• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp CFW made by Anther1991

joeD

bạn ơi bản cook 6.1b của bạn có thể fix lại cái oratsu và cái orange ,finger use icon Ip giống bản trên được không vậy bạn tại mình thích sài bản này của bạn nhất PLEASE:D:D:D:D:D

Anther1991

bạn ơi mình cài cook buble colour của bạn sao vào wifi ko được vậy nó báo là không thể kết nối không tìm thấy wifi cái e71 thì vào được bình thường
Bên mình kết nối bình thường

bạn ơi bản cook 6.1b của bạn có thể fix lại cái oratsu và cái orange ,finger use icon Ip giống bản trên được không vậy bạn tại mình thích sài bản này của bạn nhất PLEASE:D:D:D:D:D
Mấy cái đó giờ muốn làm lại với mình rất mất công => Không nhận làm ;;)

kitafung

Cho mình hỏi Ram trống trung bình là bao nhiêu Mb vậy, máy mình ko cài gì mà Ram trống lúc nào cũng 40-42mb thôi à.

cuteshark

Anther ơi, sao mình up bản CFW # 4 thì ovi store không xử dụng được vậy? Co cách nào khắc phục và update bản ovistore mới nhất của Nokia không? Hướng dẫn mình cách làm nha. Cám ơn bạn!

JokerB

Cho mình hỏi Ram trống trung bình là bao nhiêu Mb vậy, máy mình ko cài gì mà Ram trống lúc nào cũng 40-42mb thôi à.

Máy mình cài Jbak + MyKeyLog + bật hiệu ứng theme thì lúc mới khởi động xong Ram trống tầm 62mb, sử dụng phần mềm, chơi game 1 lúc xong thì máy lúc nào cũng khoảng 55-57mb =))
Bạn cài nhiều pm chạy ẩn quá hay sao mà ngốn Ram ác thế =))

kitafung

Máy mình cài Jbak + MyKeyLog + bật hiệu ứng theme thì lúc mới khởi động xong Ram trống tầm 62mb, sử dụng phần mềm, chơi game 1 lúc xong thì máy lúc nào cũng khoảng 55-57mb =))
Bạn cài nhiều pm chạy ẩn quá hay sao mà ngốn Ram ác thế =))

Không, mình cài có TTpod , Và Slide unlock thôi mà. Ồ giờ mới nhận ra là vì cái theme khủng của Bro IND190 ^^

JokerB

mình muốn hỏi Anther mod tệp nào để sau khi flash tự tạo thư mục.

troiam91

Giá mà bản này của Anther có hiệu ứng mưa gió sấm chớp như 1 vài bản khác ^^!
Làm sao để chỉnh lại đây ^^!
Thanks nhiều

joeD

bạn ơi mình có ý kiến về mấy cái HS trong cook .cái HS finger use và basic mình thấy không hợp lý lắm HS finger Use thì có 8 icon trên và dưới còn basic thì có 4 icon y chang finger use ở dưới màn hình thấy nó không logic lắm vì khi vào finger use chọn phím tắt làm mất thanh icon đi thì nó đâu có khác j HS basic tại sao không đẻ 2 icon mặc địng của nokia cho nó có phần phong phu cái HS hơn làm vậy nó mới đúng chất là 5800 chứ nokia mà sài HS của samsung thấy kì quá nói. tóm lại ý kiến của mình là nên đổi cái HS basic thành HS cơ bản mặc định của nokia làm như vậy mới gọi là 5800 thật sự

cuteshark

Anther chỉ thêm cho mình cách intergrated Ovi Map 3.04 vao CFW # 4 nhe, mình thật sự tất là thích bản CFW này, very perfect!

rockman1507

Mới flash xong rất good ( thank Anther nha :D) nhưng ko hiểu sao mình tải game & ứng dụng từ ovistore xong ko mở được . Máy cứ báo dung lượng bộ nhớ máy ko đủ mặc dù vẫn còn hơn 70 MB ở ổ C