• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

kiemvuongvn

vì ko kiếm ra chỉ nên gắn cái mác đồ lúc đi mua chưa wăng zô lun, chụp đại nên cũng chả lấy góc mà sao có tấm rõ tấm hơi tối nhỉ?? :-??

@chán cho mấy pa wá, thời đại này rồi mà như ếch ngồi đáy giếng á!

xem hình đi rồi bít, ko bít thì để người ta nói cho mà bít, nói thế người ta cười cho đấy ;)

Grindcore

Nhìn là biết N82 chụp ảnh vãi rồi. Cái tờ giấy bay bay thế kia mà cánh quạt đứng yên, đúng là kỳ tích... Nhìn lại N95 chụp ảnh mà phát ngán.. Thôi chụp tĩnh cũng ok rồi :))

Grindcore

Rồi sẽ lại xuất hiện 2 luồng tư tưởng trái chiều... rồi lại nổ ra tranh cãi. Thôi thì N82 ăn đứt N95 8Gb cái khoản chụp ảnh, còn N95 8Gb thì ăn đứt N82 ở khoản giải trí, nghe nhìn.

kiemvuongvn

Nhìn là biết N82 chụp ảnh vãi rồi. Cái tờ giấy bay bay thế kia mà cánh quạt đứng yên, đúng là kỳ tích... Nhìn lại N95 chụp ảnh mà phát ngán.. Thôi chụp tĩnh cũng ok rồi :))

cái này thì mấy ông bên N82 nói tui mới để ý chứ chưa chụp wạt way bao giờ, mấy ông kia ko xài N82 chụp hình ko tin chắc cho thử tận tay mới tin wá =))

tonytrung235

thì đã bảo la n82 chụp hình vãi mà ^^
n95 nghe nhạc thì hơn thôi ^^ ..
n95 muốn chụp tốc độ nhanh thì phải chỉnh chế độ sport .. nhưng vãn ko dc như n82 ^^

k7rapper

Xin lỗi anh em vì cái quạt bẩn của mình. Ngày mai sẽ có pic chụp quạt quay + sợi chỉ
Khi đó sẽ tâm khẩu phục :)
Posted via Mobile Device

kiemvuongvn

VIP nhỉ :D

N95 thường có gì nổi bật đâu mà thích hay vậy? thấy N95 8G vừa chắc vừa đẹp đó chứ ;)

@N82 pin yếu + màn hình bé ( đau ở chỗ này, mà nếu nó được như N95 về pin và màn hình thì giá cũng ăn đứt N95 lun là chắc :)) )

kiemvuongvn

thì đã bảo la n82 chụp hình vãi mà ^^
n95 nghe nhạc thì hơn thôi ^^ ..
n95 muốn chụp tốc độ nhanh thì phải chỉnh chế độ sport .. nhưng vãn ko dc như n82 ^^

mình để Auto hết ấy chứ, cứ thế mà bấm mà wên mất cái zụ chỉnh :D

Xin lỗi anh em vì cái quạt bẩn của mình. Ngày mai sẽ có pic chụp quạt quay + sợi chỉ
Khi đó sẽ tâm khẩu phục :)
Posted via Mobile Device

có pic của tui rồi mai bạn làm thêm cái nữa cho mấy ông kia tâm phục khẩu phục :))

k7rapper

N95 thường có gì nổi bật đâu mà thích hay vậy? thấy N95 8G vừa chắc vừa đẹp đó chứ ;)

@N82 pin yếu + màn hình bé ( đau ở chỗ này, mà nếu nó được như N95 về pin và màn hình thì giá cũng ăn đứt N95 lun là chắc :)) )

Close topic này đi mod ơi.đau đầu lắm. Chủ topic này thâm quá,muốn ae cãi nhau mất đoàn kết à
Posted via Mobile Device

k7rapper

mình để Auto hết ấy chứ, cứ thế mà bấm mà wên mất cái zụ chỉnh :D

có pic của tui rồi mai bạn làm thêm cái nữa cho mấy ông kia tâm phục khẩu phục :))

ok ok.mình rất hãnh diện khi được show pic of N82 :))
Mai lại chụp em Jiplai bẩn thôi

Posted via Mobile Device

j_cage

Member
Um, xin lỗi mấy bác dùng N82, đúng là chụp quạt quay thì vẫn ra rõ hình được. Đây, tớ vừa mượn N82 của ông anh chụp cái quạt trần nhà tớ đang để chạy số 1 mạnh nhất đây, đúng là hãi thật.

Nhưng mà N82 để chế độ chụp Thể thao thì lại ko rõ đc, lạ thật!

j_cage

Member

N95 thường hơn đứt N95-8G là có thể rút ngay thẻ nhớ ra cho vào đầu đọc thẻ USB để cop phim xxx, nổi bật chưa nào, hehe:D

k7rapper

Um, xin lỗi mấy bác dùng N82, đúng là chụp quạt quay thì vẫn ra rõ hình được. Đây, tớ vừa mượn N82 của ông anh chụp cái quạt trần nhà tớ đang để chạy số 1 mạnh nhất đây, đúng là hãi thật.

Nhưng mà N82 để chế độ chụp Thể thao thì lại ko rõ đc, lạ thật!

Ở chế độ sport vẫn nét căng nhá bạn. Nguyên tắc là bạn cố giữ tay,rung ring là sẽ nhòe hình
Riêng mình thì khi chụp ảnh chuyển động mình vẫn để chế độ Auto thôi
Posted via Mobile Device

italadin

N80 up firmware lên rất hao pin ! giúp em

tình hình là em mới upfirmware cho con n80 của em. bằng phần mềm update của nokia đó. xong chạy good nhưng hao pin cực kì. mọi hôm xài được ~ 2 ngày thì giờ còn ... 1/2 ngày thui. kính mong bro giúp em khắc phục lỗi này.

Zenki

Super V.I.P
tình hình là em mới upfirmware cho con n80 của em. bằng phần mềm update của nokia đó. xong chạy good nhưng hao pin cực kì. mọi hôm xài được ~ 2 ngày thì giờ còn ... 1/2 ngày thui. kính mong bro giúp em khắc phục lỗi này.
Bạn xem lại có sử dụng gì nhiều không? Thường mới up FW hay vọc cài lại PM này nọ lên chắc tại nó hết Pin nhanh thôi còn nếu không thích bạn có thể downgrade xuống :D Mình chưa nghe có máy nào Up FW mới xong Pin từ 2 ngày giảm xuống 1/2 ngày cả. Có thể Pin của bạn có vấn đề rồi cũng nên :D

nhanotc

không phải pin có vấn đề đâu. Em xài N73ME, đầu tiên thì pin cũng xài đc gần 3 ngày. từ khi up chỉ còn xài đc có gần 1 ngày là hết sạch. Mặc dù em đã tắt hết các chương trình chạy ẩn và diệt virut nhưng mà vẫn vậy.

khoanguyen2512

Cài RDaccelerometer ko cài được Megapymodule ???

Tình hình là em cài RDaccelerometer (để sư dụng Nokmote, Rotateme cho N95) nhưng đến khi cài Megapymodule thì máy báo lỗi "Update error". Em làm ngược lại cũng vậy.
Các bác cho em hỏi làm thế nào để cài cả 2 kái này vậy ah ?

Status
Không mở trả lời sau này.