• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thế giới của tóc! I'm Hairdresser!

DreamLand

@Cleo: tóc em để xẹp xuống rồi :D em thích vậy hơn :D
@Cốc: có gội đầu phòng lạnh lun nà, qua gội cho :p

@: Dạo này tóc mình thường xơ rối, mình đã thử với nhiều loại dầu gội mà vẫn thế, từ khi mình phát hiện ra Total effect da mình đã mịn màng chỉ trong 7 ngày @@... =))

Cleonardo

Kết hợp quẳng káo ngừng chươg trình tóc 10fut...rim len_chuyên ja về da tái,da mụn, đồng sáng tạo cùng ạc nét.chuyên làm da cho jins,dinhtuandung,whinny,đặc biệt là zongzizi
Cốc:chuyên ja về da xơ,da khô..da nứt nẻ đồng sáng tạo cùng thuốc pô mát nizoral cream.Chuyên săn sóc da cho hbinhlove,buuphucct,oanhngo đặc biệt là rim len.
P/s: hai chuyên ja này hay chăm sóc da cho nhau.jờ đến fiên bạn,còn chờ j nữa!

tommynguyen1961

Kết hợp quẳng káo ngừng chươg trình tóc 10fut...rim len_chuyên ja về da tái,da mụn, đồng sáng tạo cùng ạc nét.chuyên làm da cho jins,dinhtuandung,whinny,đặc biệt là zongzizi
Cốc:chuyên ja về da xơ,da khô..da nứt nẻ đồng sáng tạo cùng thuốc pô mát nizoral cream.Chuyên săn sóc da cho hbinhlove,buuphucct,oanhngo đặc biệt là rim len.
P/s: hai chuyên ja này hay chăm sóc da cho nhau.jờ đến fiên bạn,còn chờ j nữa!

:O:-?? xỉu

DreamLand

Em là cây kéo kim cương, bữa nào Offline, ai thích đẹp thì em cắt cho nhe :)

macarong_conected

Diễn đàn đt mà cũng có topic này , hay!. Up cho topic đắt show nhé! nhân tiện cho mình làm quen với các bạn gần xa.

pulukute

hôm nào rãnh e xuống a cắt tóc được không ,e thấy mấy kiểu tóc đẹp quá

Cleonardo

trời,mình thấy tóc Hà ngắn lắm ,nghe Hà nói đâu mún kắt nữa.dưỡg dài mà.ai xài nick của Hà vậy?

pulukute

trời,mình thấy tóc Hà ngắn lắm ,nghe Hà nói đâu mún kắt nữa.dưỡg dài mà.ai xài nick của Hà vậy?

uh tại đang học quân sự nên cắt ngắn cho mát. mai mốt có bạn trai rùi để dài luôn.được không.hhihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

pulukute

bữa nào học xong em joi thủy lên nhà anh chơi nha.mà em chưa có yahoo của a, cho em xin nha.gửi qua yahoo em nè: hoahongtim664. ok,cho em gửi lời hỏi thăm bé hiếu với nha, số điện thoại bé hiếu em không liên lạc được.hôm bữa đi chơi vui ghê, về nhà bịnh mấy ngày luôn. hihiiiiiiiiiii.pipi anh nha hẹn gặp lại.

Cleonardo

Nói lên nhớ lên nha.có khuyến mãi hấp dẫn đó.rủ rim len lun.sẵn op lẻ lun nhoa.sdt hieu thủy có e wa lây đi.

tinh_la_gi

Administrator
Không biết hỏi chưa .. . TLG hớt có free không vậy ?! ;;)

Kiểu này có dùng gel không vậy cleo ?! Nếu không có thì chiến kiểu này nhá ... nếu không free thì giá bi nhiêu để chuẩn bị xiền luôn :(