• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về Tool Unlock cho các máy có Baseband 5.14.02

Status
Không mở trả lời sau này.

dauden

Đầu tiên là bạn cài cái sbsettings từ Cydia, bạn mở Cydia lên search từ "sbsettings" và cài nó
Xong bạn mở sbsettings (nếu bạn chưa dùng thì hãy search xem cách mở nó ^^) bằng cách vuốt ở thanh status bar
Chọn More, sau đó kéo xuống chọn tiếp Mobile Substrate Addons

Thanks Bác nhe!

kingq

Trời ơi, sao lâu vậy trời, sn vợ tui sắp tới rùi, đừng để tui tặng vợ tui cái IPOD chứ.

pole_star139

Mình đã tắt hết các addons trong Mobile Subtrate, pin có đỡ sụt hơn 1 chút nhưng vẫn nhanh hết, một điều nữa là bjo ko vuốt đc sbsetting ở các cửa sổ ứng dụng. Không biết đây có phải là lỗi do bản Custome ko?

songheo

Các bác oi ngày 11 mới có FW chính thức làm mừng hỵt nữa rồi các bác ơi

thaibinhmobile

ôi trời... em nghe mừng quá không biết tình hình thế nào.Em mua được con IP 3GS ver 3.1.2 new botrom vùa mua xong thấy nó sao sao ý ,thế là reset ôi thôi nó treo cáp luôn.Thế là up lên 4.1 boot load 6.4 bb 5.14 làm ipod sài chơi giờ thấy sắp thành IP mừng quá

NguyenVu2009

Này là một thông tin khá chắc chắn từ Blog update 2 của DevTeam
Họ đã cho iOS4.2 sẽ đến với chúng ta vào ngày thứ 6 này chính là ngày 12/11/2010. rất nhiều lần người của DevTeam đã nói đến việc JailBreak iOS 4.2 Beta1,2,3 và việc Unlock baseband 5.14 của iPhone 3G và 3GS nhưng lần này thì lại hơn ! họ đã nói đến anh em của chúng ta đang xài iPhone4 với Baseband 2.10 Này cũng là một niêm hy vọng mới cho tất cả chúng ta thoạt khỏi chăn
chúc anh em sớm thoát khỏi cảnh đắp chăn này sớm và ngày tiếp theo chính là ngày thứ 7, 13/11/2010 cũng như DevTeam đã từng hứa hẹn với tất cả chúng ta.

vuongtrieu

Này là một thông tin khá chắc chắn từ Blog update 2 của DevTeam
Họ đã cho iOS4.2 sẽ đến với chúng ta vào ngày thứ 6 này chính là ngày 12/11/2010. rất nhiều lần người của DevTeam đã nói đến việc JailBreak iOS 4.2 Beta1,2,3 và việc Unlock baseband 5.14 của iPhone 3G và 3GS nhưng lần này thì lại hơn ! họ đã nói đến anh em của chúng ta đang xài iPhone4 với Baseband 2.10 Này cũng là một niêm hy vọng mới cho tất cả chúng ta thoạt khỏi chăn
chúc anh em sớm thoát khỏi cảnh đắp chăn này sớm và ngày tiếp theo chính là ngày thứ 7, 13/11/2010 cũng như DevTeam đã từng hứa hẹn với tất cả chúng ta.

Mong rằng như bạn nói :((

kingq

đọc kỹ trên web spiritjb rồi, vẫn là phải hy vọng Apple đưa fw 4.2 xong rồi Dev Team mới xuất bản unlock - kiểu này chưa chắc ngày mai đã có. Vẫn chỉ là hy vọng.

TatDat_Canon

iOS 4.2 hiện tại bị lỗi Wifi nên apple delayed rồi, tới 16/11 này mới released hehe ráng đợi vài ngày nữa đi pakon ơi.

NguyenVu2009

Hôm nay ngày 12/11 chắc mai sẽ có tool, 13/11 mình đoán la 13h 11p hi`hi` kô bít pải không ta?^^

Status
Không mở trả lời sau này.