• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

tungtt

Thằng Nokia nó kị con số 4 lắm. Để ý mà coi tất cả các đời máy đều không dính dáng đến con số 4 "Tứ" = "Tử" nên chắc nó nhảy lên FW 60.X lun. =))

zzvilzz

Thằng Nokia nó kị con số 4 lắm. Để ý mà coi tất cả các đời máy đều không dính dáng đến con số 4 "Tứ" = "Tử" nên chắc nó nhảy lên FW 60.X lun. =))

Bác đùa, có 2 con 6234 & 3410 đó thây? tuy là đồ cổ nhưng mà vẫn có số 4 hẳn hoi :D

hongthanh

Lạy hồn! Thế này thì không thể chịu đựng hơn được nữa rồi. Không thể chờ đợi không dùng 5800 nữa. Chết mất. Xl em spam

cau3dtn

móe đang chờ FW mới của 5800 lên diễn đàn thì thấy FW mới cho 5530 xong rồi lại FW 6.0 .trong khi cả tháng nay treo mỏ chờ đợi FW 4.0 . bực thật .y như là tung quả mù làm rối đội hình vậy .Thôi mệt wa khi nào có hẵn hay vậy ..ức chế waaaaaaaaaaa

tritran18518

mà nhìn cái screen shot thì dễ làm fake lắm, ai biết Photoshop 1 tí cũng làm được cái hình này. Có video thì dễ tin hơn

LeMyChinh

Đề nghị mod để member bàn tán về FW này. Nếu sợ spam thì bao giờ có FW mới thì del topic đi. ok ? Chứ đừng trực trực closed !

Ăn nói cẩn thận bạn có thể góp ý,bày tỏ ý kiến.nhưng ko phải cách như trên

Theo mình thấy toppic lập ra nếu mọi người hiểu và sử dụng đúng mục đích thì chẳng ai dám xóa hay close của các bạn cả.nhưng đằng này rất nhiều người lại sử dụng nó sai mục đích kêu than nọ kia,hay đoán nọ đoán chai về fw mới

Đơn jan top này hay top về fw 40 của 5800 chỉ được tạo ra với mục đích chia sẻ những thông tin mới về FW giữa cách thành viên với nhau thực chất nên gộp 2 top làm 1 và có tiêu đề "thông tin về fw mới của 5800" cũng được.và mọi người vào góp ý chia sẻ về nó thì nên có những ý kiến về cái jie` mình biết hay hỏi những điều mình chưa biết chứ đừng kêu than,đoán mò hay hỏi những câu vu vơ mà ko ai trả lời được chẳng hạn như "ko biết bao jo` mới ra ,ko biết có những jie` mới trong FW này nhỉ....v....v"

Ai cũng mong chờ cũng hi vọng như các bạn.bản thân mình cũng vậy mình rất hiểu và thông cảm.mong rằng sau khi các bạn bớt chút time đọc bài viết này của mình sẽ có những suy nghĩ khác để cùng mình và mọi người góp công xây dựng sân chơi PV ngày 1 lớn mạnh có ích cho chính chúng ta.=D>

Jehell

Ăn nói cẩn thận bạn có thể góp ý,bày tỏ ý kiến.nhưng ko phải cách như trên

Theo mình thấy toppic lập ra nếu mọi người hiểu và sử dụng đúng mục đích thì chẳng ai dám xóa hay close của các bạn cả.nhưng đằng này rất nhiều người lại sử dụng nó sai mục đích kêu than nọ kia,hay đoán nọ đoán chai về fw mới

Đơn jan top này hay top về fw 40 của 5800 chỉ được tạo ra với mục đích chia sẻ những thông tin mới về FW giữa cách thành viên với nhau thực chất nên gộp 2 top làm 1 và có tiêu đề "thông tin về fw mới của 5800" cũng được.và mọi người vào góp ý chia sẻ về nó thì nên có những ý kiến về cái jie` mình biết hay hỏi những điều mình chưa biết chứ đừng kêu than,đoán mò hay hỏi những câu vu vơ mà ko ai trả lời được chẳng hạn như "ko biết bao jo` mới ra ,ko biết có những jie` mới trong FW này nhỉ....v....v"

