• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

Florida

Ăn nói cẩn thận bạn có thể góp ý,bày tỏ ý kiến.nhưng ko phải cách như trên

Theo mình thấy toppic lập ra nếu mọi người hiểu và sử dụng đúng mục đích thì chẳng ai dám xóa hay close của các bạn cả.nhưng đằng này rất nhiều người lại sử dụng nó sai mục đích kêu than nọ kia,hay đoán nọ đoán chai về fw mới

Đơn jan top này hay top về fw 40 của 5800 chỉ được tạo ra với mục đích chia sẻ những thông tin mới về FW giữa cách thành viên với nhau thực chất nên gộp 2 top làm 1 và có tiêu đề "thông tin về fw mới của 5800" cũng được.và mọi người vào góp ý chia sẻ về nó thì nên có những ý kiến về cái jie` mình biết hay hỏi những điều mình chưa biết chứ đừng kêu than,đoán mò hay hỏi những câu vu vơ mà ko ai trả lời được chẳng hạn như "ko biết bao jo` mới ra ,ko biết có những jie` mới trong FW này nhỉ....v....v"

Ai cũng mong chờ cũng hi vọng như các bạn.bản thân mình cũng vậy mình rất hiểu và thông cảm.mong rằng sau khi các bạn bớt chút time đọc bài viết này của mình sẽ có những suy nghĩ khác để cùng mình và mọi người góp công xây dựng sân chơi PV ngày 1 lớn mạnh có ích cho chính chúng ta.=D>

Cán bộ chức quyền to quá, thử xem có ai đồng ý cùng cán bộ ko ? hố hố hố
FW mới người ta chờ đợi từng ngày từng giờ, bàn tán là chuyện đuơng nhiên, nó ko những giúp đề tài sôi nổi hơn mà còn giúp anh em tiếp cận được nhiều thông tin hơn. Có phải ai cũng pro như cán bộ đâu hố hố hế hế.
Quản lý diễn đàn à ? làm mod à ? del bài chỉ là tick vào các ô của comment đó rồi chọn closed cả thể. Nó khó lắm à ?? hố hố hí hí... Tao làm mod ở 1 diễn đàn lớn đây, không phải khoe khoang mà tao thấy cái del bài quá đơn giản. Đừng trực trực nhảy vào "Tạm thời Closed topic tại đây" để tạo số má cho mình, chứng tỏ là mình tiếng nói có trọng lượng nhé. hé hé hé....

crimaron

mới chạy cái NAVIFIRM nó báo có fw 31.0.8 :-/

thế này là thế nào nhỉ sao mà fw tùm lum hết cả vậy ta

uongsting

FW mới người ta chờ đợi từng ngày từng giờ, bàn tán là chuyện đuơng nhiên, nó ko những giúp đề tài sôi nổi hơn mà còn giúp anh em tiếp cận được nhiều thông tin hơn. Có phải ai cũng pro như cán bộ đâu hố hố hế hế.
Quản lý diễn đàn à ? làm mod à ? del bài chỉ là tick vào các ô của comment đó rồi chọn closed cả thể. Nó khó lắm à ?? hố hố hí hí... Tao làm mod ở 1 diễn đàn lớn đây, không phải khoe khoang mà tao thấy cái del bài quá đơn giản. Đừng trực trực nhảy vào "Tạm thời Closed topic tại đây" để tạo số má cho mình, chứng tỏ là mình tiếng nói có trọng lượng nhé. hé hé hé....

Bác bình tĩnh, anh em chỉ nói chuyện với nhau thôi mà :)

Chờ đợi fw mới , niềm vui mới chứ sao mấy bác lại tranh luận ngoài chủ để thế mất hay :)

Florida

Bác bình tĩnh, anh em chỉ nói chuyện với nhau thôi mà :)

Chờ đợi fw mới , niềm vui mới chứ sao mấy bác lại tranh luận ngoài chủ để thế mất hay :)

Ờ, ai cũng mong chờ FW mới phải ko bạn. Vậy mà mình phải đấu tranh để đc mở topic mới có chỗ tranh luận đó :D
MÀ công nhận thằng nokia nó chơi không đẹp, FW chăm sóc chả kỹ gì cả, để anh em chờ dài cổ, mà còn chưa biết thế naò.
Không biết FW 31.0.8 là thế nào nhỉ.

