• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Vâng ạ!!! Cám ơn bác nhiều
Có phải muốn cài thì phải hack máy không ạh
Vấn đề em quan tâm là mấy cái chân jack của máy có thể làm âm thanh thành stereo được không ạ!!!

Máy không hỗ trợ thì sao được bạn. Chấp nhận đi nhé, ai kêu khi mua không quan tâm cái đó chi.

Nên hack để cài được nhiều ứng dụng mà không cần sign.

nhuhieu

Hỏi về điện thoại dùng Net của máy tính qua Bluetooth

Mình có USB Bluetooth Dongle(tự nhận driver) và N73, mọi người cho hỏi cần dùng phần mềm gì, cài đặt như thế nào trên PC và điện thoại để điện thoại dùng được Net vậy. Đã tham khảo nhiều nhưng chưa làm được nên bác nào đã từng làm thành công thì chia sẻ cho mình.

Germaniteen

Ý pác là sao dùng mobile như là modem đễ truy cập web trên PC hoặc laptop chứ đâu thể dùng mobile truy cập internet thông qua laptop,PC

thaison125

Virus Phimnguoilon.exe?

Mình có con n82 mỗi lần mình cắm vào máy tính thì trong thư mục hình ảnh có file phimnguoilon.exe có ai biết xin chị dùm mình với

doanthieugia

máy tính của bạn bị nhiễm vius rùi đó. bạn lên google seach cách diệt con này đi. có thể dt của bạn cũng bị nhiễm virus đó lun rùi

Zenki

Super V.I.P
Mình đã thử đi thử lại nhiều lần, mỗi lần mình cài báo thức (clock --> set alarm) thì đến khi đến sáng máy vẫn báo thức nhưng không hiểu sao cái màn hình nó đen thui hà, đèn màn hình và đèn phím vẫn sáng và các phím bấm được nhưng mỗi tội là trên màn hình chỉ là một màu đen không thấy gì hết và cũng không làm gì được hết, mình phải tắt nguồn khởi động lại nó bình thường à! Bạn nào biết cái lỗi này giúp mình với nha! THANK nhiều!:D
Thử format lại máy coi có hết không ? Nếu xài FW cũ thì khuyên bạn nên update lên FW mới cho nó :)

Zenki

Super V.I.P
Mình có con n82 mỗi lần mình cắm vào máy tính thì trong thư mục hình ảnh có file phimnguoilon.exe có ai biết xin chị dùm mình với
Máy bị nhiễm Virus rồi bạn. Nên format sạch sẽ lại cả máy và thẻ. Trên PC cũng nên quét virus cho sạch :)

AndyCuong

Supper Moderators
máy PC của bạn đã nhiễm Virus rùi , nên bạn cấm N82 với máy tinh kết nói , thì virus lây qua điện thoại của bạn . bạn cài phần mềm diệt virus mới nhất đi , quét PC với thẻ nhớ của bạn .

angelpooh

dùng KAV hay BIt quét trên PC, sau đó dùng KAV quét trên di động, yên tâm đi ,"con" này dễ diệt lắm, chưa cần dùng tới chiêu cuối là format đâu :D

tiny1990

Cách trị nó nè bạn ơi!

Khỏi cần PC luôn!
Mở xplore trên đt => Vào menu => Find => gõ chữ phimnguoilon.exe là dt sẽ tim kiếm các file đó bạn chỉ việc del nó thôi. Mà nè, virus đó là của PC chứ k phải của đt nên đt bạn k sao đâu miễn nhiễm với nó. hehe (Nhớ làm cho E, và C nhé) để trị tận gốc

giangne

Hack khi có file cer

Các bro cho em hỏi có thể hack được N82 không. Em vừa xin được file cer nhưng mà mỗi lần cài pm lại phải sign tốn thời gian lắm

troly

Well-Known Member
Các bro cho em hỏi có thể hack được N82 không. Em vừa xin được file cer nhưng mà mỗi lần cài pm lại phải sign tốn thời gian lắm

n82 chưa hack được bạn à. chờ thêm thời gian nữa đi.

heocon278

Hix, đã thử format rồi nhưng không hết, chắc phải up FW mới thoy! Cảm ơn các bạn rất nhiều!

nhuhieu

dùng điện thoại làm moderm thì tui hỏi làm gì, share net từ máy tính qua bluetooth cho điện thoại là hoàn toàn làm được và đã có người làm được, nhưng tui chưa làm được nên mới hỏi những bác nào đã làm thành công thì chia sẻ mà cách cài đặt và thiết lập thông số trên điện thoại và PC

tlong_hau

dùng điện thoại làm moderm thì tui hỏi làm gì, share net từ máy tính qua bluetooth cho điện thoại là hoàn toàn làm được và đã có người làm được, nhưng tui chưa làm được nên mới hỏi những bác nào đã làm thành công thì chia sẻ mà cách cài đặt và thiết lập thông số trên điện thoại và PC

Trên 4rum đã có rồi đó bạn... thử search kĩ đi ? OK

kaizodie

Vâng xin trân thành cám ơn bác!
Tình hình này có lẽ em cho nó lên Đặng Dung ở cho nó có bạn có bè thôi

Status
Không mở trả lời sau này.