• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.
B

Beelzebub

Guest
bác nào co iconxt ko? phải kết hợp nhiều thì mới đẹp được

saken

các bác ơi làm sao đổi icon các ứng dụng vậy?? em mò hoài ko ra

saken

iBliss Beta 1
Skin cho WA2 cũng khá đẹp

các bác tải về dùng nhé
cái skin này làm sao cài vậy bác chỉ giúp với! em nhìn thấy thích down về chỉ thấy hình ko à, làm sao cài

khanhgt

cái skin này làm sao cài vậy bác chỉ giúp với! em nhìn thấy thích down về chỉ thấy hình ko à, làm sao cài

Bạn tải về giải nén rồi copy thư mục đã giải nén vào máy hoặc vào thẻ , sau đấy chọt vào cái biểu tượng ở phía trên màn hình chọn vào Setting để Import Themes bằng cách chọn đường Link đến thư mục bạn vừa copy vào và chọn là okie ngay thôi ! Have funs :D

dienthoai

Mình thích cái theme cho weather panel, bạn có thể gửi cho mình xin dc ko.
Thks;)

B

Beelzebub

Guest
sao mỗi lầnem khởi động lại là các Dock bị mất nhỉ, những Dock ẩn thì ko sao nhưng Dock hiện ở First Page thì đều mất

pisnguyen

có ai làm ơn chỉ chi tiết giúp e cách thay đổi màu chữ,font chữ ở thanh taskbar,bottombar...ko?e làm cai skin Vista màu đen,mà chữ cũng màu đen nên ko thấy gì cả!!!có pác chỉ mở file .skin bằng Notepad ra rùi sửa,nhưng sửa ở chỗ nào?làm sao sửa hả các pác???

kenpham

các bạn giúp mình cách làm nút nó có hiệu ứng lún xuống giống như trong máy với,mình tao button mà ấn vào nó cứ đơ ra, chán!
ah,tiện thể giúp mình cho cái dock nó ẩn đi nữa :p mình mới nghien cứu nên chưa rành

khanhgt

có ai làm ơn chỉ chi tiết giúp e cách thay đổi màu chữ,font chữ ở thanh taskbar,bottombar...ko?e làm cai skin Vista màu đen,mà chữ cũng màu đen nên ko thấy gì cả!!!có pác chỉ mở file .skin bằng Notepad ra rùi sửa,nhưng sửa ở chỗ nào?làm sao sửa hả các pác???
Bạn nên mở bằng Wordpad để dễ nhìn hơn sau đó muốn chỉnh Font hay màu chữ bạn và Topbar để chọn , màu sắc ngoài ký hiệu bạn có thể cho mặc định bằng tiếng Anh cũng được !
các bạn giúp mình cách làm nút nó có hiệu ứng lún xuống giống như trong máy với,mình tao button mà ấn vào nó cứ đơ ra, chán!
ah,tiện thể giúp mình cho cái dock nó ẩn đi nữa :p mình mới nghien cứu nên chưa rành
Cái này bạn dùng Themes gì vậy ??? Bạn có thể tạo 1 nút chìm thay thế cái nút mặc định khi ấn là được mà ! Have funs :D

kenpham

mình chưa hiểu ý bạn lắm.button đâu có thể tạo nút chìm thay thế nút mình ấn? các bạn biết có phần mèm WAD ver nào mới mà nó cho mình chọn 1 button có 2 hình :standard button và press button ko nhỉ? thế này nhanh và tiện hơn

Chỉnh sửa cuối:

iven

mình chưa hiểu ý bạn lắm.button đâu có thể tạo nút chìm thay thế nút mình ấn? các bạn biết có phần mèm WAD ver nào mới mà nó cho mình chọn 1 button có 2 hình :standard button và press button ko nhỉ? thế này nhanh và tiện hơn

WAD v1.2.10 có thể tạo được button có hiệu ứng lún xuống.Nhưng phải có pressed Icon

hai

anh đang dùng bản 1.2.0.10 tối online a gửi cho

DucLinh

Bác nào có Themes Windows Vista Portable cho WA2 màn hình VGA ko up cho em xin một bản,các đường link ở mấy trang đầu đều die hết rùi.
Thanks các bác nhìu lém!!

happylife810

các bạn có biết cách nào để đưa nút tắt máy (suspend) ra ngoài desktop ko? mình chỉ thấy tạo button "toggle backlight" thôi, nghĩa là nó chỉ tắt màn hình thôi. thanks

iven

các bạn có biết cách nào để đưa nút tắt máy (suspend) ra ngoài desktop ko? mình chỉ thấy tạo button "toggle backlight" thôi, nghĩa là nó chỉ tắt màn hình thôi. thanks

SuspendFX là Shortcut bạn cứ add ra ngoài như các shortcut khác thôi

DucLinh

Bác nào có Themes Windows Vista Portable cho WA2 màn hình VGA ko up cho em xin một bản,các đường link ở mấy trang đầu đều die hết rùi.
Thanks các bác nhìu lém!!
Ko bác nào chia sẻ cho em được à,themes khác thì em cũng có nhìu,nhưng chỉ kết nhất có thằng này thui.:p

nik3c

cái này mình cũng tìm mãi mà kô thấy nè!nếu bạn tìm đc rồi post lên cho mình với!

TTC

Hic mấy bộ theme navigator đẹp wá nhưng link ko down được:(, ai có bộ theme này cho QVGA thì up lên cho mọi người đi.

Status
Không mở trả lời sau này.