Jehell

Ờ, ai cũng mong chờ FW mới phải ko bạn. Vậy mà mình phải đấu tranh để đc mở topic mới có chỗ tranh luận đó :D
MÀ công nhận thằng nokia nó chơi không đẹp, FW chăm sóc chả kỹ gì cả, để anh em chờ dài cổ, mà còn chưa biết thế naò.

nó là cái 31.0.008 đó mà, nó có trước rùi, cái này em để ý từ lúc up fw lận :D

cau3dtn

FW 31.0.8 có lâu rùi mừ ?? nói gì thía ??? :)

cứ để topic thì anh em vào xem bàn luận zay. thôi ,nhiều lúc vô thấy topic bị khóa cũng ko biết tìm ai để hỏi ?? tìm ai để bàn .vào thấy vẫn thề chẵn phải là thoát ra và tìm wed khác mò mẫn ==> rom ế nhệ ko một bóng ma ... và cảm thấy nản khi ko nghe động tịnh gì ..:-?? ==dẫn tới đây là tin vịt ==> ko vào coi nữa . nản ghê .chẳn phải mọi người ko muốn rom lúc nào cũng xôn xao và đông dân ah:)

galabuon

Nó chăm kỹ quá đó chứ, theo 1 member DM thì anh ta đang có ver còn 20 lổi, chắc còn fix tới noel quá :((

i have ~20 bugs in .101!

5 offline/wlan bugs
1-2 call bugs
theme efekt go off bug
shortcut menu (white button on top of the display) bug
from the coldnes of december sometimes my display goes coloured
freezing bug in a couple of situations
browser crashs often
alarm bug
and so on, and so on...

your_rules

Mình nghĩ chuyện chẳng đến nỗi nào, mỗi người có 1 ý riêng và cũng có thể các mem chưa hiểu rõ ý kiến của nhau nên mới có việc như vậy
Việc close hay k close là chuyện của mod, mod quyết định như thế nào thì cũng có lý do của riêng họ, mỗi lần mod close 1 topic nào đó thì mình cũng thấy mod có ghi rõ lý do chứ k phải tùy tiện

Việc web này hay web kia cũng như là nơi bạn ở với nơi khác, có thể bạn làm mod cho 1 web lớn but bạn qua web này thì time tham gia của bạn ít hơn ng khác và các mem đó có đóng góp như thế nào đó thì mới được công nhận là vip, trial mod, mod....

Việc vào topic và ghi là "Tạm thời Closed topic tại đây" thì theo mình nghĩ k cần vip hay trial mod, mod ghi là có trọng lượng, quyền tự do ngôn luận có thể giúp mọi người tự do đóng góp ý kiến của mình, nếu mình nói câu nói đó thì mình nghĩ mình chẳng có tý trọng lượng nào đâu vì đó dù gì chỉ là 1 lời góp ý đến mod màh thôi, k nên làm to ra vấn đề này

thaptothanh13

Mình cũng thấy việc các Mod đóng chủ đề này là không phù hợp lắm. Anh em cần nơi để chia sẻ các thông tin về FW mới. Hơn nữa, không chỉ chia sẻ thông tin, các diễn đàn còn là nơi mọi người gặp gỡ, trò chuyện, tăng thêm bạn bè, góp phần cho cuộc sống tình cảm, ấm áp hơn. Đó là mục đích cuối cùng, cao cả nhất của các diễn đàn. Đúng không các ban??
Mong là FW mới sớm ra mắt để anh em thỏa chí tung hoành!!

tungtt

Bàn cải closed hay không làm gì!!! Xem tình hình cái FW 40 hay 60 gì đó thế nào rồi Post cho ae thưởng thức ngồi bàn cải mấy cái closed làm gì cho mất time...:)

trongvuvan

Đang xem: 20 (19 thành viên và 1 khách)
‎cuongdien, ‎daituong891, ‎daokiemkhach, ‎Florida, ‎galabuon, ‎hauhien, ‎hoacutun, ‎luongvietdung, ‎mp1417, ‎mxthphiet, ‎namhunghihi, ‎nec_versa_e6200, ‎nhatly2012, ‎poputamus, ‎tankinh, ‎thethang5, ‎toro8804, ‎tranhoaviet, ‎vinhloc01811

lạc chủ đề sang đâu rồi thế.

vinhloc01811

Mỗi việc close topic thôi mà cãi nhau thế sao? Mình nghĩ nên tìm thông tin mới về firmware mới có hay hơn không. Ngày nào cũng ghé thăm đây vài lần mà chẳng có cái gì hết....nên đôi lúc cũng bực mình thật....

