• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

sieutocdo1994

cho mình xin mod tắt các ứng dụng chạy nền khi khởi động, chỉ để lại RP và switch to unlock kèm theo các thành phần cần thiết khác.
Mod ngăn các ứng dụng sau khi thoát sẽ chạy nền như đồng hồ, nhắn tin,...
Mod tắt các cảnh báo khó chịu
DÀNH CHO FW C6=>X6.
thanks so much

sieutocdo1994

Mình cũng lao đao cả ngày hôm nay :)).giờ ngon rồi.30 lần flash.Thương cái máy dã man :((

MÌnh cũng cùng cảnh ngộ với bạn, bản C6=>X6 cook mệt thật, ước j sớm có bản final.

cho mình xin mod tắt các ứng dụng chạy nền khi khởi động, chỉ để lại RP và switch to unlock kèm theo các thành phần cần thiết khác.
Mod ngăn các ứng dụng sau khi thoát sẽ chạy nền như đồng hồ, nhắn tin,...
Mod tắt các cảnh báo khó chịu
DÀNH CHO FW C6=>X6.
thanks so much
ai có share mình với. thx first

bad204

Member
bạn cứ thử thử xem.đợt trước mình xài mod đó cho V51 gốc của 5800 đc mặc dù đó là mod cho C6/5k8..nhớ ko nhầm thằng bạn mình x6 cũng xài mod đó.thử mới biết đc chứ :p

sieutocdo1994

bạn cứ thử thử xem.đợt trước mình xài mod đó cho V51 gốc của 5800 đc mặc dù đó là mod cho C6/5k8..nhớ ko nhầm thằng bạn mình x6 cũng xài mod đó.thử mới biết đc chứ :p

uah. Để mình thử, còn mấy mod kia thì sao bạn?

deptraiketao_bn

Hjx mãi mới xong cái OVI MAP cho con C6. thì ra lỗi từ cái Java 2.0 beta thì vào nó bị treo máy, còn cái starter_non_critical_1.rar‎ của Hòa cfw vào C6 thì khi vào Ovi map nó báo chứng chỉ hết hạn :(
Mà bản 3.06 English cook vào k đc còn mất luôn cái ovi chỉ còn cái file rác còn xót lại. :( Để lúc nào thử lại xem sao, bạn nào cook bản 3.06 rồi cho cái nx với

ngviethoa

Hjx mãi mới xong cái OVI MAP cho con C6. thì ra lỗi từ cái Java 2.0 beta thì vào nó bị treo máy, còn cái starter_non_critical_1.rar‎ của Hòa cfw vào C6 thì khi vào Ovi map nó báo chứng chỉ hết hạn :(
Mà bản 3.06 English cook vào k đc còn mất luôn cái ovi chỉ còn cái file rác còn xót lại. :( Để lúc nào thử lại xem sao, bạn nào cook bản 3.06 rồi cho cái nx với

5233 CFW C6 chạy êm ru

trungctc

thanks bác 2 lần thì làm thế nào nhỉ, bài này xứng đáng đc thanks 2 lần đó :D

suju15

Bác nào có font đẹp2 hỗ trợ 7 trang ký tự thì cho mình xin. thanks all

suju15

Ý mình là font để cook vào FW ấy. Cái font droid đẹp nhưng lại không hỗ trợ hết ký tự

concuarangme

Font androi 7 trang ký tự sử dụng thế nào vậy bạn, giải nén ra thấy có thêm 2 file là
- avkon.rar
- avkon.r96
2 cái này sử dụng sao vậy bạn.

mrquyen1993

đã test đc mod cài ảnh động làm hình nền chưa bác , chán thật có máy cái ảnh động dẹp nhưng ko chạy đc :(