• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

anhdepanhs2

chi mình xin mod khóa phím rồi mà vẫn xoay ngang hoặc đứng trong lúc khóa phím được không ? cảm ơn :)

bunrieucua

mình dùng CFW của duythanh với bác viethoa đều dừng ở màn hình khởi động rồi đơ luôn :|
/có phải cái option đc căn ra giữa ko :">
Ai bảo?
Thấy cái menu circle không?=))
Chưa ai có nhé;;)

trankhanh2210

Ai bảo?
Chưa ai có nhé;;)

Cho e hỏi là menu circle và matrix menu khác nhau ở điểm nào ạ? :| :|
Bạn nào có pack easy keylock và pack accel switch để cook vào fw thì cho mình xin nhé

có mod tắt âm chụp ảnh ở trên mà bạn

mod này ko hoạt động trên fw 5230 gốc thì phải. E cook vào mà ko đc

bunrieucua

Cho e hỏi là menu circle và matrix menu khác nhau ở điểm nào ạ? :|
Menu circle là cái biểu tượng khi ban đang chạy ẩn 1 soft nào đó nó sẽ hiện ra khi em ở trong giao diện menu.
Matrixmenu là file sắp xếp các icon soft + folder trong menu(hiểu nôm na là thế nhé ezai).
Khác hẳn nhau mà:-?
mod này ko hoạt động trên fw 5230 gốc thì phải. E cook vào mà ko đc
Có ezai nhé.Cook chưa đúng cách thôi.
Gọi là mod nhưng thực ra chỉ là thủ thuật:D
-------------------------------------------------------------------------------------

Đã ai được dùng File browser Việt hóa chưa nhỉ?:))

lat123

ko tắt clock profile HS
cái mod này không có đường dẫn thì biết cook vào đâu......
Nếu không có đường dẫn thì bạn có thể dùng trình search của windows để search file cần thế chỗ trong rofs2 đã bung nén:D Thường thì những mod này thay thế 1 số file đã có sẵn trong rofs2!

bunrieucua

có thì share thôi, chứ khoe thế ai tin :p
Khôn thì thôi rồi=))
Cao thủ cao thủ=))
Thích hông?
Pm YH cái:))

cái mod không tắt clock profile côk vào đâu vậy mấy bạn

uả ?gjải nén xog có đườg dẫn sẳn r mà. Copy private vào rofs2.

Nếu không có đường dẫn thì bạn có thể dùng trình search của windows để search file cần thế chỗ trong rofs2 đã bung nén:D Thường thì những mod này thay thế 1 số file đã có sẵn trong rofs2!
Đường dẫn đây nè:
rofs2\private\200159c0\Install\Profile\Hsps\00\...

barracuda

Ai bảo?
Chưa ai có nhé;;)

mình chả hiểu :-??
thế vụ font ntn hả bác :-? cook vào toàn treo thôi,mà mình thì rất thích font ấy vì nó hiện cả chữ tiếng TQ và khi dùng operamini ko bị mất nét như 1 số font