• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

lat123

Cho mình hỏi mod xoay ngang màn hình: Muốn nó xoay ngang màn hình khi để <30 độ thì làm thế nào( Vì mod xoay màn hình mặc định 45 độ thì xoay-như vậy hơi bất tiện vì nó hơi nghiêng 1 tẹo là xoay rồi =.=)

ngocha2006

Tặng anh em cái mod camera tăng độ nét tối đa cho ai cần
Hắc .. Ngồi chỉnh Mod này mãi mới xong.Đảm bảo độc..>:)
Ngviethoa nếu online để hộ mình lên đầu Thank.!
Mod Camera

Chỉnh sửa cuối:

nh0xpr04798

có ai bit cái widget thông báo tin nhắn cuộc gọi nhở trên màn hình không ? bản cook của mình khi cook xong lại không có cái đó !! ai có cho em xin !!! thank nhiều lắm !!!!

ngocha2006

Hắc nói trước Mod cho 5233 và 5230 thôi
5800 và 5530 chưa thử nên ko biết có xung đột ko
Nếu xung đột mình làm thêm 1 file mod riêng cho 2 nhóc này.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Bản N97 cho 5233 nè của Binh24 mơi ra hôm nay
N97 for 5233
Pass: binh24
Thử xem ổn không nha>:)
Hiện chỉ có bản cho 5233 ai cần cho 5230 Sent và Thank mình chuyển dùm cho hehe:D

Chỉnh sửa cuối:

bente402

Ủa có fw n97 on 5233 uj hả...ko pek có ổn như fw c6 ko nhỉ...n97 thì pjn ok h0n c6 oỳ..aj test ùj cho ý kiến nào

deptraiketao_bn

[video=youtube;kWGOItZrlJU]http://www.youtube.com/watch?v=kWGOItZrlJU[/video]
Vừa flash xog con C6.Post cái quá trình flash.
Mình chỉ down 8 file trên navifirm về, xóa file rofs3 đi, lấy file rofs2 bỏ các mod vào, sau đó flash. Thấy chạy bt k có lỗi gì. Mình thắc mắc là file rofs3 k cho vào thì nó thiếu cái gì ?

bad204

Member
Đã ai thử Mod Camera của NGOCHA chưa thế?cho tẹo ý kiến đi nào :-?.hnay Flash đến chục cái rồi.cho đt nghỉ ngơi vài hôm đã nên cứ cook rùi mới flash sau.:p.anh em cho ý kiến cái camera đi :D
--------------------------
Hóa ra là hàng của 5233 và 5230 thôi à.bùn nhỉ :(.có anh em nào đã thử với 5k8 chưa nhỉ? thương cái đt k dám flash nữa :((

deptraiketao_bn

Đã ai thử Mod Camera của NGOCHA chưa thế?cho tẹo ý kiến đi nào :-?.hnay Flash đến chục cái rồi.cho đt nghỉ ngơi vài hôm đã nên cứ cook rùi mới flash sau.:p.anh em cho ý kiến cái camera đi :D
--------------------------
Hóa ra là hàng của 5233 và 5230 thôi à.bùn nhỉ :(.có anh em nào đã thử với 5k8 chưa nhỉ? thương cái đt k dám flash nữa :((

Mình thử chụp trong phòng tối tắt hết điện. So sánh với cái ảnh mà chưa cook fw vào vẫn vậy. Chất lượng hình ảnh k có gì thay đổi ( Nokia C6 )