• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

ngviethoa

MÌNH SẼ VIẾT 1 pic HƯỚNG DẪN LOẠI BỎ HOÀN TOÀN THEME SOUND WAVE NOKIA>
TRƯỚC ĐÂY LÀ THAY THẾ> GIỜ LA GỠ BỎ HOÀN TOÀN>

giangktkt

Member
Mình cook có mấy cái ở trên vào n5233 của mình khi flash xong máy chỉ khởi động lên đến màn hình chào rùi đứng yên lun. máy tính nó lại nhận là 5k8. đành trở lại fw gốc

bunrieucua

Mình cook có mấy cái ở trên vào n5233 của mình khi flash xong máy chỉ khởi động lên đến màn hình chào rùi đứng yên lun. máy tính nó lại nhận là 5k8. đành trở lại fw gốc
Mình thấy trong box này có mấy CFW cho 5233 đấy8-|
Cả bản gốc lẫn lai ghép đều có cả mà:-?
Sao bạn không JAF thử xem sao:-/
Thấy bản của DuyThanh có vẻ ngon ăn;;)

samiboy007

có pạn nào có mod thêm ttpod 3.71 vào music suit mà ttpod k bị lỗi icon k cho mình xin với.
Ah.káj mod chỉnh sữa chữ "mở khóa" lúc mình kéo thanh mở khóa nằm ở chỗ nào zị mấy bro.kiếm từ sáng gjờ mà k thấy.hjchjc

Chỉnh sửa cuối:

thaingocduan

ai có file thêm tiếng việt cho c6 lai 5800 cho mình xin

+Gói ngôn ngữ Việt Nam RM-612 dành cho CFW Maker
link bị die rỗi fix giùm cái

shido_katori

Active Member
ai cho mình hỏi cái mod 6h ghi âm có tác dụng gì hay ko khi mà máy mình đang ghi âm, tới đúng giờ khóa phím thì nó tắt màn hình, mở lên lại thì thấy nó đã ngắt ghi âm rồi, => ghi âm dc ~ 30s :(( ai biết chỉ mình khắc phục với, ko lẽ lúc nào muốn ghi âm cũng phải để đèn màn hình sáng ah`, hao pin chết

samiboy007

có pạn nào có mod thêm ttpod 3.71 vào music suit mà ttpod k bị lỗi icon k cho mình xin với.
Ah.káj mod chỉnh sữa chữ "mở khóa" lúc mình kéo thanh mở khóa nằm ở chỗ nào zị mấy bro.kiếm từ sáng gjờ mà k thấy.hjchjc
hjchjc.k ai gjúp mình hết àh.
Sao mình k thấy pản CFW n97.x6 hết zị ta?toàn thấy c6.x6 thôi.hay là n97 k cò j hay hơn x6? Hay là k có core n97 cho x6.Chưa xài n97 nên k pít.

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Chỉnh dòng chữ đó thành chữ mình muốn chứ gì?
Chỉnh trong file PopupClock.r01PopupClock.r96 em zai nhé.
Để đổi được chữ trong đó em phải biết dùng Mobilhex để edit 2 file đó nhé;;)
---------------------------------------------------------------------

Thêm 1 mod nhỏ nhưng (cũng gọi là) mới cho mọi người đây\-/
MenuCircle mới nhé!
Ảnh nè:

Link nè:
Ấn để down ngay nào!

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

Chỉnh dòng chữ đó thành chữ mình muốn chứ gì?
Chỉnh trong file PopupClock.r01PopupClock.r96 em zai nhé.
Để đổi được chữ trong đó em phải biết dùng Mobilhex để edit 2 file đó nhé;;)
Àh.thank nhìu nha.lúc trc cũng có tập tành vjệt hóa đc vài pm nên sử dụng mobihex đc.hjhj.nhưg xài mobihex trên v5 thì phải xài thêm kái phím ảo.lằng nhằng mà chậm nữa.
Úi gjời,k có pc test thử.pùn ghê.
Ủa?gjới thjệu thêm mod j thế búnriêu? Mod icon pin ,chữ canh gjữa hay káj hjệu ứng pm chạy ẫn zi? Kaka
ah.mấy pạn ơi mấy kái file .dll là file j zị?

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Àh.thank nhìu nha.lúc trc cũng có tập tành vjệt hóa đc vài pm nên sử dụng mobihex đc.hjhj.nhưg xài mobihex trên v5 thì phải xài thêm kái phím ảo.lằng nhằng mà chậm nữa.
Úi gjời,k có pc test thử.pùn ghê.
Ủa?gjới thjệu thêm mod j thế búnriêu? Mod icon pin ,chữ canh gjữa hay káj hjệu ứng pm chạy ẫn zi? Kaka
ah.mấy pạn ơi mấy kái file .dll là file j zị?
Mod này là MenuCircle đó;;)
Khi bạn đang chạy hoặc chạy ẩn 1 ứng dụng nào đó nó sẽ có 1 cái biểu tượng ở góc trái + bên trên của ứng dụng đó.
Cái này ai cũng biết mà:-?
Mình chỉ mod cái hình biểu tượng khác đẹp hơn thôi.
Cho mọi người thêm lựa chọn thôi mà:D
Trong file down về có đường dẫn sẵn rồi\-/
Trước có mod 1 cái như thế này nhưng là biểu tượng Win7 đẹp lắm.
Mà Hòa không chuyển lên #1 nên giờ nó trôi đi đâu mất tiêu rùi ấy:(
-----------------------------------------------------
Các file *.dll không biết thì đừng có dại dột mà "sờ mó" gì vào nhé=))

samiboy007

phải là bên phải + bên trên chứ.kaka.
Ôg có soft làm .mif cho v5 k ?cho xin với.
K có pc ,phải làm pằng đt ,chờ tới sáng mí ra net test đc.tứx điên ng.