• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME WP7 ICON METRO đẹp kinh hoàng :D

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member
hjk ,ngủ dậy cái nhìn thấy đống icon mà mừng rơn ,chân thành cảm ơn Boy_online ,Johny Nguyễn và Rồng rất nhiều nhé ,m sẽ cố gắng làm xong sớm :D

ace_hp7

Active Member
HOTTTTTTTTTTT
mình vừa edit 1 loạt icon xong ,a e vào test giúp mình vì nhiều app m k cài nên k biết ,nhưng trên máy m là full icon rồi ,còn 1 vài chỗ nữa cần hoàn thiên nhưng mà Theme khá chuẩn rùi ,ae tets nha ,link mới mình cho cả trên #1 nữa nhé :D
http://www.mediafire.com/?rxc5shs9rj9xnwp

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
ae test hộ mình cái lỗi này xem tnao ,m k rõ lắm vì k onl trên mobi mấy,thấy bác ShenTran phản ánh lỗi lầm của e nó :( "dùng theme này khi onl bằng mobi , nhấp vào phần trả lời bài viết thì bị văng khỏi trình duyệt , theme mặc định thì ko sao"

tranlaptoan

ae test hộ mình cái lỗi này xem tnao ,m k rõ lắm vì k onl trên mobi mấy,thấy bác ShenTran phản ánh lỗi lầm của e nó :( "dùng theme này khi onl bằng mobi , nhấp vào phần trả lời bài viết thì bị văng khỏi trình duyệt , theme mặc định thì ko sao"
Ừ chắc là không sao đâu mà. Toàn các PRO nhày vào cuộc thế này thì chẳng mấy mà xong rồi. :D
THANKS ace_hp7
THANKS các VIPMEN.

ikarushp

mình reply bằng ucweb trên mobi, ko bị văng ra, okay

Chỉnh sửa cuối:

ikarushp

bài này mình reply trên opera mobile, ko bị văng ra, okay

ikarushp

bài này thì on bằng trình duyêt mặc định, zz, cả 3 đêu okay

tranlaptoan

ace_hp7 ơi. Chắc là do tớ cài nhiều app quá. Vẫn còn nhiều cái chưa có icon nhưng được 80% rồi. :D

ace_hp7

Active Member
hjk ,hwa t nhờ boy_online vẽ cả đêm đc thêm khoảng 20 cái nữa ,đây toàn là app phổ biến nhất ae hay dùng thôi ,bạn thiếu những app nào kê ra giúp m ( có uid nữa thì tốt) để mình xem có thêm đc nữa k ,hôm trc thấy bạn kêu cài nhiều app quá vào Applicationn Manager bị đơ thì biết khủng ntn rùi :))

chungtom123

mình kết theme này nhất là kỉu nền phím này nhưng lại ko kết icon lắm. Bạn có thể làm 1 bản icon mặc định để mình cook vào rom đc ko ?

Yozoom

Hix, chủ thớt add thêm icoin cho super screenshot đi nè, uc 8 bản official vẫn chưa full nè. Trên máy em vẫn còn tới 48 app chưa full lận nhưng làm hết thì bóc lột sức lao động quá
tks chủ thớt

ace_hp7

Active Member
@@ ak ak ,bác nào thiếu cái j thì chắc phải đi ngoại giao nhờ mấy vip chuyên vẽ icon thôi ,chứ m chịu ùi ,m ít cài app nên ntn là full rùi , app có cả nghìn cái mà icon chỉ khoảng 100 ,ae thông cảm vụ này nhé

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
b cài bị lsao ,mình dùng bt mà ,bạn thử chụp ảnh màn hình để m xem tnao ,sao là thế nhy ,b thử cài theme mình post lại bên trang 1 xem ,chổ chữ đỏ ấy

doantranhuy

mình down bản ở #1 mà?bản hơn 800kb đó..tại mình dùng bản ucweb mới nhất.bạn share bản ucweb của b cho m đc không?mà smart movie cũng chưa có icon..app đó nhiều ng dùng mà.

Status
Không mở trả lời sau này.