• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các mod cho SPB Mobile Shell S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

tlcuatui1994

Chỉnh mãi mà chẳng thể nào cho 4 icon to đều nhau được! Nhưng thế này mình nghĩ cũng ngon lắm rồi! Up lên đây để anh em cùng vọc và tiếp tục điều chỉnh vậy!!! Bạn nào không muốn hiện chữ 2 icon trên thanh bar thì vào file string xoá đi!

Link down: http://www.mediafire.com/?tyjjmr4zyjq

Mình down và đưa vào nhưng ko thấy hệ thống icon như bác:-? ? có điều chỉnh gì không bác:-/

galabuon

cài theme iphone Dark

--------------

Cập nhật tin WC

@ : tỉ số 0-0 sau khi trọng tài biên từ chối 1 bàn của mex từ phú 38

TruongHan

Super V.I.P
Bản Mod của mem Valorster bên DM nền đen và icon đẹp quá
Hey guys,

After working long on my modding , i finally have almost every icon modifyed !

It was a lot of work as i custom made all icons.

I hope you all like it

Enjoy !

Ps : there is also a file for people who want to keep the aero in favorites (see pic) , a modded battery and a modded music player.
Ps: the modded battery will be same size the bluetooth/.... icons later

Cheers

Valorster

UPDATE : New icons for wireless manager / bleutooth/phone/......

Full_Black_Icons_Theme_By_Valorster

troiam91

Làm thế nào để cái dự báo thời tiết tự động cập nhật nhỉ. Tớ đã đặt 30'/lần update mà mấy tiếng sau vẫn ko thấy update ^^! Toàn phải update thủ công thôi

randoms

Thay các biểu tượng icon của SPB kiểu gì nhỉ mọi người như biểu tượng setting, menu...

Hero_4ever

Mọi người cho mình hỏi sao mình cài vào máy xong lúc chạy thì không chạy được, nó báo là SPB can not be run ????? Ai giúp mình giải quyết với

wimax16vnn

Sao mình cài mod này vào rồi, mà sao các widget đưa ra ko có tên của chương trình đó nằm ở dưới nhỉ, như trên hình là có tên của chương trình đó lun (như biểu tượng O thì có chữ opera bên dưới)
Vậy chỉnh sao, các bác giúp dùm
Thanks

wimax16vnn

chuyển sang tiếng anh đi bác, cái này hỏi nhìu rồi, tội k đọc kĩ ngta viết gì

galabuon

ai có thể bỏ shortcut widget thấp xuống dưới dáy như hình này ko, mình đã xóa recycle bin mà đẩy xuống nó cứ búng lên

Chỉnh sửa cuối:

tadenday

ai có thể bỏ shortcut widget thấp xuống dưới dáy như hình này ko, mình đã xóa recycle bin mà đẩy xuống nó cứ búng lên

các bác cho em hỏi cái muzic thì chỉnh file xml nào vậy ?
em hỏi nốt hai phím bấm trái và phải hai bên đó là file nào nữa vậy ?

thanh19589

Sao mình cài mod này vào rồi, mà sao các widget đưa ra ko có tên của chương trình đó nằm ở dưới nhỉ, như trên hình là có tên của chương trình đó lun (như biểu tượng O thì có chữ opera bên dưới)
Vậy chỉnh sao, các bác giúp dùm
Thanks
đè shortcut 3s rồi chuyền về văn bản
Mọi người cho mình hỏi sao mình cài vào máy xong lúc chạy thì không chạy được, nó báo là SPB can not be run ????? Ai giúp mình giải quyết với
chuyển sang tiếng anh
các bác cho em hỏi cái muzic thì chỉnh file xml nào vậy ?
em hỏi nốt hai phím bấm trái và phải hai bên đó là file nào nữa vậy ?
menubar.xml(trong qa_layout) , hình ảnh trong va_misc_now

=)) còn về gala thì ko biết nên ko trả lời đc. Vì chưa thử lần nào

Status
Không mở trả lời sau này.