• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

tlong_hau

hic ko có máy, nếu muốn nghe nhạc và xem phim online = dòng os 9.1 , thì bạn phải vào vào realplayer -> setting -> chọn qua tab proxy và nework -> network -> defaul access point -> chọn địa chỉ mà bạn dùng để truy cập internet.

Các máy có wifi -> vào cài đặt tạo 1 access ponit mới -> khi truy cập phải dùng access point này mới xem được :p

Ko có máy nếu có sẽ hướng dẫn rõ ràng hơn :)

ờ phần defaul access point nó là None mình ko thể sửa được hix hix :(

kenshin91

Em ở Bình Dương Việt Nam. Liệu có sử dụng đc ko anh ? Nếu có bản đồ những thành phố lớn ở VN thôi cũng đc

shevashiva

mình xài n73ME.sau khi up firmware thì máy mình ko thể cài chương trình từ file nén đuôi .jar được nữa.mình đã thử cài rất nhiều file, loại nào cũng ok nhưng cứ file nén là nó chạy được 3/4 là báo "unable install".các bạn giúp mình với

tlong_hau

mình xài n73ME.sau khi up firmware thì máy mình ko thể cài chương trình từ file nén đuôi .jar được nữa.mình đã thử cài rất nhiều file, loại nào cũng ok nhưng cứ file nén là nó chạy được 3/4 là báo "unable install".các bạn giúp mình với

Mình cài ngon lành :D ...

hoangtuyen_ty

vote 1 phiếu cho n82,đã xài n95-8gb màn hình to loa to,n95 thường xài ko chắc chắn bằng n95-8gb,chẹp màn hình iphone mới là gud nhưng nó ngu ngu....vài ý kiến cho zui.em đổi đt hoài àh.vẫn đag ước con iphone chụp 8mpx cơ.hoặc n99 touch cơ....kaka

vote 1 phiếu cho n82,đã xài n95-8gb màn hình to loa to,n95 thường xài ko chắc chắn bằng n95-8gb,chẹp màn hình iphone mới là gud nhưng nó ngu ngu....vài ý kiến cho zui.em đổi đt hoài àh.vẫn đag ước con iphone chụp 8mpx cơ.hoặc n99 touch cơ....kaka

Vote cho N82 mà seo toàn nêu đặc điểm N82 vầy:| N99 nghe giống máy tàu quá. chỉ có N98 là màn hình touch thôi, còn dòng touch của Nokia thì chưa có tên chính thức:|

nguyenpa

Super V.I.P
thường thì khi bạn cài gprs cho máy mình thì vào setting -> connection -> access points -> thì sẽ xuất hiện 1 địa chỉ mới ( địa chỉ dùng để truy vập gprs :)

Và bạn vàp realplayer -> options -> setting -> connection -> network -> dèault access ponit -> nó sẽ xuất hiện các địa chỉ truy cập web -> bạn chỉ cần đánh dâu vào là ok :)

nguyenpa

Super V.I.P
Mình dùng N73ME kết nối qua bluetooth với ADSL nghe nhạc trên PDA.vn hok được nè hix hixx

nếu là bluetools thì giống bài bên kia mình chỉ -> chỉ cần bạn chọn defaul access points là access ponit bạn tạo dùng để truy cập = bluetools :)

LeHai85

em dùng vnn vẫn vào được mà ..bác kennho thử lại phần cài dặt ..realplayer xem đúng mạng mình vào không nhé,,phần cài đặt chỉnh thông số cho đúng với mạng mình đang dung ..wifi nhé..ok

tlong_hau

thường thì khi bạn cài gprs cho máy mình thì vào setting -> connection -> access points -> thì sẽ xuất hiện 1 địa chỉ mới ( địa chỉ dùng để truy vập gprs :)

Và bạn vàp realplayer -> options -> setting -> connection -> network -> dèault access ponit -> nó sẽ xuất hiện các địa chỉ truy cập web -> bạn chỉ cần đánh dâu vào là ok :)

nó mặc định là None ở realplayer gùi bạn à:) hok sửa được :D

KiNGuyen

anh àh. E lỡ move games vô ... games lun òi. GIờ nó mất folder games lun. Có cách nào lấy lại ko anh???

boo_chan

N80 bị mất khả năng ghi âm khi quay phim cứu với !!!

Mình có 1 cái N80 tự nhiên khi quay phim không có tiếng được nữa , nhưng khi mở recorder thì lại ghi âm được ? không hiểu vì sao ? nếu đem phim quay được đem lồng tiếng bàng edit thì vẫn không nghe thấy gì cả . Ai biết xin cứu giúp !!!

Status
Không mở trả lời sau này.