• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

barracuda

Mình không biết là bạn dùng CFW nào nhưng đọc dưới sẽ hiểu nhé!
Nếu là CFW lai ghép(C6 hay N97) thì bạn chỉ được chọn 1 trong 2 fonts(mà bạn post) ném vào rofs2/resource/fonts thôi nhé.Đổi tên hay không cũng được.:D
Còn nếu bạn dùng CFw gốc của máy thì down cái này về cũng ném vào rofs2/resource/fonts nhé:
thì từ trc tới này toàn dùng CFW C6 mà :| mình dùng 5233
tức là chỉ cần 1 file font kia thôi hả bác :-?? trc mình cóp cả 2 vào ,chắc thế nên treo :D

samiboy007

ak.pạn cho mình hỏi.mấy mod trên káj nào k xài đc cho x6.v31 gốc zị?
Tại e cook thêm nhìu mod ở trên wá.gjờ flash xog mà đt k mở nguồn đc.mong các bro gjúp gấp .để e cook lạj cho đúng ạh.

shido_katori

Active Member
các mod trên chủ yếu xài cho CFW lai ghép thôi, bạn côk vào FW gốc gây lỗi phải rồi

cuongdien

Các bạn chỉ giúp file mif nào trong bộ icon N8 có chứa hình svg của icon bản đồ nhỉ. Ai biết chỉ giúp xin cảm ơn.

barracuda

bác bunrieucua ơi vẫn ko cook đc :| chẳng lẽ cop 4 file bác cho vào thì không đỡ đc vì ko đủ dung lượng :|
thôi dùng font router vậy :(

boy_online01

Ặc giờ mới đụng tới Ovi map mới để ý: Cứ nhấn vào icon của nó được khoảng 2s là bị văng ra ngoài. Có phải là do lỗi của CFW ko nhỉ? Vì cái Ovimap này mình vẫn để nguyên chưa chỉnh sửa gì :-/

0908727527

Ặc giờ mới đụng tới Ovi map mới để ý: Cứ nhấn vào icon của nó được khoảng 2s là bị văng ra ngoài. Có phải là do lỗi của CFW ko nhỉ? Vì cái Ovimap này mình vẫn để nguyên chưa chỉnh sửa gì :-/
Đã có dữ liệu chưa :-?

bunrieucua

bác bunrieucua ơi vẫn ko cook đc :| chẳng lẽ cop 4 file bác cho vào thì không đỡ đc vì ko đủ dung lượng :|
thôi dùng font router vậy :(
Sao thế nhỉ?
Mình vẫn làm thế với CFW C6 trên con 5800 của mình mà vẫn lên font ầm ầm đó thôi nhỉ????:-?
Mình thì chẳng dùng font hỗ trợ tiếng China nên không sợ nặng:D
CFW lai ghép thì dùng cả 2 cách đều ok:D
Chép để E luôn đi cần chi cook rom :)
Có lẽ bạn nên dùng cách này:p

boy_online01

Có ai biết mod wifi ko? Mình đang dùng bản tự cook, hỏng mỗi cái wifi ko bắt được :|. Banana thật

mrquyen1993

mình muốn tích hợp sẵn OVi map 3.6 với Ovistore 1.8 ko biết bạn nào có app xóa ở Roft chi tiết ko ,nếu ai có hoặc port thành công thì cho mình xin với thank

akhoa9955

pác nào cho e xin mod fix Dzmusickey lại nha. Pác ngviethoa edit pài lại xóa mất rùi......hjx

bunrieucua

Dzmusickey là gì nhẩy?:-?
Lâu nay chả dùng cái mod đó bao giờ nên không rõ nó là cái giè=))
Mình còn gà quá ta:p