• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhnam711

pó tay bạn ơi. nếu bạn muốn format máy mà vẫn giữ lại pm đã cài(kể cả cài trên máy) thì trc khi 4mat máy vào tool->memory card->option->back up....->ok Sau đó format máy. Sau khi 4mat xong vào lại tool->memory card->restore.....->umbala pm trở lại:D:D:D

pó tay bạn ơi. nếu bạn muốn format máy mà vẫn giữ lại pm đã cài(kể cả cài trên máy) thì trc khi 4mat máy vào tool->memory card->option->back up....->ok Sau đó format máy. Sau khi 4mat xong vào lại tool->memory card->restore.....->umbala pm trở lại:D:D:D

Format máy thì nên 4mat thẻ, backup lại chỉ backup được những gì cài trên máy thôi chứ phần mềm cài trên thẻ là đứt hết. Bạkup chỉ nên backup setting như nhạc chuông, profile, danh bạ tin nhắn thôi, phần mềm thì không nên, 4mat là cài lại. Mà 4mat máy mà ko 4mat thẻ khi cài lại rất dễ bị lỗi:)

nva1991

Cần giúp về ngage trong n81-8GB

mọi người giúp em với, chả hiểu sao cái N81 mới toanh của em khi mới mua về còn chơi bình thường, vài bữa chả hiểu sao ko thể vào đc phần n gage nữa.(cứ vào là nó lại bị nháy vài cái rồi out ra) oan gia.
nhân tiện cho em hỏi luôn down game n gage full cho n81 ở đâu vậy
mọi ng` giúp em nha

IceBreaker

Icon N-gage của bạn màu cam phải ko ? Nếu là màu cam thì N-gage đó là bản cũ rồi, bạn vô trang Nokia down bản N-gage mới về đi (N-gage bản mới icon nó màu xanh da trời nhé). Còn nếu đã là màu xanh rồi thì chắc nó bị lỗi gì đấy, bạn vào topic N-gage game của bác Kojiro nhà ta mà down bản N-gage game về cài đặt lại thôi. Nhớ thanks bác ấy 1 phát nhé.:D

skyraider84

MÌNH KHÔNG HIỂU SAO KHI ADD FILE VÔ RỒI , BẤM START RỒI , NÓ CHẠY MỘT LÚC NÓ BÁO FILE NOT COMPLETE ! MẶC DÙ THỬ TẤT CẢ FILE KHÁC ĐỂ SIGN NHƯNG ĐỀU KHÔNG THÀNH CÔNG :( . BẠN CÓ THỂ GIÚP MÌNH KHÔNG ?

XIN LỖI KHÔNG PHẢI MÌNH SPAM !!

MÌNH SIGN ROTATE 2.05 , ...... BẰNG CHƯƠNG TRÌNH CỦA BẠN XONG , BỎ FILE ĐÃ SIGN VÀO N-95 8GB CÀI , K FILE NÀO MÁY CHẤP NHẬN CẢ , CỨ BÁO "CAN NOT INSTALL FILE FROM UNTRUSTED SOFTWARE " . BẠN CÓ THỂ TEST RỒI NÓI MÌNH BIẾT DO MÁY MÌNH HAY DO CHƯƠNG TRÌNH K NHÉ . CÁM ƠN BẠN GIÚP ĐỠ :)

Bạn không được post bài in hoa như thế này!

ThAngNgO_

Frimware mới cho N95 Thường !!!

mình đang up ko bít có gì mới ko, sẽ post lên cho anh em sau :D

skyraider84

E-61i làm gì có GPS hả bạn , chỉ có cách xem bản đồ thông qua GPRS thôi ! GPS muốn có thì trong máy phải có tích hợp anten thu sóng GPS . Nếu có điều kiện bạn chuyển lên E-71 , cùng dòng máy mà GPS chạy ổn định luôn !

Có cái không cài đè được anh ạ, update error, mới hum rồi làm cho 1 bác . lúc em cài thì chơi ngon, giao máy cho ônh ấy cầm về xong được 1 ngày lại phone kêu vào nó lại bật ra...

vuthuhh

mình thanks bạn về nhiệt tình nhưng kô hiểu sao trên web box mình không down được, nó hiện lỗi
This user is out of bandwidth.
Please email support@box.net for support or upgrade for more bandwidth
thế anh Kojiro làm ở đâu và số điện thoại mấy ạ??? \nếu ở hà nội thì tốt quá

hminh

Tháo pin ra nhìn trên boad xem nó là ISU mấy thường thì ISU 11 trở lên là ME những dòng N73 ra đầu tiên thì ISU thấp nhưng đợt sau này thì boad nó làm toàn ME không thôi. còn phân biệt qua giao diện hay vỏ phím bên ngoài thì nó có thề thay đổi toàn bộ không phân biệt được đâu

BatKid

Super V.I.P
mà các bác đừng căng thẳng quá , thường hay ME chỉ khác vỏ, thẻ nhớ với PM, nâng lên ME phải bỏ thêm $ nâng cấp vỏ + thẻ nhớ --> tính ra giá như thế cũng chấp nhận đc :)

mà các bác đừng căng thẳng quá , thường hay ME chỉ khác vỏ, thẻ nhớ với PM, nâng lên ME phải bỏ thêm $ nâng cấp vỏ + thẻ nhớ --> tính ra giá như thế cũng chấp nhận đc :)
Hi hi bác nói thế cũng đúng nhưng ai chẳng muốn sở hữu một con ME xịn đúng ko?

Status
Không mở trả lời sau này.