• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

shido_katori

Active Member
@Bunrieucua : cái menucircle hơi màu mè, nếu là cái vòng tròn của Vista thì đẹp hơn. Bữa nào ông thử edit cho anh em có cái xài chơi coi

samiboy007

mod thêm musicstop vào suit copy vào đâu zị bro?
Bro nào fix lại kái mod camera hjện đang dùng nha.khi cook mod này zô rum thì phát sinh lỗi.
Lỗi : khi chụp ảnh buổi tốj thì đèn flásh chớp sáng r tắt rất nhanh.tuy có đèn flash nhưng kái hình vẫn đen thui.
Có bro nào có mod tăng độ mượt khi chơi game k?cho e xin với.

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

@Bunrieucua : cái menucircle hơi màu mè, nếu là cái vòng tròn của Vista thì đẹp hơn. Bữa nào ông thử edit cho anh em có cái xài chơi coi
Mình có làm 1 cái hình Win7 rùi đó mà ngviethoa không đưa lên #1 nên nó trôi đi mấy rùi:D

luckyno2

Mình có làm 1 cái hình Win7 rùi đó mà ngviethoa không đưa lên #1 nên nó trôi đi mấy rùi:D

thấy bảo làm cái topic mod mới, cố lên nhá ;;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

mod thêm musicstop vào suit copy vào đâu zị bro?
Bro nào fix lại kái mod camera hjện đang dùng nha.khi cook mod này zô rum thì phát sinh lỗi.
Lỗi : khi chụp ảnh buổi tốj thì đèn flásh chớp sáng r tắt rất nhanh.tuy có đèn flash nhưng kái hình vẫn đen thui.
Có bro nào có mod tăng độ mượt khi chơi game k?cho e xin với.

trong file 10283344
0x1 là fps
nếu mình nhớ ko nhầm :-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

pạn hướg dẫn cụ thể hơn đi.phải sửa như thế nào ạh.
Ah.pạn có b�� codec audio và video nào ngon lành k?
Mình thữ bộ codec 5800 thì thấy rè hơn bộ codec của fw gốc nữa..
(mong các pro giúp đỡ tận tình.e k có thời gjan ra nét nhìu.chủ yếu là làm trên đt thôi.nên k pít đc nhìu.với lại seach trên mobile vất vả quá )

bunrieucua

pạn hướg dẫn cụ thể hơn đi.phải sửa như thế nào ạh.
Ah.pạn có b�� codec audio và video nào ngon lành k?
Mình thữ bộ codec 5800 thì thấy rè hơn bộ codec của fw gốc nữa..
(mong các pro giúp đỡ tận tình.e k có thời gjan ra nét nhìu.chủ yếu là làm trên đt thôi.nên k pít đc nhìu.với lại seach trên mobile vất vả quá )
Bên topic mới của mình có cái đó đấy.
Bạn down cái mod Kinetic mượt như N8 + Tăng hiệu suất CPU nhé!

Hikira

hình như link ziddu die rùi bạn ơi,vào down đc nhưng bị báo lỗi Error,có nhờ bạn "vunguyenmt" down thử nhưng cũng bị

samiboy007

mod bàn phím quay ngang k pít phải dùng để xoay ngang bàn phím cuộc gọi k.nhưg khi cook vào con x6 thì chẳg thấy bàn phím xoay j hết.mà phát sinh thêm lỗi : từ menu thoát ra màn hình chủ thì bị đơ.pác khắx phục lại nha.

samiboy007

đè lên thì mất kái photo và video .hjchjc.pạn làm dùm mình mod thêm trình xem ảnh,trình video ,radio ,musicstoper vào musicsuit đc k ah.

vuchicuong123

Mình mình edit đc bộ icon symbian^3 mang phong cách E7, tên thư mục tự động thay đổi theo ngôn ngữ Anh và Việt:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?bz0s5ygqsdtnk40[/DOWNLOAD]

line hỏng rồi bạn ơi? cho mình xin cái mod bộ icon này nhé. Mình cảm ơn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

có cái này mình nghĩ là cần thiết cho anh em.Hòa thấy đc thì đưa lên bài dùm mình luôn nhé

Mod Icon To 4x4 :ICON 4X4 TO Của bạn Shirooo.Cám ơn bạn

Mod Icon Nhỏ 4x4:ICON 4x4 NHỎ Mình trích từ bản của anh TungBach.Cám ơn anh.

Mod trên đều hoạt động hết nhé.Mình đã tested.Anh em có thể yên tâm xài nhé

\-/\-/\-/

cái này cho vào đâu bạn ơi?

Chỉnh sửa cuối:

mrquyen1993

cho mình hỏi cái có ai đã từng add rompacher hay insta... j` đó vào FW gốc để hack chưa ?
bạn gái mình có con 5530 ngày trước add thì đc , nhưng bây h FW mới add vào toàn bị lỗi ovi store ko biết khắc phục thế nào đc mong chỉ giáo
tại cô ấy cứ thích dùng FW gốc nhưng muốn cài mấy cái theme nên ngai sigsis có bạn nào fix đc thì hộ mình cái
thank!^^