ducthang

according to belgi and Ivvine the release date was supposed to be 11th of december... going by Nokia's tendency of never releasing stuff as expected, lets hope it comes by the 15th of december or earlier or around that time... Undecided

& to people who argue that Nokia 5800 is good enough... please understand that our phone is capable of much more and it hurts to see a lower priced 5530 getting kinetic scrolling and widget home screen support... Sad and that there is no reason whatsoever why our phone cant have those features... this is the reason why people are eager for updates... if our beloved phone is capable of doing something then why thwart it ?
ae cố gắng chờ thêm 1 vài ngày nũa đi.trong khoảng tới ngày 15 là sẽ có thôi hi vọng và hi vong:)

Hoden

Super V.I.P
Mỗi việc close topic thôi mà cãi nhau thế sao? Mình nghĩ nên tìm thông tin mới về firmware mới có hay hơn không. Ngày nào cũng ghé thăm đây vài lần mà chẳng có cái gì hết....nên đôi lúc cũng bực mình thật....

thì cứ chờ nó ra thôi. thảo luận thì ai mà cấm gì nhưng đừng đi quá lạc vấn đề gây cãi vả hay spam , nếu không ai vào spam thì MOD cũng chẳng cần closed topic này làm gì.

cau3dtn

ngày mai là 11 tây rồi ..sao ko nghe chuyên gia đàm phán nào có ý kiến gì nhỉ ?? xem tình hình thì ai cũng bó tay và ngậm ngùi chờ đợi ngóng trông rồi .

Nói thiệt chứ sao cái nào mà có tôi tham gia chờ đợi hay gì đó là nó trở nên khó khăn hay sao ấy .FW này là cái FW đầu tiên chờ đợi up ..nản

xetangleocay

theo như thông tin từ forum nước ngoài thì hình như là chẳng có fw mới j đâu!!! và tất cả mọi người đều đang réo NOKIA mà chửi, hình như thằng N96 cũng có fw mới rồi đó!!! huhu bộ nó chỉ nói 1 câu là có fw mới cho 5800 hay không mà cũng khó khăn vậy hả trời!!! lần này thề với bản thân là nếu 5800 thân yêu không có fw mới với những thay đổi mới cho bằng anh bằng em thì tui thề sau 5800 sẽ không bao giờ xài điện thoại của tụi khốn NOKIA nữa!!!

titanworm

nhìn dòng HTC nó ra rom + cook rom mà chóng cả mặt . Nokia mà ra dc 1 cai FW thì bên HTC đã xào nấu dc 10 cái rom rùi

Florida

theo như thông tin từ forum nước ngoài thì hình như là chẳng có fw mới j đâu!!! và tất cả mọi người đều đang réo NOKIA mà chửi, hình như thằng N96 cũng có fw mới rồi đó!!! huhu bộ nó chỉ nói 1 câu là có fw mới cho 5800 hay không mà cũng khó khăn vậy hả trời!!! lần này thề với bản thân là nếu 5800 thân yêu không có fw mới với những thay đổi mới cho bằng anh bằng em thì tui thề sau 5800 sẽ không bao giờ xài điện thoại của tụi khốn NOKIA nữa!!!

Neu dung nhu vậy thì đúng là 1 tin Sock lớn đối với toàn thể anh em !!!!
Theo những thông tin mới về FW 40 thì đúng là chưa thể chắc chắn, ngoài vài bức ảnh & vài lời của các thành viên nước ngoài, chưa thể xác nhận được là thông tin chính xác. Không loại trừ trường hợp Nokia không cho ra FW mới :(
Kỳ này có lẽ tôi phải trùm chăn óanh rắm mà tự tử thôi =))=))=))=))=))=))=))

xetangleocay

hehe hiện nay là rất nhiều fan của 5800 hăm he bán 5800 để nhảy wa htc hay samsung, SE rồi!!! hehe có thể từ đây tới tết mình cũng cho văng em 5800 luôn!!! mặc dù không phải ghét bỏ j em nó nhưng bọn khốn NOKIA vì nó mà tui như thế huhu, trong tương lai gần hay tương lai xa tui sẽ không chơi với bọn NOKIA nữa!!! lũ ăn cháo đá bát!!! khốn nạn khốn kiếp!!! sorry mod, sorry tất cả ae những người yêu quí 5800!!!

Status
Không mở trả lời sau này.