• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

bunrieucua

Ai biết mod set mặc định chọn vùng Việt Nam giống của bác binh24 không?
Chỉ mình với nào:D

shido_katori

Active Member
Mình muốn lúc nhắn tin khi màn hình ngang nó tự đổi thành Qwerty thì làm thế nào?
thì lúc màn hình đứng đừng để bàn phím T9 mà để là mini QWERTY

thanhhaifire

Ai biết mod set mặc định chọn vùng Việt Nam giống của bác binh24 không?
Chỉ mình với nào:D

bác này có tin thần học hỏi ghê, hỏi cả những cái chi chít. haizz symbian hết thời rồi bác ơi, giờ có vẽ giống chữa cháy kím đủ tiền tậu con nôki chuông xài WP7

luckyno2

mất T9 tiếng việt, lúc chọn thì nó báo là "không có chức năng nhập tiên đoán cho ngôn ngữ đã chọn"...help :(:(

boy_online01

thì lúc màn hình đứng đừng để bàn phím T9 mà để là mini QWERTY

Ặc bác đùa à? Cái miniQwerty phải có bút mới chơi được chứ em dùng X6 làm gì có bút mà chọt :|. Em tìm hết 76 trang rồi, có bác hỏi nhưng chưa được phản hồi, giờ hỏi lại :D

girl_da_tinh93

Mình bung file FW ra dính lỗi này là sao nhỉ? K thể bung đc. Hix

cuongpham208

Các bác cho em hỏi làm sao để gỡ Ovi map và music 15.2 trong CFW ra được với ah. Vì bi giờ máy em muốn nâng cấp lên bản 3.06 mà khi cài nó cứ báo là ứng dụng đã đc tích hợp hic!!!

ngviethoa

Các bác cho em hỏi làm sao để gỡ Ovi map và music 15.2 trong CFW ra được với ah. Vì bi giờ máy em muốn nâng cấp lên bản 3.06 mà khi cài nó cứ báo là ứng dụng đã đc tích hợp hic!!!

ovi map thì dùng nokia FWcleaner có .
music 15.2 thì mới nhất rồi mà
h chỉ gỡ hẳn map 3.04 ra rồi cài mới hoặc cook luôn 3.06 đè lên là dc

cuongpham208

Nhưng ở máy mình nó cứ báo cập nhật trình nghe nhạc 15.2. Hic!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

Mà bác cho em hỏi thằng NFC đấy có xóa triệt để Ovi ko bác?

Chỉnh sửa cuối:

luckyno2

Cái này có là do cook thêm âm lịch vào, mà lỗi này thấy CFW gốc nào cũng bị:|

thế lại tại cái âm lịch hả bro @@, có cách nào chỉnh cho nó được cả âm lịch lẫn T9 không nhỷ ???