??

Info: Tóc mềm,mỏng,nhỏ.

Cleonardo

Tóc mềm, mỏng, nhỏ như bạn nói thì nhìu người giống bạn lắm.Theo mình trải nghiệm thì Có cách khắc phục bạn ah,xử lý bằng thuốc , hóa chất sẽ làm tóc cứng hơn, kết hợp với kiểu tóc phù hợp với gương mặt thì ok thôi.Sau đó nên siêng dưỡng tóc, xài mỉ phẩm, như wax xức cho tóc mới đẹp đc;;)

tommynguyen1961

hihi,đọc là em hiểu rồi mà,mà a qua dt rồi e ra rước vì tiệm nhà trong hẻm.

SAO EM KHÔNG ĐEM ĐỒ NGHỀ XUỐNG NHÀ ANH CẮT LUÔN CHO NÓ TIỆN KHỎI CẦN CHỈ ĐƯỜNG CHO ANH.:p VÌ LÚC ĐÓ HỚT KHÔNG RA ĐÚNG KIỂU THÌ CHÉM EM CHO NÓ DỄ HƠN.

Cleonardo

SAO EM KHÔNG ĐEM ĐỒ NGHỀ XUỐNG NHÀ ANH CẮT LUÔN CHO NÓ TIỆN KHỎI CẦN CHỈ ĐƯỜNG CHO ANH.:p VÌ LÚC ĐÓ HỚT KHÔNG RA ĐÚNG KIỂU THÌ CHÉM EM CHO NÓ DỄ HƠN.
;;) đem đồ nghề lỉ~nh kỉ~nh lắm anh, vì cắt tỉa ko thì khỏe, em chỉ đem cay kéo la đc thôi.Còn mấy kiểu đó mang thuốc, máy sấy , mấy kẹp...hix hix

hbinhlove2003

hôm nào qua nhờ Phúc xuống tóc, đã làm chuyện tội lỗi với người iu rồi...........:((

llTuyetTinhCocll

hôm nào qua nhờ Phúc xuống tóc, đã làm chuyện tội lỗi với người iu rồi...........:((

với ng iu thì cái gì mà rửa cho đc......chỉ có xuống giường mới chuộc lỗi thôi anh ui.....

Có khi như vậy mà hay á anh vừa chuộc tội vừa chơi chiêu "lúa treo nhưng gà phải nhịn" có trong cuốn "níu kéo hạnh phúc"