Ai cũng mong chờ cũng hi vọng như các bạn.bản thân mình cũng vậy mình rất hiểu và thông cảm.mong rằng sau khi các bạn bớt chút time đọc bài viết này của mình sẽ có những suy nghĩ khác để cùng mình và mọi người góp công xây dựng sân chơi PV ngày 1 lớn mạnh có ích cho chính chúng ta.=D>

nói gì thì nói chứ cứ cái topic mở ra, cung cấp thông tin cho ng` ta, người ta chờ từng ngày, ai cũng hồi hộp, tự nhiên close topic, lỡ có thông tin gì mới lấy chỗ đâu mà người ta chia sẽ đây, đâu phải ai cũng spam, người ta cung cấp thông tin thì cũng phải để cho người ta nói chứ, còn việc spam thì cứ giải quyết theo nhắc nhở cá nhân rồi del bài hay ban acc gì đó, chứ topic là chỗ chung, vì một số ng` mà người ta ko có chỗ sinh hoạt, như zậy ko công bằng [sr, thấy sao nói zậy thôi]

dat1206

tớ cũng đồng ý với JEHELL á.nếu mod thấy bài nào post lên có nội dung spam thì cứ việc xóa,đâu cần thiết phải close.:-?

cau3dtn

uh ..cùng nhau bàn luận có phải vui ko !! đâu cần phải quan trọng vấn đề đến mức thái hóa như thế .!! :|

anh em hồi họp chờ đợi nên bàn tán cho khoay khỏa . chứ đâu phải ai cũng có cái suy nghĩ spam làm gì cho mệt

ngoanrazor

Well-Known Member
uh ..cùng nhau bàn luận có phải vui ko !! đâu cần phải quan trọng vấn đề đến mức thái hóa như thế .!! :|

anh em hồi họp chờ đợi nên bàn tán cho khoay khỏa . chứ đâu phải ai cũng có cái suy nghĩ spam làm gì cho mệt

Posted via Mobile Device

Tại mod close topic kia nên mấy mem rất hận và bực tức vì sắp ra fw mới mà close lại làm mất thôg tin và ko bàn tán đc j

xetangleocay

mới ngủ dậy vô đây thì thấy cả thông tin fw 60 ặc ặc đúng là đau tim thật!!! chờ chờ với chờ chán lắm lắm rồi now thây kệ nó, thằng nokia muốn ra thì ra không ra thì cũng kệ nó, mà không ra fw mới lf thế nào cũng có chuyện với fan 5800, vô thấy fw mới cho 5530 mà tức thiệt vậy mà có chú còn chọc we ae xài 5800 nữa chứ!!! thiệt là bất công!

ngyntom

đang đợi fw 40 giờ lại thấy fw 60 hixhix,các mod không nên đóng topic này nhé vì mở topic này để anh em cập nhật thông tin về ffw mới chứ cứ ngóng chờ mà không biết nói cùng ai thì khổ lam!

leyen253

fx 40 còn chưa thấy tăm hơi đâu đợi chờ gì fx 60 chỉ mong sao nó sớm ra fx mới gì cũng được cho anh em nhờ.....!

LeMyChinh

nói gì thì nói chứ cứ cái topic mở ra, cung cấp thông tin cho ng` ta, người ta chờ từng ngày, ai cũng hồi hộp, tự nhiên close topic, lỡ có thông tin gì mới lấy chỗ đâu mà người ta chia sẽ đây, đâu phải ai cũng spam, người ta cung cấp thông tin thì cũng phải để cho người ta nói chứ, còn việc spam thì cứ giải quyết theo nhắc nhở cá nhân rồi del bài hay ban acc gì đó, chứ topic là chỗ chung, vì một số ng` mà người ta ko có chỗ sinh hoạt, như zậy ko công bằng [sr, thấy sao nói zậy thôi]

tớ cũng đồng ý với JEHELL á.nếu mod thấy bài nào post lên có nội dung spam thì cứ việc xóa,đâu cần thiết phải close.:-?

tôi ko bênh ai hay có ý jie` cả cái mà tôi muốn nói với mọi ngươi là ý thức tham ja diễn dàn thui.đã có các box các top vui chơi jiai? trí và box8 sao mọi người ko vô đó tham ja giao lưu cho vui.mà có ai cấm các bạn bàn luận trong đây đâu.nhưng sao cho đúng cách và hợp lý thôi mà:D

Jehell còn bạn bạn xem bạn nói năng thế có khó nghe hay ko.ai trực trực close top.nếu bạn thấy khó chịu hay thấy bức xúc về bất kì vde nào bạn có thể tham ja trực tiếp với người có chức năg hay đưa lên để mọi người cùng sử lý.đừng nói thế anh em khác sẽ nghĩ sao về ĐHV và chúng ta.

foxcracking

Công việc của Mod là trực để close bài mà, không làm thế diễn đàn loạn lên àh. Đâu phải ai cũng pót bài mang tính xây dựng đâu. . . Đó là công việc chán và mất thời gian chứ bộ vui sướng lắm hay sao? Nhưng đó là trách nhiệm của Mod, các bạn nên hiểu rõ, khi các bạn trở thành Mod thì các bạn sẽ thấy được điều này . . . cũng giống như công an thì luôn trực để bắt cướp ấy mà . . . hi hi ...

