• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp CFW made by Anther1991

pdatoday

Bạn ơi cho mình hỏi,mình flash bản 6b của bạn,sau đó ở paths mình để auto cho open4all,c2Z.Mối lần khởi động là máy bị khởi động lại.Bản cook này bị lỗi à bạn

Anther1991

Mình dùng cả tuần rồi, hok cóa bị bạn ơi, kể cả sau khi cook thêm hs OraTsu vào. Mình nghi file C2Z là của bản CFW nào đó chứ ko phải của máy bạn nên bị thế. ;;)

@: Các bạn cho mình hỏi chút nhé. Bạn thích hs OraTsu trong suốt 80% hay 100%. Mình biết tâm lý các bạn sẽ nghiên về 80% hơn nên mình sẽ post 1 tấm hình của 100%. Các bạn xem xong rồi cho ý kiến nhé.

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

Chỉ trong mấy trang menu có ít Icon nó mới tắt bởi vì đâu cần KS làm chi. Trong list dài là dùng bình thường mà bạn ;;)
Nếu bạn ko thích thế thì tải file này về rồi chép vào C:\private\10202be9 rồi khởi động lại
Download

cái này có cải thiện độ mượt khi vuốt ko bạn?

anhdepanhs2

Mih thích cái trong suốt 100% hơn vì trông nó đẹp quá.
Đẹp thì đẹp thiệt . Nhưng rất khó nhìn cho nên mình đề nghị oragTsu 80% thôi vì 100% khi kéo apps lên thì icon trong app và icon ngoài HS sẽ trộn lẫn nhau nhìn rất là rối.

Anther1991

Ko đâu bạn. Bản 100% khi kéo app ra thì hiện đậm lên.

Chỉnh sửa cuối:

d3ad

Đẹp thì đẹp thiệt . Nhưng rất khó nhìn cho nên mình đề nghị oragTsu 80% thôi vì 100% khi kéo apps lên thì icon trong app và icon ngoài HS sẽ trộn lẫn nhau nhìn rất là rối.

bạn dùng Background màu đen với cai ora 100% thì chuẩn fải biết :)

randoms

Nếu mà để 100% thì gọi gì là Widget nữa chứ, tốt nhất bạn làm 2 cái 80 và 100 đi.

Hero_4ever

Mình thì nghiên về 80% hơn :D, nếu có thể thì Anther nên làm 2 bản 80% và 100% để cho mọi người lựa chọn :)

cuongvt112

sao mình flash cái #4 xong mọi thứ vẫn như cũ nhỉ?không thy theme đâu cả cái tên bluetooth vẫn vậy tóm lại mình thấy không khác gì cả.mà sao thấy mỗi file ROFS3 chứ không như mọ lần có cả ROFS 2 bạn xem lại giùm

Bạn Flash lại, sau đó reset lại máy bằng lệnh *#7370# xem có được không.

Anther1991

Thăm dò tiếp nhé! Các bạn thích icon Nokia hay icon Omnia. Hình nè:

Bạn có thể flash bản #7 chưa ra mắt của mình và cho vài cảm nhận được ko. Vì mình test nhiều quá nên hoa mắt rồi, ko biết vậy là tốt chưa nữa. Nếu được, bạn pm mình rồi mình đưa link tải. ;;)

Chỉnh sửa cuối:

spirit

bản #6 của bạn bị lỗi phần camera chế độ video mode. xem lại hen b

"Unexpected error occurred. restart phone"

spirit

mình cũng dùng JAF và đã làm xong. xài bản 6 dc hon 1tuaafn rồi.thấy dc

tự nhiên hnay lúc cần quay video thì bị thế. k tài nào mà quay lại chế độ chụp hình dc

đã thế danh sách nhạc trong ổ e:/music bi mất hết (k còn file gốc luôn)

tiếp theo là mới lúc nãy. mình tính dùng swich để copy danh bạ đt qua máy khác. hồi giờ vẫn copy bt. chả biết sao hồi nãy mất hết số. k hiểu nỗi

b xem lại mấy lỗi đó rồi fix lai xem

spirit

toàn bộ cái danh bạ mất hết.. giờ sao lấy lại đây bác. mình để danh bạ trong máy