• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
cái này là cái quái gì vậy bro,mình muốn tìm chỗ để mua miếng dán nè hixxbro bít chỉ với
Thứ nhất, không có ý nhiều chuyện nhưng là V.I.P Mem với nhau mong bác dùng từ ngữ cho lịch sự tí

Còn đây miếng dán bảo vệ cho máy đấy. Bác không đọc kỹ ah ? Tham khảo thêm ở link dưới. Không những bảo vệ cho màn hình mà còn bảo vệ tốt cho cả thân và vỏ máy

http://www.zagg.com/invisibleshield/cell-phone/nokia

Video Demo

http://www.youtube.com/watch?v=MmpFOUZoUX0&feature=related

Thân.

tsthanhhai

Con laptop của bạn dùng vista hả, nếu vậy lúc cài WIN thì driver đã được tích hợp rồi. Bạn kiểm tra xem dùng trình quản lý file của Win send file wa ĐT = bt được ko! Nếu được thì làm lại vài lần với PC Suite và N95, vì PC Suite nhận đt qua bt hơi khó, mình đã thử rất nhiều lần mới được. Nếu ko được nữa thì kiểm tra lại cái bt của laptop, lúc trước mình cũng bị hư, phải thay cái bt khác

Zenki

Super V.I.P
Vừa lướt lên youtube.com thấy có clip 5700 tự xoay màn hình mặc dù máy ko có accelometer. Các bác xem có lạ không nè
http://www.youtube.com/watch?v=1k9MR3xaM3A
coi xong ai có lòng tốt nghiên cứu dùm em luôn ;;)
Cái này mình nghĩ nó sử dụng trick gì đó chứ ko phải RotateMe đâu bạn. Có thể khi chọn xem hình ảnh fullscreen thì nó sẽ hiển thi ngang lại như vậy, bởi khi nó xoay màn hình nó đâu cho mình thấy bàn phím nó bấm gì đâu :D

kenji_bushido99

Giúp mình cài lại cái access point cho 5700 với

hôm wa lỡ tay xóa hết máy cái kết nối ( Mobi-gprs-wap , mobi-gprs-mms )trong access point hết rồi bác nào bít chỉ em cài lại với. Hiện tại đang dùng sim mobi:((

Trick này là sử dụng keymap tạo nhanh shortcut để xoay màn hình chỉ với 2nuts bấm. Trong video clip có lẽ tác giả đã sử dụng 2 key là camera key và nút up:)

DUCBACLIEU

:))Gọi 18001090(mobi) ,và sau đó làm theo hướng dẫn để gặp trực tiếp tổng đài viên ,họ sẽ giúp đỡ cho bạn.:))

trungmt

Hì có một cách nhanh hơn là soạn tin GPRS gửi 8709.
Chờ một lúc sẽ có push sms gửi về, bạn save lại là được.
Chúc may mắn

Zenki

Super V.I.P
Nhằm mục đích giúp khách hàng dễ dàng sử dụng dịch vụ GPRS, MobiFone triển khai 3 hình thức đăng ký sử dụng dịch vụ GPRS:
1.[FONT=&quot] [/FONT]Cách 1: Bạn soạn tin nhắn: DK GPRS, và gửi đến 994 , hệ thống sẽ tự động gửi tin nhắn hướng dẫn đăng ký dịch vụ.​
2.[FONT=&quot] [/FONT]Cách 2: Đăng ký tại website MobiFone tại địa chỉ: www.mobifone.com.vn, chọn mục: "Cài đặt WAP, GPRS"​
3.[FONT=&quot] [/FONT]Cách 3: Đăng ký tại cửa hàng, hệ thống đại lý của MobiFone trên toàn quốc​
Lưu ý: Bạn phải đăng nhập trước khi sử dụng dịch vụ này!

devil13

come on man,jus kidding ,giỡn chút mà bro làm gì nóng vậy,em muốn biết chỗ mua nè,bro bít chỉ đi,em ko có tài khoản nên ko mua được,nếu bro hảo tâm bro mua dùm ,em trả tiền lại ^^

mrmop

mình cũng đang sài e71,công nhận e71 sài ngon, gõ tiếng việt cũng rất nhanh,chat,mail,web,download thì khỏi chê,1 phiếu cho e71

binhseu

ỦNg hộ N95 giải trí quá hoàn hảo, E71 chỉ giành cho ông già thôi :D ( được cái kết cấu nó đẹp), chụp ảnh chẳng hơn j n95, màn hình thì bé, jack cắm hỗ trợ nghe nhạc cũng ko phải chuyên dụng => nghe nhạc bựa.

vkvkvk

Bạn kiểm tra lại thao tác cài đặt thử xem có nhầm bước nào không, máy mới mà sao có thể lỗi được.
mình làm y chang rùi, vậy mà ko được, có fải nó bị khóa mã j ko, tại của mình là hàng xt:((

ỦNg hộ N95 giải trí quá hoàn hảo, E71 chỉ giành cho ông già thôi :D ( được cái kết cấu nó đẹp), chụp ảnh chẳng hơn j n95, màn hình thì bé, jack cắm hỗ trợ nghe nhạc cũng ko phải chuyên dụng => nghe nhạc bựa.

Chụp ảnh E71 sao so với N95 được, E thì giải trí ko bằng N nhưng nghe nhạc ko bựa lắm đâu, kiếm con jack chuyển và tai nghe xịn là ok hêt.

Status
Không mở trả lời sau này.