Chỉ có điều mình góp ý: Mod có thể xóa bài nếu thấy nội dung không hợp, chứ đừng đóng topic. Cũng có nhiều anh em góp ý chân thành và rất rất rất trông đợi cái fw mới. Vì thất vọng với nokia nên anh em viết lên để xả bớt stress. Mọi người đều thông cảm, đều vui và đâu có ai phàn nàn gì về spam đâu nè.

thanhson1411

thôi nào anh em pda.việc gì phải cãi nhau lên như thế này làm gì cho căng thẳng.Mod thấy bài nào ko có ích thì del đi.Cái đó là công việc của mod mà.Mình đồng ý
cùng nhau đưa những thông tin chính xác cập nhật ghi rõ đỉa chỉ ra cho mọi người cùng bàn luận.Cùng nhau phát triển pdv.Đó là nhiệm vụ ko chỉ của mod admin mà công việc của tất cả member đúng ko.Mình chỉ hy vọng các bạn post những bài viết có ích.Tránh than thở kêu ka hay những bài viết fw 6.0. gì đó.các bạn nên nghĩ đến tâm trang anh em dùng 58 đang chờ đợi như thế nào.Làm anh em đang chờ đợi mòn mỏi cứ cuống lên
PS: như mình ngày vào bài này cả chục lần chờ thông tin từ fw mới nhưng chưa hề post đúng 1 trả lời nào trong topic này.Hy vọng sẽ sơm đc nâng cấp anh em nhỉ.Cái j đến rồi nó sẽ đến.Chỉ có điều là time thui.Đừng lo.Chắc chắn 5k8 của bạn của mình và cả toàn thể fan của 5k8 trên thế giới sẽ được dùng fw 40.0.001 thôi
trên đây là ý kiến của mình.Nếu mod thấy ko cần thiết thì del đi.Mình xin hết

Jehell

tôi ko bênh ai hay có ý jie` cả cái mà tôi muốn nói với mọi ngươi là ý thức tham ja diễn dàn thui.đã có các box các top vui chơi jiai? trí và box8 sao mọi người ko vô đó tham ja giao lưu cho vui.mà có ai cấm các bạn bàn luận trong đây đâu.nhưng sao cho đúng cách và hợp lý thôi mà:D

Jehell còn bạn bạn xem bạn nói năng thế có khó nghe hay ko.ai trực trực close top.nếu bạn thấy khó chịu hay thấy bức xúc về bất kì vde nào bạn có thể tham ja trực tiếp với người có chức năg hay đưa lên để mọi người cùng sử lý.đừng nói thế anh em khác sẽ nghĩ sao về ĐHV và chúng ta.

xin lỗi nhưng mình ko nói ai trực trực close topic cả, nếu các mod thấy nội dung mình pót là ko có ích thì cứ del, mình ko phàn nàn gì đâu, chỉ mong các mod đọc wa 1 lần là đc

Chỉnh sửa cuối:

uongsting

Theo mình nghĩ cứ để topic này, anh em tập trung bàn luận gì thì ở ngay trong topic. Nếu có tin tức gì thì mọi người còn biết theo dõi chứ mod close rồi xóa bài mới post liên tục chẳng ai biết tin tức gì cả.
Khi nào ra fw mới chính thức thì hãy close hoặc del topic cũng đc mà :)

galabuon

trên trang này

http://www.a2phone.com/new-files-added

nó mới thêm fw mới thế này

1 Nokia 5800 RM-356 EMEA 31.0.101 v9.23 10Dec09
2 5800 RM-356 EMEA 31.0.101 v9.18 10Dec09
3 5800 RM-356 EMEA NAVI 31.0.101 v9.02 10Dec09

Giờ này mà nokia còn bình thản up lên 31.0.101 :((

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.