• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin ngày ra mắt bản ROM update lên WM7 cho HD2?

hardtrack

Bạn có thể hướng dẫn kỹ hơn được không?Thanks!

Tức là một số bản build của Android có tích hợp sẵn phần mềm sd card test speed rồi tuy nhiên có thể bản android của bác ko có sẵn.
Bác có thể tìm ở mấy bài những ứng dụng cần có của android , rồi down những ứng dụng cần có đó trong đó có sd card test speed đó

đây em tiện lấy luôn cho bác đây tất cả các ứng dụng cần phải có
http://www.megaupload.com/?d=RS8MVH5D

clarkht

cook rom thôi chứ ko cho update đâu vì ko thỏa mãn điều kiện nút cứng thì phải

cook rom thôi chứ ko cho update đâu vì ko thỏa mãn điều kiện nút cứng thì phải
Win7 dựa trên mã nguồn khác các win trước kia nên dù là cook thì cũng như là update lên w7 và ko dính líu gì tới các win trước kia

forus1983

Mình mới xem qua con HD7 cảm nhận là các thao tác để đến các ứng dụng khá đơn giản--> hay. Nhưng hình như interface đơn giản quá, ít tùy biến:( chắc là nội lực của nó làm base cho các ứng dụng râu ria xung quanh bám rễ vào là chính ư8-|

ntlamvna

Up Rom được lên W7 thì chắc phải chia tay Android một thời gian quá, khéo phải chờ bản W7 boot được Android, chứ dùng W7 mà bỏ Android thì phí!