• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

wimax16vnn

Có ai mode đươc menu xoay ngay như C6 không nhỉ?

cái trên là C6-01 chạy sym^3 mà
menu kiểu sym^3 thì chưa ai mod dc cho s60v5 cả đâu

daituongquan

fw gốc mà, không lai C6. chỉ mod mấy thứ thôi.Cái 3,5g là mod đấy chứ 5233 làm gì có, hjx. có thể là mình lấy mấy cái mod của mấy cái cfw C6. Nhưng giờ không biết cái nào rồi :(.

cái này lúc trước thấy bên dailymobile. Nhưng cũng không để ý lắm

chỉ cần côk cai menu nằm ngang như trên là hoàn hảo nhất.

hung160990

cho mình hỏi vào đâu thì để chỉnh mặc định nhạc chuông điện thoại, tin nhắn, hình nền .........

luckyno2

cho mình hỏi vào đâu thì để chỉnh mặc định nhạc chuông điện thoại, tin nhắn, hình nền .........

Nhạc Chuông mặc định - 101F8798
Hình nền - 101F876F ( ở dòng 0x9) viết đường dẫn ảnh muốn làm hình nền vào

hung160990

Nhạc Chuông mặc định - 101F8798
Hình nền - 101F876F ( ở dòng 0x9) viết đường dẫn ảnh muốn làm hình nền vào

đường dẫn là sao hả bác
vd mình coppy 1 bức ảnh hình nền vào phần data thì dẫn link kiểu gì :|

thanhhaifire

nhung mà 102828B1 ở đâu?? chỉnh ở đt đc không hay là phải bung fw chỉnh ở rot2

chỉnh trên đt thì khi có cuộc gọi vừa nghe vừa bấm nút volum+ hết cỡ cho rùi mod làm gì nữa bạn. ROM ko cho can thiệp = software trên đt đâu nha

luckyno2

chỉnh trên đt thì khi có cuộc gọi vừa nghe vừa bấm nút volum+ hết cỡ cho rùi mod làm gì nữa bạn. ROM ko cho can thiệp = software trên đt đâu nha

á sặc, nhầm file :D, cứ nghĩ là 102828B1 chỉnh sửa themes mặc định cơ :D, nghe ông nói thế mới xem lại :D