• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin ngày ra mắt bản ROM update lên WM7 cho HD2?

forus1983

Như subject, anh em nào co news thì share cho đỡ thèm:D, nóng lòng chờ đợi nâng tầm em HD2 quá.

kjsryan

Chắc hơi bị lâu à
Có thể sang năm sau ,mà cũng có thể là tháng sau =))
Tùy vào các team

lvp496

Chờ lâu mỏi mắt quá nhể? Bắc nào nấu hộ cái đi, thèm quá rồi!

doquangduc

Well-Known Member
Chờ lâu mỏi mắt quá nhể? Bắc nào nấu hộ cái đi, thèm quá rồi!

Muốn nấu đc thì phải có Gạo chớ Bác, Không có Gạo thì lấy gì nấu à, chén đỡ Phở đi các Bác.

HopANZ

Như subject, anh em nào co news thì share cho đỡ thèm:D, nóng lòng chờ đợi nâng tầm em HD2 quá.

Theo thông tin tình báo được tổng hợp từ CIA, FBI, GRU, MOSSAD,....thì "HD2 chưa có kế hoạch up rom lên WP7". Nếu bác muốn dùng WP7, hãy đẩy ngay con HD2 để chuẩn bị tiền cho HD7 sắp ra lò trong tháng 10 này. Đẩy bây giờ còn được giá, vài hôm nữa mất giá thảm lắm.

anccc2

Theo thông tin tình báo được tổng hợp từ CIA, FBI, GRU, MOSSAD,....thì "HD2 chưa có kế hoạch up rom lên WP7". Nếu bác muốn dùng WP7, hãy đẩy ngay con HD2 để chuẩn bị tiền cho HD7 sắp ra lò trong tháng 10 này. Đẩy bây giờ còn được giá, vài hôm nữa mất giá thảm lắm.

Úi em cũng đang tính làm 1 HD2 nè, nghe bác nói vậy chắc em phải chờ thôi. hihi.

maitrungthuan

Úi, bác làm anh em dao động rồi. Giá của em HD7 free SIM đây bác 770$. Hai tuần nữa O2 Đức ra mắt

phamthaitl

Úi, bác làm anh em dao động rồi. Giá của em HD7 free SIM đây bác 770$. Hai tuần nữa O2 Đức ra mắt

nó có bán đứt luôn không hay như iphone thì chuối lắm.chỉ bán theo hợp đồng.nếu mà hai tuần nữa thì đành chờ vậy.mà bạn lấy thông tin ở đâu vậy.mình lượn suốt mà có thấy quảng cáo đâu.

gunnroseclose

nó có bán đứt luôn không hay như iphone thì chuối lắm.chỉ bán theo hợp đồng.nếu mà hai tuần nữa thì đành chờ vậy.mà bạn lấy thông tin ở đâu vậy.mình lượn suốt mà có thấy quảng cáo đâu.

free sim thì không cần contract mà bác