• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

linhngo

loa thì vẫn ngon theo mình nghĩ thì có thể do mình hack nghich ngợm nhiều hard rest cũng ko giải quyết đc. có lẽ nên up lại FW, ko đc nữa thì mang ra Nokia care bảo hành :((

Zenki

Super V.I.P
loa thì vẫn ngon theo mình nghĩ thì có thể do mình hack nghich ngợm nhiều hard rest cũng ko giải quyết đc. có lẽ nên up lại FW, ko đc nữa thì mang ra Nokia care bảo hành :((
Nếu chưa muốn up lên v30 thì mang ra tiệm bảo họ chạy lại cái v20 đi. Theo mình nghĩ cứ up lên v30 xài cho ổn định. Bạn format máy rồi hack sẵn ở v20 sau đó up lên v30, vẫn cài pm unsigned được nhưng chỉ không chỉnh sữa gì trong hệ thống được thôi :)

Zenki

Super V.I.P
PDF trên mobile không giống của pc bạn à,nên không thể mở được.
Trước em dùng N95 vẫn đọc được mà anh :D Không đọc được thì chỉ có thể do bộ nhớ máy ít hoặc RAM máy yếu thôi.

linhngo

up thì mình ko ngại lắm vì hồi trước up cho con P990 và P1i suốt nhưng mà muốn hỏi mọi người là bệnh nầy ai bị chưa lỗi phần cứng hay phần mềm thui ... cho chắc chắn ... cũng lo

Zenki

Super V.I.P
up thì mình ko ngại lắm vì hồi trước up cho con P990 và P1i suốt nhưng mà muốn hỏi mọi người là bệnh nầy ai bị chưa lỗi phần cứng hay phần mềm thui ... cho chắc chắn ... cũng lo
Mình không nghĩ nó bị lỗi phần cứng. Trường hợp này đôi khi mình cũng bị

Bạn mình gọi từ VN sang Thailand cho mình, mình ko nghe người ta nói gì nhưng mình alo thì người ta lại nghe, đến khi mình gọi ngược lại thì Ok, đôi khi mới bị không bị thường xuyên. Bạn mình xài PPC còn mình xài 6600.

Mình cũng ko dám khẳng định 100% là lỗi phần mềm nhưng chỉ khuyên bạn cú thử up FW lên rồi hẵn tính tiếp, up FW lên cũng đâu có hại gì, giúp máy chạy ổn định hơn thôi, từ từ khắc phục từng bước rồi tính tiếp :)

MrPen7

Chà, cái này có dùng được cho E61i không ta, mình cũng thích sử dụng cái này nè. Nghe nói cũng nhiều nhưng mà chưa thấy ai xài hết trơn, hôm bữa thấy có người rao bán rồi đó, lúc đó chưa biết nó là gì, hình như là cũng không mắc lắm, tầm 1-2tr

MrPen7

Công nhận là cái FW mới tiết kiệm pin thật nhưng mà sử dụng lâu lâu nó lại hay điên điên, Chán ghê. Mình có tham khảo cái dzụ down FW sao thấy hơi ghê ghê

Zenki

Super V.I.P
Công nhận là cái FW mới tiết kiệm pin thật nhưng mà sử dụng lâu lâu nó lại hay điên điên, Chán ghê. Mình có tham khảo cái dzụ down FW sao thấy hơi ghê ghê
Sao ghê bạn :D Vọc đi, die thì đem ra tiệm chạy lại FW :D Phải vọc nhiều mới biết nhiều :p

thanhlong_05

Bac nào đã dùng qua N91-8G xin giúp đỡ

Xin các bác giúp đỡ một tí, bác nàp đã dùng qua N91-8G rồi xin cho biết ưu, nhược điểm của em nó được không. nhưng Bác nào phải thực sự dùng rồi chứ nhiều bác chỉ mới nghe người khác nói nên nói theo là không được.
Xin giúp đỡ. gấp gấp gấp

binhseu

theo mình thì os 9.1 của thằng này hơi lập dị 1 tẹo nên cũng hơi khó khăn trong việc chọn độ phân giải thik hợp

TruongHan

Super V.I.P
Xin các bác giúp đỡ một tí, bác nàp đã dùng qua N91-8G rồi xin cho biết ưu, nhược điểm của em nó được không. nhưng Bác nào phải thực sự dùng rồi chứ nhiều bác chỉ mới nghe người khác nói nên nói theo là không được.
Xin giúp đỡ. gấp gấp gấp

Ưu điểm hồi trước của nó là có ổ cứng 8G,nhưng bây giờ xem ra mấy cái vụ ổ cứng xưa rồi,Nokia giờ chỉ xài bộ nhớ Flash,không làm ổ cứng nữa,Flash đảm bảo hơn,vì ổ cứng hay bị die :D.Mình chỉ thấy nó toàn khuyết điểm thôi àh,máy hơi bị thô,dầy và nặng(mình thì thấy rất nặng nữa là đằng khác :))),bàn phím thì nhỏ,máy hay treo.Có 1 ưu điểm mình thấy rất good đó là nghe nhạc bằng tay nghe chuyên dụng của nokia lúc máy bán kèm rất hay,nghe rất phiêu :)

tienlp

Bạn vào tin nhắn và chuyển qua lại giữa bộ nhớ máy và bọ nhớ thẻ, có lúc nó bảo mình có copy qua thẻ không :D. Chúc bạn thành công

Tại vì ko nên e mới hỏi đó bác :(
@Thang: cái PCsuite nhà e mỗi lần khởi động nó báo thiếu 1 file .dll :(

hotboy85

Các bác ở hà nội thì ra QUANG mobile, ở Thái Hà. Có tất cả các loại cho các bác chọn luôn.

Zenki

Super V.I.P
Tại vì ko nên e mới hỏi đó bác :(
@Thang: cái PCsuite nhà e mỗi lần khởi động nó báo thiếu 1 file .dll :(
Thử gỡ PC Suite ra cài lại đi bạn. Nếu vẫn ko được thì bạn xem nó bảo thiếu file .dll tên gì, lên Google gõ tên file .dll đấy tìm down về thôi là đc :)

Status
Không mở trả lời sau này.