• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về Tool Unlock cho các máy có Baseband 5.14.02

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
iOS 4.2 hiện tại bị lỗi Wifi nên apple delayed rồi, tới 16/11 này mới released hehe ráng đợi vài ngày nữa đi pakon ơi.

Có gì xác nhận thông tin của bạn không?

Đồng ý với bạn này^^

Không biết có phải lỗi WIFI hay không nhưng có thông tin tại đây

http://xsellize.com/topic/92658-ios...ed:+xsellize/SKMc+(xNews)&utm_content=Twitter

Zenki

Super V.I.P
Apple đã tung ra bản Update cho iTunes, điều này đồng nghĩa với việc iOS 4.2 sẽ không còn lâu. Anh em chờ ít hôm nữa thôi :D

NguyenVu2009

Lần này nó lỡ hẹn liên tục,phát ốm với nó luôn.Vì vậy IP luôn là hàng Hot^^,có gì mới Zenki up cho anh em xem liền nhe,thank thật nhìu...........

thuongvu71

các bạn ơi!! Thế là phải chờ tới cuối tháng 11 này mới xài được unlock, buồn wé

hlp998

Hi vọng ngày mai (16.11) Apple sẽ công bố ISO 4.2 để mình được sử dụng điện thoại sớm 1 tí. Chứ để nghe nhạc hoài chán quá. :(:)(( :(:)((

Zenki

Super V.I.P
Hôm nay chỉ mới ngày 15 bên Mỹ thôi các đồng chí ah :D

Nghe đồn phải 24 kia mới có bản Update :))

hlp998

Trên trang chủ apple.com đã thay đổi trạng thái như là một thông báo.

Vì vậy chúng ta vẫn có thể hy vọng vào ngày mai (Khoảng 22 giờ tới nay 16.11) .....;;) ;;) ;;)

htrantk

Vì vậy chúng ta vẫn có thể hy vọng vào ngày mai (Khoảng 22 giờ tới nay 16.11) .....;;) ;;) ;;)

Chẳng phải 4.2 ra gì hết. Tiếp tục bỏ iPhone vào tủ, chưa đem ra bán được. Điệu này chắc Noel mới có 4.2 qua :p

richmanac

Apple cũng làm mọi người bất ngờ đấy chứ=)) k phải ra fw mới mà là bán nhạc The Beatles. ai thích thì mua nhá:p

alanlee

Tội cho 3G L của thằng em, nó cứ hỏi hoài, và cả tuần nay không thấy nó hỏi nữa, chắc mệt mỏi lắm roòi :-??

linhbap

Apple đã phát hành fw 4.2.1 GM các bác nhé. Chờ ít nhất 1 tuần nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.