• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về Tool Unlock cho các máy có Baseband 5.14.02

Status
Không mở trả lời sau này.

TatDat_Canon

hic cũng may cách đây 1 tháng có thằng đòi bán minh IP lock bị không sóng do dính 4.1, bán cho mình giá 12tr. cũng may là ko ham hố nên ko mua ko thì giờ chắc cũng như mấy bác ở đây mong dài cổ quá.

Zenki

Super V.I.P
Chịu khó bỏ ra thêm chút đỉnh làm luôn bản World thì đỡ biết mấy, đâu có phải mất thời gian ngồi chờ thế này :(

TatDat_Canon

hang IP4 của AT&T xách từ UsA về bản thân nó đã lock rồi sao ma đăng ký world được mod ơi. hic hic mình cũng định mua rồi nhưng ngán tiền tự nhiên mua cái máy về chơi game nghe nhac mà tới 12tr ngán quá. hic hàng ko sóng mà nó chém gia cao qá. Vietel giới thiệu hàng. world IP4 chỉ có 13t500 mà đăng ký chắc tết công mới có máy để mua.

nhoccafesua

không một chút đâu zenki world 16GB=18.3triệu 32GB=21.4triệu thất nghiệp như mình thì có mà mơ.

phppro

Topic thông tin unlock bb 5.14.02 mà giờ thành chỗ cho mấy bác buôn dưa.
Cả mod ko nhắc nhở thì thôi, cũng vào hưởng ứng viết vài câu vu vơ

Zenki

Super V.I.P
Topic thông tin unlock bb 5.14.02 mà giờ thành chỗ cho mấy bác buôn dưa.
Cả mod ko nhắc nhở thì thôi, cũng vào hưởng ứng viết vài câu vu vơ

Trong lúc chờ đợi cho anh em thoải mái tí xíu có gì đâu bạn :D Lúc nào cũng gò bó với quy định còn gì vui vẻ nữa ;;)

son_vuhoang

các bác cho e hỏi
hiện tại con IP của e chua unlock dc
tình trạng nó thế này:
Bootloader 05.09
baseband 05.14.02
con IP này có thể unlock bằng phần mềm dc ko?
mong các bác chỉ giáo

kissmeem

các bác cho e hỏi
tình trạng nó thế này:
Bootloader 05.09
baseband 05.14.02
mong các bác chỉ giáo
Chưa được đâu bác ơi !!! Chờ IOS 4.2.1 bản chính thức rồi sau 1-2 ngày mới có tool để unlock... ;;)

maiducthonga

các bác cho e hỏi
tình trạng nó thế này:
Bootloader 05.09
baseband 05.14.02
mong các bác chỉ giáo

Hi vọng ngày mai có tool unlock cho bạn và chúng ta.

TatDat_Canon

đừng nói ngày mai cho hy vọng quá nhiều, nói chính xác là trong tuần nay đi! haha mình cũng mong từng ngày như mọi người hy vọng trong tuần này sẽ có!

NguyenVu2009

toàn nghe nói bb 5.14 còn bb 2.10 của mình chắc ngủ nữa rồi,sao không ai nhắc đến hết vậy??:(

TatDat_Canon

theo như những gi mình cập nhật trên PDA và 1 số các trag khác thì tool unlock sắp ra sẽ ko hổ trợ IP4, các IP4 chắc phải ngồi đợi tiếp. Tuy nhiên bạn vẫn cứ hy vọng vì tool vẫn chưa ra nên vẫn chưa chắc được điều ji hết.

Status
Không mở trả lời sau này.