• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

kodut

Oài,,,sao hum trước em hỏi bên topic TỪ Điển cuả S60 v3 thì có anh bảo là có từ điển Mdict và MTD giống S60 v2 rồi,,,,khó hiểu quá,,vậy anh mod Batkid ơi ,,,trên S60 v3 chưa có Sofft từ điển Anh-Việt-Anh nào oke như Mdict hay MTD trên S60 v2 ah ????,,hoặc có loai jnào dùng oke hơn thì anh bảo em luôn nhá,,,nhìn kết N73 hơn,,nhưng ngại mỗi cái là em dùng tiếng Anh nhiều,,ko có Soft nào dùng từ điển cũng khó,,đang dùng 3230 mà

antonixic

N73Me có nhìu lỗi lặt vặt, đó là đìu bất cứ ai xài N73Me cũng fải công nhận =.=Không tin các bác cứ đi hỏi những ng xài N73 và có kinh nhgiệm trên 4rum mình như Kojiro (MOD) hay bác traingheohn thử đi, ai cũng sẽ bảo thế thôi.
Tiếp theo về fần từ điển (cái này nói trên nhìn nhận cá nhân ^^) mình thấy từ điển trên N70 (tức từ điển cho 2nd)chạy ok hơn là trên 3rd, hôm bữa có cái thử MTD cho cái N73 thấy chạy cà giựt ác. Riêng tui, tui xài.... Mobile reader và tra từ điển bằng file prc (tức là cái từ điển nó làm thành file prc, các bác chỉ cần dùng mobile reader là tra từ đc, mình thấy rất ok ^^ mỗi tội ko có update từ, hehe )

@kodut: hùi trc lúc mua mobile tui cũng fân vân 2 con này như bác nhưng cúi cùng tui chọn N73ME, dù gì màn hình rộng, 3rd, musik cực ok... vẫn hơn con N70 chứ ;) Hỏi bà con chỉ là phụ thôi, quan trọng là bác thix cái nào :X:X

apala

bác ơi Hà Trung ở quận nào vậy để khi nào rỗi thì em lên tậu một cái bao da?

KenVy

Đương nhiên là chọn N73 rồi, dù rằng ko thể sử dụng TMAdist nhưng cũng có bộ Anh - Việt, Việt - Anh cho đỡ buồn, N70 thì làm sao sánh bằng cả về mọi mặt, chỉ nhìn màn hình cũng đủ để thu hút rồi, màn hình rộng coi fim quá đả, chụp hình thì oái chà...khỏi chê, bộ Equalizer của máy nghe nhạc sẽ khiến bạn ngây ngất ngất ngây nếu như bạn xài kèm bộ tai nghe Sony. Với bạn " Chỉ có thể là .....N 73...."

lequanganh

Các huynh giúp em với, em muốn xin file *.cer của IM: 353965012544026

Jờ đã 2h30 sáng rùi, em cố đọc rất nhiều bài của huynh Kojiro rùi, em đã làm theo... rất nhiều... nhưng hổng có đc... :(( huynh giúp em với, số IM của em là: 353965012544026. Em cảm ơn huynh nhé.\

Mình làm giúp bạn tại đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=259838&postcount=350

Như a Tình nói, lần sau nhớ yêu cầu đúng nơi nha bạn! :)

Last edited by a moderator:

CAOSAMAC

Mình kô sign được iremote..ai giải thích giúp với

Ai giải thích giúp với
Khi mình dùng PDAVIET sign sisx tool để sign iremote thì nó báo
"Could not verify signature with known algorithm...verification signature.....ivalid signature..."
mình chẳng biết như vậy là sao hết , mà mấy cái chủ đề kia nhiều quá bik khóa mất rồi nên mới phải lang bang ra đây nhờ mọi người,giúp mình với nha :-/:((

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Ai giải thích giúp với
Khi mình dùng PDAVIET sign sisx tool để sign iremote thì nó báo
"Could not verify signature with known algorithm...verification signature.....ivalid signature..."
mình chẳng biết như vậy là sao hết , mà mấy cái chủ đề kia nhiều quá bik khóa mất rồi nên mới phải lang bang ra đây nhờ mọi người,giúp mình với nha :-/:((

Bạn đưa file cer đây, mình sign dùm cho!

Chỉnh sửa cuối:

CAOSAMAC

Files của mình nè ,mình cám ơn trước, cũng muốn tự làm lấy mà làm hoài kô được,mọi người chỉ bảo thêm cho mình nhaa:|:|

Kojiro

Super V.I.P
Files của mình nè ,mình cám ơn trước, cũng muốn tự làm lấy mà làm hoài kô được,mọi người chỉ bảo thêm cho mình nhaa:|:|

File cer này bạn lấy ở đâu thế! hay đưa IMEI của bạn đây mình làm file khác xem sao!

antonixic

Ngay trang đầu cùa file từ điển có cái dòng chữ Tra từ, bác bấm vào từ đó là nó hiện ra trang mới, ở trang này bác đánh từ cần tra vào là ok. Nếu hông đc thì share cái file từ điển cùa bác lên rồi bà con hướng dẫn cho.

Ngay trên N82 mình thấy có chương trình chỉnh sửa ảnh mặc định của máy xài cũng ok mà? Cắt ảnh, resize, sáng tối, sắc nét, tông màu, khử mắt đỏ v.v...đủ để chỉnh chứ.

ThAngNgO_

bác ơi Hà Trung ở quận nào vậy để khi nào rỗi thì em lên tậu một cái bao da?

đây là mình nói chỗ làm ở Ha Nội ( hà trung gần chợ Hàng Da ) nhá,còn các chỗ khác mình ko rành đâu>:)

ThAngNgO_

cái này tùy sở thích thui,mình thì thích N95,máy trượt khi nghe điện thoại kéo lên phát " fong cách " ra phết,còn N82 thì kiểu dáng bình thường nhưng bù lại chup ảnh và GPS ok hơn :D

Status
Không mở trả lời sau này.