• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocson04071990

Cho mình hỏi mình tải cái hiệu ứng trên
Nó k full hết các hiệu ứng, rất ít hiệu ứng chạy à bạn :(
K có hiệu ứng icon lun, chuyển trang thì có 1 kiểu :(
Mình k apply file KastorUI.rmp này nó hiện thị dấu x

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

sao bác giống e thế?
E cũng tình trạng tương tự.
Nhưg vẫn phải chịu vì sợ 4mat máy lắm à.hjhj

prettyboy247

cái file cần apply là fullkastorui.rmp nha,còn file kastorui.rmp là chỉ có hiệu ứng icon thôi,file này dành cho 1số máy ko dung đc hiệu ứng chuyển trang
Nếu bạn apply file fullkastorui mà bị dấu x đỏ,bạn chỉ cần reset máy rồi apply lại sẽ đc,ở trên mình post đa số là hiệu ứng ở icon,chuyển trang thì chỉ có một số thôi,đoan mình sẽ up thêm,lưu ý là maý các bạn ko apply c2z thì ko bao giờ bị lỗi gì cả để ytâm mà đổi hiệu ứng nhé.

ngocson04071990

uh. Vậy mình xóa kastorui.rmp cái này chắc cũng k sao hả bạn :)
Mình đang xài E75 chạy cũng khá ngon nhưng cái SM bị lổi, k mở đc, chế độ bảo vệ màn hình cũng die lun :)

mafi1988

Tại sao mình cài phát đầu thì đc mà khi chép đè lại mất hẳn luôn vậy.pótay luôn.reset,cài lại cũng ko đc.N79.

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

Tại sao mình cài phát đầu thì đc mà khi chép đè lại mất hẳn luôn vậy.pótay luôn.reset,cài lại cũng ko đc.N79.

tại có 1 số hiệu ứng trong đó có file manifest.mf đường dẫn là ổ z dành cho 1 số máy cảm ứng,cho nên khi chép đè bạn nên mở foder effects vừa tải về và tìm file manifest.mf xóa đi trước khi copy đè nhé.nếu bị mất chuyển trang và hiệu ứng bạn cài lại cái themeffecFP1.sis sau đó vào mở on trong cài đặt hiệu ứng và reset lại máy sẽ có hiệu ứng lại bt

mafi1988

Mình chỉ dùng c2z rồi copy hiệu ứng thôi.mấy cái manifest cũng xoá hết rồi nhưng ko đc.mà n79 là fp3 mà,có sẵn effect mặc định rồi.nên làm j đây.

Trunghuy90

Mình chỉ dùng c2z rồi copy hiệu ứng thôi.mấy cái manifest cũng xoá hết rồi nhưng ko đc.mà n79 là fp3 mà,có sẵn effect mặc định rồi.nên làm j đây.

n79 fp2 k phải là fp3 bác nhé,lấy đâu ra fp3 hjhj
e cũng fp2 đây,bác làm như e là ok nè.
Apply cái c2z và fullkastorenable trong rompatche.dow hiệu ứng về chép cả thư mục effect vào c/resource là ok,k cần khởi đng máy nhé.trước khi copy effect nhớ xóa effect mặc định ở trong c/resource đi trước khi copy nhé.out ra vào menu xem nào.
Ui đẹp quá trời!

mafi1988

n79 fp2 k phải là fp3 bác nhé,lấy đâu ra fp3 hjhj
e cũng fp2 đây,bác làm như e là ok nè.
Apply cái c2z và fullkastorenable trong rompatche.dow hiệu ứng về chép cả thư mục effect vào c/resource là ok,k cần khởi đng máy nhé.trước khi copy effect nhớ xóa effect mặc định ở trong c/resource đi trước khi copy nhé.out ra vào menu xem nào.
Ui đẹp quá trời!

uhm,n79 fp2 tại lúc tối bùn ngủ wá nên viết nhầm.thanks nhé.làm thử fát.mà effect mặc định là cái nào thế.hix,cái fullkastorenable apply xong nó hiện lên cái hình tam giác có ! là sao?mệt ghê!

