• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

saudoi83

bác jackpham post bài ngày 13-11 vậy mà cái FW kia nó hiển thị ngày 16-11 :-??

Ặc ặc, bác này chắc không theo dõi topic này rồi, cái hình pác jack post là hôm 17 thì phải, còn cái topic này được lập ngày 13, lúc mới lập thì mấy cái hình là phần mềm do Qt phát triển, còn 2 tấm hình trên thì mới post thôi.

hakudo2408

có vẻ fw mới này do QT fát triển thì sẽ tốt hơn các pản trc, anh em chuẩn bị đồ để xơi món fw mới thôi, mà liệu có hack đc = hello bản cũ ko :-?

Hoden

Super V.I.P
theo thông tinh thì bản v4 này có chức năng tải lời và hình anh 3 ca sĩ trong trình duyệt nghe nhạc chình của máy

p/s có hình mà bị thất lạc , sẽ cung cấp hình ảnh sau ( thông in bên trung quốc phiên bản v4 dành cho châu á)

vancopvt

theo thông tinh thì bản v4 này có chức năng tải lời và hình anh 3 ca sĩ trong trình duyệt nghe nhạc chình của máy
p/s có hình mà bị thất lạc , sẽ cung cấp hình ảnh sau ( thông in bên trung quốc phiên bản v4 dành cho châu á)
Posted via Mobile Device dành cho châu á là có tiếng việt luôn ah.

d3ad

wan trọng là kinetic srolling thôi !!! k có thì cũg chán phèo như FW hiện tại :-<

cau3dtn

FW mới này ko chú tâm gì ngoài cái Homescreens giống N97 hohohoo .ta cần cái đó thôi ..l âu qua nhanh ..nhanh đi ..đợi hoài

saudoi83

Vậy gộp lại hết firmware này sẽ có tiếng Việt (ko có thì can thiệp), homescreen giống n97 (nhìn hình minh họa thì 99% là có rồi), còn Kinetic Scrolling thì vấn tiếp tục hi vọng. :D

reddevil1904

thấy các ae bàn luận sôi nổi wa'
ngày nào cũng ghé vào vài lần để chờ xem có chưa
hy vọng bản này ko gây ra thất vọng như các firmware trc

WiSoul

Vậy gộp lại hết firmware này sẽ có tiếng Việt (ko có thì can thiệp), homescreen giống n97 (nhìn hình minh họa thì 99% là có rồi), còn Kinetic Scrolling thì vấn tiếp tục hi vọng. :D

HS chưa tin chắc dc đâu, bị vì Gdesk làm dc y như thế. Cộng với hồi h` bị phĩnh nhìu rồi nên h` ko tin Nokia dc nữa :))

huutoanpy

Còn vài ngày nữa, các bác cố gắng đợi đi. Đợi mấy tháng rồi, giờ đợi thêm cũng được mà :D

Inuyasha1987

Sao mãi chưa có thêm thông tin gì về FW mới thế này, 1 chút gì đó xác nhận hay ngày ra mắt chẳng hạn :(

Anther1991

Trời ơi! trông mong mệt cả người, ăn không ngon ngủ không yên. Hễ "linh cảm" thấy có firmware mới là lập tức mở máy tính lên kiểm tra nhưng lần nào cũng thất vọng. Hic hic! thật đau khổ. Em ngứa tay lắm rồi, em mún up, em mún up....:)

Status
Không mở trả lời sau này.