• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

bad204

Member
Mình mới bị hỏng nút chụp ảnh bằng cảm ứng :(.khắc phục sao nhỉ các bro :(

ohannguyent

chủ thớt cho mình xin bàn phím số thông minh s^3 với. ko cần tìm nhanh danh bạ cũng đc. thanks nhiều!

deptraiketao_bn

Ý bạn là j? Ý mình là cần cách khắc phục trong FW @@

Sợ nó k phải lỗi fw mà lỗi main ấ bạn, trc máy mình cũng bị thế cứ vào camera là bị treo máy phải mang đi bh
Hjx vừa cook thử mấy mod của AnhtamHCM vào room die máy

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

Sợ nó k phải lỗi fw mà lỗi main ấ bạn, trc máy mình cũng bị thế cứ vào camera là bị treo máy phải mang đi bh
Hjx vừa cook thử mấy mod của AnhtamHCM vào room die máy

cứu được không bạn, không thì đành chia bùn vậy :(

dragonstick87

Mình mới bị hỏng nút chụp ảnh bằng cảm ứng :(.khắc phục sao nhỉ các bro :(

có phải bạn app sửa lỗi alreay in use của bác hòa ko? Mình app kái đấy của bác hòa vào thì ko chụp ảnh được bằng cảm ứng

bad204

Member
sao thế anh?bị lỗi khi flash à

Hòa ơi.Cái fix Camera Already In Use của cậu mình xài ok trên 5800/C6-RM 356- Tiếng Việt rồi.Nhưng phát sinh lỗi chụp ảnh cảm ứng hok đc.Xử đc hok bạn ơi?

deptraiketao_bn

mrquyen1993

k, bị rơi từ trên tầng 1 xg đất, văng hết cả pin ra ngoài.
Mới kiếm đc 2 mod cook thử vào con N97 thấy thay đổi rõ rệt
Cái này là Ram trâu cook vào đc thêm vài Mb ram, mod của AnhTam ai kiểm tra xem
http://www.mediafire.com/?0atirejt3a6bi4o
Cái này là khi flash xong nó k hiện bảng cài đặt ngày giờ
http://www.mediafire.com/?65onjcabz4n1usn
cái đầu tiên là mod tắt ứng dụng chạy nền khi khởi động
cái thứ 2 chưa thử:D

mrquyen1993

uh từ hôm có tin bản CFW của mathanh mình mượn máy về test nhưng ko vừa ý, rồi mod luôn FW C^ cho thằng bạn thử icon của binh tuy đẹp và đầy đủ thật cũng như có thể cài theme full nhưng mỗi tội vẫn còn lỗi lòe loẹt ở thanh phím số bộ icon này binh24 chỉnh sửa trực tiếp file mif trong theme mặc định sound wave