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

uhm,n79 fp2 tại lúc tối bùn ngủ wá nên viết nhầm.thanks nhé.làm thử fát.mà effect mặc định là cái nào thế.hix,cái fullkastorenable apply xong nó hiện lên cái hình tam giác có ! là sao?mệt ghê!

tam giác là do dùng bản rompatcher của bạn ko fu hợp,cài bản rompatcher plush 2.3 của mình sẽ hêt.

yumikenshi

mình cũng bị giống bạn.là do cái rompatcherauto.exe ở ổ c và ổ E nó lại xuất hiện bạn vào lại xóa cái đó đi là được.

Trunghuy90

rp plus 2.3 cài ko đc,máy đã hack.nản thế...ế...ế..v.v..

tìm bản en hóa mà cài nhé?
Bản vh vs nhiều máy cài đặt sẽ bị báo phần cài đặt đã có sẵn k dùng đc nhé.
Chúc thành công!

mafi1988

tìm bản en hóa mà cài nhé?
Bản vh vs nhiều máy cài đặt sẽ bị báo phần cài đặt đã có sẵn k dùng đc nhé.
Chúc thành công!

uhm.thks.xem sao.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

Ai có bản R plus En cho mình xin.search trên đt mãi ko đc.đang kiên trì đây.hay là hack phone lại bằng HelloOx v2.03 nhẩy?

Chỉnh sửa cuối:

ducnamgtvt

hihif,mình làm được rồi,cảm ơn chủ top nhiều nhà,nhưng mình vẫn muốn hỏi..trong máy mình giờ có đến 2 cái rompatcher:1 cái là của phần mềm hello ox v1.03 tạo ra,1 cái là của bạn up lên rùi mình cài vô,vậy mình xóa cái cài vô đc không,rùi có cái fullkastor nữa,xóa luôn cho đỡ nặng máy hè...thanks chủ tóp nhìu,!

Trunghuy90

uhm.thks.xem sao.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

Ai có bản R plus En cho mình xin.search trên đt mãi ko đc.đang kiên trì đây.hay là hack phone lại bằng HelloOx v2.03 nhẩy?

của bác đây,mệt bác quá!
http://vietup.com/file-22058-RomPatcherPlus_2.3.sis.html
chớ hack lại xong cài pm thì khổ lắm nhé?
Dow về dùng luôn còn suy nghĩ gì nữa ha?

mafi1988

của bác đây,mệt bác quá!
http://vietup.com/file-22058-RomPatcherPlus_2.3.sis.html
chớ hack lại xong cài pm thì khổ lắm nhé?
Dow về dùng luôn còn suy nghĩ gì nữa ha?

Sao bác lại nói thế.ko đc thì tôi mới nhờ các pác chứ.tôi ol trên đt nên rất bất tiện.chẳng nhẽ bỏ giữa chừng fụ tấm lòng các pác ah...chả có nhẽ!

mafi1988

tam giác là do dùng bản rompatcher của bạn ko fu hợp,cài bản rompatcher plush 2.3 của mình sẽ hêt.

Thưa bác c2z của tôi dùng với rom 2.01 thì đc nhưng ko apply fullkastorenable đc hiện tam giác và !.dùng rom 2.03 apply thì ok nhưng c2z lại ko ok bị hiện dấu x.đau đầu ko cơ chứ.giá như...mệt wá effect!

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

Thưa bác c2z của tôi dùng với rom 2.01 thì đc nhưng ko apply fullkastorenable đc hiện tam giác và !.dùng rom 2.03 apply thì ok nhưng c2z lại ko ok bị hiện dấu x.đau đầu ko cơ chứ.giá như...mệt wá effect!

bác đăng kí lấy c2z lại đi.xem có đc k nào.nhớ lấy trực tyến bằng trang wep nhé?ok 100%

Status
Không mở trả lời sau này.