• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp CFW made by Anther1991

Anther1991

Mình vừa test lại. Tải và chạy phần mềm bình thường từ ovi. Bạn kiểm tra lại xem. Mấy lỗi như vậy thường ẩn náo trong thẻ nhớ. Nên xóa mấy thư mục sys, system, private, resource rồi reset máy lại.

gladia

sao mình cook vào rồi mà chọn hs mới thì nó trắng xóa thế nhỉ, chỉ có 4 icon ở dưới thôi :(. Anther giúp mình với !

rockman1507

Hic ! sao lúc nào mình vô menu cũng thấy cái danh bạ được bật sẵn (mặc dù mình chưa hề mở nó ) :(

joeD

ủa bạn ơi chỉ mình add samsung widget thôi được không cook này toàn icon omia mình thì chỉ thích Ip mà thôi mong bạn chỉ dùm nha có file sis cáng tốt

rockman1507

cái ổ khóa để chơi hay sao mà khóa mở ko được :( còn widget hình mình mở gần 15' mà vẫn ko load được hình :(( Hi vọng sẽ có bản Update để fix các lỗi trên ^-^ Dù sao cũng thank Anther nhìu lắmmmm

Anther1991

cái ổ khóa để chơi hay sao mà khóa mở ko được :( còn widget hình mình mở gần 15' mà vẫn ko load được hình :(( Hi vọng sẽ có bản Update để fix các lỗi trên ^-^ Dù sao cũng thank Anther nhìu lắmmmm
Cái ổ khóa là để "cột" widget lại, ko cho di chuyển

assassinzero

Có phải anh Anther đã thay đỗi đường dẫn gadget.swf ra E:\ rùi phải ko zậy :p
Thay đổi thành C:\ e thấy tiện hơn đó. Khi gắn cáp USB DT sẽ ngắt kết nối với E.

Anther1991

Có phải anh Anther đã thay đỗi đường dẫn gadget.swf ra E:\ rùi phải ko zậy :p
Thay đổi thành C:\ e thấy tiện hơn đó. Khi gắn cáp USB DT sẽ ngắt kết nối với E.

Uh, thay vô E để bạn nào có nhu cầu cài live wallpaper thì cài. Cái live wallpaper này nó nạp vô lun, ko bị mất khi cắm cáp như theme đâu. ;;)

assassinzero

Uh, thay vô E để bạn nào có nhu cầu cài live wallpaper thì cài. Cái live wallpaper này nó nạp vô lun, ko bị mất khi cắm cáp như theme đâu. ;;)

Thì ra nó nạp luôn chứ ko chạy trực tiếp. Mà bản cook của anh, e ko dùng được rompacth.:(

assassinzero

hhee, e cũng ko biết nữa. Flash file của a xong rui zo rompatch mở thì ko được. Đành copy patchs vào e:\ mà dùng thôi :D
Mà bản cook này của a đẹp thật đó ^.^